நடுவில் உலகளாவிய நோய்த்தொற்று, ஒரு புதிய ஆன்லைன் கேம் நெட்டிசன்களின் கவனத்தை ஈர்த்துள்ளது. முதல் பார்வையில் இது சிக்கலானதாகத் தெரியவில்லை, இருப்பினும் இது முதல் முயற்சியில் இருக்கலாம். பற்றி பேசுகிறோம் வேர்ட்லே, இணையத்தில் வைரலாகி வரும் வார்த்தை அடிப்படையிலான கேம், இதில் தற்செயலான வார்த்தைகளை யூகித்து, குறிப்புகளைப் பயன்படுத்தி, முன்பே தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வார்த்தையை சரியாக யூகிக்க வேண்டும்.
எப்படி கண்டுபிடிப்பது wordle ஆன்லைன்,
நீங்கள் பயன்படுத்தும் தேடுபொறியில் தேடல் வினவலாக ‘wordl’ என தட்டச்சு செய்தால் அதன் இணையதளம் தோன்றும். நீங்கள் விளையாட்டை பதிவிறக்கம் செய்ய தேவையில்லை.
Wordle விளையாடுவது எப்படி?
நீங்கள் 5 x 6 கட்டத்தைக் காண்பீர்கள், அதில் நீங்கள் மேல் வரிசையில் இருந்து ஒரு சீரற்ற, யூகிக்கப்பட்ட வார்த்தையை உள்ளிட வேண்டும். நீங்கள் பார்க்க முடியும் என, விளையாட்டு நீங்கள் ஆறு ஐந்து எழுத்து வார்த்தைகளை உள்ளிட அனுமதிக்கிறது, இதில் முதல் ஐந்து ஆறாவது தீர்மானிக்க பயன்படுத்தப்படும், ஆறாவது வினாடி வினா வார்த்தை (சரியான பதில்) நீங்கள் நீக்க வேண்டும். எனவே, முதலில் நீங்கள் முதல் வரியில் ஒரு சீரற்ற வார்த்தையை உள்ளிட்டு, எழுத்துக்களைக் கொண்ட ஐந்து பெட்டிகளின் நிறத்தைத் தேடுங்கள். ஒரு குறிப்பிட்ட பெட்டி பச்சை நிறமாக மாறினால், அந்த கடிதம் வினாடி வினா வார்த்தையின் ஒரு பகுதியாகவும் சரியான இடத்தில் இருப்பதாகவும், அது மஞ்சள் நிறமாக மாறினால், அந்த கடிதம் வினாடி வினா வார்த்தையின் ஒரு பகுதியாகும், ஆனால் சரியான இடத்தில் இல்லை என்று அர்த்தம். , அது சாம்பல் நிறமாக மாறினால், கடிதம் வினாடி வினா வார்த்தையின் பகுதியாக இல்லை என்று அர்த்தம். நீங்கள் விளையாட்டில் மிகவும் திறமையானவராக இருந்தால், முதல் ஐந்து வார்த்தைகளை யூகிக்காமல் சரியான பதிலை (வினாடி வினா வார்த்தை) யூகிக்க முடியும்.
வேர்ட்லே ஏன் இணையத்தை புயலால் தாக்குகிறது?
பல காரணங்கள் உள்ளன. முதலில், எந்த சாதனத்திலிருந்தும் அணுகுவது எளிது. இரண்டாவதாக, சமூக ஊடகங்கள் வழியாகவும் உங்கள் மதிப்பெண்களைப் பகிர்ந்து கொள்ள இது உங்களை அனுமதிக்கிறது, இதனால் நீங்கள் விளையாட்டில் எவ்வளவு சிறப்பாக இருக்க முடியும் என்பதைக் காட்ட உங்களுக்கு வாய்ப்பளிக்கிறது. மேலும், ஒரே ஒரு புதிரைத் தொடர்ந்து சில மணிநேர இடைவெளி உள்ளது; நீங்கள் இடைவிடாமல் விளையாட முடியாது, எனவே மக்கள் வார்த்தை விளையாட்டுகளை மிகவும் கவனமாகப் பார்க்கிறார்கள்.
வேர்ட்லை கண்டுபிடித்தவர் யார்?
Wordle என்பது மென்பொருள் பொறியாளரின் கண்டுபிடிப்பு ஜோஷ் வார்டில், வார்த்தை விளையாட்டை விரும்புபவரான தனது கூட்டாளருக்காக முதலில் வார்த்தை விளையாட்டை உருவாக்கியவர்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *