உங்கள் ஃபோன் ஆப்ஸ் இயக்கத்தில் உள்ளது விண்டோஸ் 11 அழைப்பதில் புதிய அனுபவம் கிடைக்கும். உங்கள் ஃபோன் ஆப் புதிய அப்டேட்டைப் பெறும் என்பதை நிறுவனம் உறுதி செய்துள்ளது ஜன்னல்கள் 11 பில்ட் 22533 இது அழைப்பு அனுபவத்தை மேம்படுத்தும்.
இந்தப் புதுப்பிப்பு உங்கள் ஃபோன் ஆப்ஸின் அழைப்புத் திரையின் காட்சிகளைப் புதுப்பிப்பதைப் பற்றியது. இந்த அப்டேட், செயலில் உள்ள அழைப்பு பாப்அப் விண்டோவிற்கான புதிய பயனர் இடைமுகத்தை காட்சிப் புதுப்பித்தல் மற்றும் பயன்பாட்டின் அழைப்பு உரையாடலில் புதிய வடிவமைப்பு, ஐகான்கள், எழுத்துருக்கள் போன்றவற்றைக் கொண்டு வருகிறது.
ஒட்டுமொத்த வடிவமைப்பு புதுப்பிப்பு உங்கள் தொலைபேசி பயன்பாட்டை Windows 11 பயனர் இடைமுகத்தின் தற்போதைய கருப்பொருளுடன் இணைக்கிறது.
அழைப்பு தொடர்பான ஒட்டுமொத்த செயல்பாடும் முன்பு போலவே இருக்கும் என்பதையும் கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும்.
Windows 11 இயங்குதளத்தின் சமீபத்திய உருவாக்கத்தை நிறுவிய Windows Insider Preview உறுப்பினர்களுக்கு புதுப்பிக்கப்பட்ட Your Phone ஆப்ஸ் தற்போது கிடைக்கிறது என்பதை நினைவில் கொள்ளவும்.
இன்சைடர் அல்லாத விண்டோஸ் 11 பயனர்களுக்காக புதுப்பிக்கப்பட்ட யுவர் ஃபோன் செயலியை மைக்ரோசாப்ட் எப்போது வெளியிடும் என்பது இப்போது வரை தெளிவாகத் தெரியவில்லை.
தெரியாதவர்களுக்கு, சிறந்த பயனர் அனுபவத்தை வழங்க மைக்ரோசாப்ட் சமீபத்தில் உங்கள் தொலைபேசி பயன்பாட்டைப் புதுப்பித்துள்ளது. பயன்பாடு, பிற முதல் தரப்பு பயன்பாடுகளைப் போலவே, Windows 11 இயக்க முறைமையின் வடிவமைப்பு மற்றும் அழகியலைப் பூர்த்திசெய்ய புதிய வடிவமைப்பு சிகிச்சையைப் பெற்றுள்ளது.
பயன்பாட்டில் இப்போது புதிய Windows 11 வட்டமான மூலைகள், புதிய வண்ணத் தட்டு மற்றும் புதுப்பிக்கப்பட்ட பயனர் இடைமுகம் ஆகியவை உள்ளன.
வடிவமைப்பு மேம்பாடுகளின் ஒரு பகுதியாக, புகைப்படங்கள், பயன்பாடுகள், அழைப்புகள் மற்றும் செய்திகளை அணுக பயனர்களை அனுமதிக்க, மைக்ரோசாப்ட் பட்டியின் நிலையை மேலே மாற்றியுள்ளது. மேலும், அறிவிப்பு பேனல் இப்போது பயன்பாட்டின் இடது பக்கத்தில் பின் செய்யப்பட்டுள்ளது.
,
அம்சங்களைப் பொறுத்தவரை, விஷயங்கள் சரியாகவே உள்ளன. பயனர்கள் தங்கள் ஆண்ட்ராய்டு ஃபோனை ஆப்ஸுடன் இணைத்து, தங்கள் Windows 11 கணினியில் உள்ள ஸ்மார்ட்போனிலிருந்து செய்திகள், பயன்பாடுகள், அறிவிப்புகள், அழைப்புகள் மற்றும் புகைப்படங்களை அணுக அதைப் பயன்படுத்தலாம்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *