பகிரி எதிர்கால புதுப்பிப்புகளில் அரட்டை பட்டியலிலிருந்து ஒளிபரப்பு அரட்டைகளை அகற்ற திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. WabetaInfo இன் அறிக்கையின்படி, ஒளிபரப்பு பட்டியல் உங்கள் தொடர்பு பட்டியலில் கிடைக்கும். WaBetaInfo என்பது WhatsApp இன் புதிய மற்றும் வரவிருக்கும் அம்சங்களைக் கண்காணிக்கும் ஆன்லைன் தளமாகும்.
அதன் அறிக்கையில், அரட்டை பட்டியலை நிறைய சுத்தம் செய்ய WhatsApp திட்டமிட்டுள்ளதாகவும், அவ்வாறு செய்ய, அவர்கள் சில UI கூறுகளை அகற்ற வேண்டும் என்றும் கூறுகிறது. தற்போது, ​​’புதிய குழு’ அரட்டைகளுடன் ‘பிராட்காஸ்ட் பட்டியல்கள்’ பட்டியலில் முதலிடத்தில் உள்ளன.
உடனடி செய்தியிடல் ஆப்ஸ் இந்த இரண்டு விருப்பங்களையும் எதிர்கால புதுப்பிப்பில் தொடர்பு பட்டியலுக்கு நகர்த்த திட்டமிட்டுள்ளது. ஒரு பயனர் மேல் வலதுபுறத்தில் உள்ள ‘புதிய அரட்டையைத் தொடங்கு’ பொத்தானைத் தட்டினால், அவர்கள் தொடர்பு பட்டியலில் ‘பிராட்காஸ்ட் பட்டியல்’ மற்றும் ‘புதிய குழு’ இரண்டையும் பார்ப்பார்கள். ‘புதிய அரட்டையைத் தொடங்கு’ என்பதிலிருந்து புதிய குழுவை உருவாக்கும் விருப்பம் ஏற்கனவே பயனர்களுக்குக் கிடைத்தாலும், ஒளிபரப்புப் பட்டியல்கள் புதிய கூடுதலாக இருக்கும்.
அறிக்கையில், லீக்ஸ்டர் அரட்டை பட்டியல் தற்போது எப்படி இருக்கிறது மற்றும் எதிர்காலத்தில் எப்படி இருக்கும் என்பதற்கான ஸ்கிரீன் ஷாட்டையும் பகிர்ந்துள்ளார்.

ஏற்கனவே குறிப்பிட்டுள்ளபடி, இந்த அம்சம் எதிர்கால புதுப்பிப்புகளுடன் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இன்னும் அறியப்பட்ட வெளியீட்டு தேதி இல்லை.
மற்ற செய்திகளில், WhatsApp ஆனது iOS இல் ஒரு புதிய அம்சத்தை சோதிக்கத் தொடங்கியுள்ளதாக கூறப்படுகிறது, இது பயனர்கள் அரட்டைகள் மற்றும் குழுக்களில் இருந்து புதிய செய்திகளைப் பெறும்போது கணினி அறிவிப்புகளில் சுயவிவரப் படங்களைக் காண்பிக்கும். இது iOS 15 மற்றும் ஆப்ஸின் பதிப்பு 2.22.1.1 ஐ இயக்கும் WhatsApp இன் iOS பீட்டா சோதனையாளர்களுக்காக வெளிவரத் தொடங்குகிறது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published.