அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புக்கு முன்னதாக, Vivo Y21e இன் விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் வடிவமைப்பு இணையத்தில் வெளிவந்துள்ளன. Vivo ஃபோன் Y தொடரில் நிறுவனத்தின் புதிய இடைப்பட்ட விருப்பமாகத் தெரிகிறது. Vivo Y21e ஆனது வாட்டர் டிராப்-ஸ்டைல் ​​டிஸ்ப்ளே நாட்ச் மற்றும் இரட்டை பின்புற கேமராக்களைக் கொண்டுள்ளது. ஸ்மார்ட்போன் இரண்டு வெவ்வேறு வண்ண விருப்பங்களைக் கொண்டுள்ளது – இரண்டிலும் கிரேடியன்ட் பூச்சு உள்ளது. Vivo இன்னும் Y21e பற்றி எந்த முறையான தகவலையும் வழங்கவில்லை. இருப்பினும், ஆன்லைனில் வெளிவந்த தகவல்களின் அளவைக் கருத்தில் கொண்டு, வரும் நாட்களில் தொலைபேசி அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தலைப் பெறும் என்று எதிர்பார்க்கலாம்.

91மொபைல்ஸ், டிப்ஸ்டர் இஷான் அகர்வாலுடன் இணைந்து தெரிவிக்கப்பட்டது பற்றி கூறப்படும் விவரங்கள் Vivo Y21e, ஸ்மார்ட்ஃபோன் ரெண்டர்கள், இது நீலம் மற்றும் வெள்ளை நிறங்களில் வரலாம் மற்றும் முன்பக்கத்தில் மெலிதான கன்னத்தை சேர்க்கலாம் என்று கூறுகின்றன. பக்கவாட்டில் பொருத்தப்பட்ட கைரேகை சென்சார் கூட இருக்கலாம்.

Vivo Y21e விவரக்குறிப்புகள் (எதிர்பார்க்கப்படும்)

விவரக்குறிப்புகள் முன், Vivo Y21e இயங்கும் என்று ஆதாரம் கூறியது ஆண்ட்ராய்டு 12 மற்றும் ஆக்டா கோர் மூலம் இயக்கப்படும் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 680 SOC. ஃபோன் பின்புறத்தில் 13 மெகாபிக்சல் முதன்மை கேமரா மற்றும் 18W வேகமான சார்ஜிங்கிற்கான ஆதரவையும் கொண்டுள்ளது என்று கூறப்படுகிறது. இணைப்பைப் பொறுத்தவரை, Vivo Y21e ஆனது USB Type-C போர்ட் மற்றும் 3.5mm ஹெட்ஃபோன் ஜாக் ஆகியவற்றை உள்ளடக்கியிருக்கலாம். இது ஒரு ஸ்பீக்கர் கிரில் மற்றும் கீழே ஒரு முதன்மை மைக்ரோஃபோனையும் உள்ளடக்கியிருக்கலாம்.

Vivo Y21e பற்றி நாம் கேட்பது இதுவே முதல் முறை அல்ல. தொலைபேசி வெளியே குத்தியது மாடல் எண் V2140 உடன் Geekbench என்ற முக்கிய இணையதளத்தில் நவம்பர் மாதம். அந்த நேரத்தில் அதே மாதிரி எண் IMEI சான்றிதழ் தளத்திலும் காணப்பட்டது.

கீக்பெஞ்சில் வெளிவந்த விவரங்களின்படி, விவோ ஃபோனில் குறைந்தது 3ஜிபி ரேம் இருக்கலாம். இந்த கைபேசி பெஞ்ச்மார்க் பட்டியலில் இடம்பெற்றுள்ளது ஆண்ட்ராய்டு 11 இப்போது ஆன்லைனில் புகாரளிக்கப்பட்டதைப் போலல்லாமல்.

இந்த வார தொடக்கத்தில், Vivo வாய்ப்பு அதன் Y தொடரை அறிமுகப்படுத்துவதன் மூலம் Vivo Y33T இந்தியாவில். ஸ்மார்ட்போன் ஒரு சிறிய மேம்படுத்தலாக வந்தது Vivo Y21T அவள் தொடங்கியது நாட்டில் கடந்த வாரம்தான்.


இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் தார்மீக அறிக்கை விவரங்களுக்கு.

Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.

ஜக்மீத் சிங் புது தில்லியில் இருந்து கேட்ஜெட்ஸ் 360க்கான நுகர்வோர் தொழில்நுட்பத்தைப் பற்றி எழுதுகிறார். ஜக்மீத் கேஜெட்ஸ் 360 இன் மூத்த நிருபர் ஆவார், மேலும் பயன்பாடுகள், கணினி பாதுகாப்பு, இணைய சேவைகள் மற்றும் தொலைத்தொடர்பு மேம்பாடு பற்றி அடிக்கடி எழுதியுள்ளார். Jagmeet Twitter @JagmeetS13 இல் கிடைக்கிறது அல்லது jagmeets@ndtv.com என்ற மின்னஞ்சல் முகவரியில் உள்ளது. தயவுசெய்து உங்கள் வழிகாட்டுதல்களையும் உதவிக்குறிப்புகளையும் அனுப்பவும்.
மேலும்

ஸ்மார்ட்ஃபோன் வாடிக்கையாளர்களுக்கு விற்பனைக்குப் பிந்தைய சலுகைகளை மேம்படுத்துவதற்காக Flipkart மறு வர்த்தக நிறுவனமான யந்த்ராவை வாங்குகிறது

தொடர்புடைய கதைகள்link

Leave a Reply

Your email address will not be published.