புதுடெல்லி: டெலிகாம் ஆபரேட்டர்கள் வோடபோன் ஐடியா லிமிடெட் (VIL), டாடா டெலி சர்வீசஸ் லிமிடெட் மற்றும் டாடா டெலி சர்வீசஸ் நிலுவைத் தொகைக்கு செலுத்த வேண்டிய வட்டியை அரசுப் பங்குகளாக மாற்றியவுடன் (மகாராஷ்டிரா) லிமிடெட் (டிடிஎம்எல்) பொதுத் துறை நிறுவனமாக மாறாது என்று தகவல் தொடர்பு அமைச்சகம் புதன்கிழமை தெரிவித்துள்ளது.
கடனில் சிக்கியுள்ள மூன்று நிறுவனங்களும் அரசுக்கு செலுத்த வேண்டிய வட்டிப் பொறுப்பை பங்குகளாக மாற்ற முன்மொழிந்துள்ளன.
“இந்த மூன்று நிறுவனங்களும் பொதுத்துறை நிறுவனங்களாக மாறாது. இந்த மூன்று நிறுவனங்களும் தொழில் ரீதியாக இயங்கும் தனியார் நிறுவனங்களாக தொடர்ந்து நிர்வகிக்கப்படும்” என்று தொலைத்தொடர்பு அமைச்சகம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.
மாற்றத்திற்குப் பிறகு, அரசாங்கம் VIL இல் 35.8 சதவீதத்தையும், TTML இல் சுமார் 9.5 சதவீதத்தையும் வைத்திருக்கும்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *