உபெர் ஆப்பிள் வாட்சுக்கான பயன்பாடு 2015 இல் தொடங்கப்பட்டது, அதன் பிறகு பல பயனர்கள் இந்த பயன்பாட்டை தங்கள் மணிக்கட்டில் வண்டிகளை முன்பதிவு செய்ய பயன்படுத்தியுள்ளனர். உபெர் அதற்கான ஆதரவை அமைதியாக முடித்துவிட்டது ஆப்பிள் வாட்ச் MacRumours அறிக்கையின்படி, ஆப்ஸ் மற்றும் பயனர்கள் இப்போது Uber இல் வாடகை வண்டிகளை முன்பதிவு செய்ய தங்கள் ஐபோன்களைப் பயன்படுத்தலாம்.
சில பயனர்கள் டிசம்பர் 2021 முதல் தங்கள் ஆப்பிள் வாட்சில் Uber பயன்பாடு கிடைக்கவில்லை என்று புகார் கூறியுள்ளனர். உபெர் இப்போது ஆப்பிள் வாட்ச் பயனர்களுக்கு ஐபோன் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி உபெர் வண்டியை முன்பதிவு செய்யுமாறு அறிவுறுத்துகிறது. என்பது தெளிவாக இல்லை uber apple watch app App Store இலிருந்து முற்றிலும் அகற்றப்படும்.
பயனர்கள் பதிவிறக்கம் செய்து நிறுவுவதற்கு Uber பயன்பாடு ஆப் ஸ்டோரில் இன்னும் கிடைக்கிறது. நீங்கள் ஆப்ஸை நிறுவி திறந்த பிறகு, செயலிழந்த ஆதரவு பற்றிய செய்தியை ஆப்ஸ் இப்போது காண்பிக்கும் என்று அறிக்கைகள் தெரிவிக்கின்றன. மாற்றங்களைப் பிரதிபலிக்கும் வகையில் Uber அதன் ஆதரவுப் பக்கத்தையும் புதுப்பிக்கவில்லை. உபெர் செயலியை வண்டிகளை முன்பதிவு செய்ய பயன்படுத்தலாம் என்று ஆதரவு தளம் இன்னும் கூறுகிறது.
Apple Watchக்கான Uber பயன்பாடு எப்போதும் iPhone பயன்பாட்டை விட வரையறுக்கப்பட்ட செயல்பாட்டைக் கொண்டுள்ளது. வாட்ச் பயன்பாடு uberPOOL, கட்டணத்தைப் பிரித்தல், ETA பகிர்வு அல்லது Uber இயக்கியைத் தொடர்புகொள்வதை ஒருபோதும் ஆதரிக்கவில்லை. Apple Watchக்கான பயன்பாட்டை மூடுவதற்கான சில காரணங்கள் இவை.
உபெரின் போட்டியாளரான லிஃப்ட், அதன் ஆப்பிள் வாட்ச் செயலியை மூடிவிட்டு, 2018 ஆம் ஆண்டில் அதை ஆப் ஸ்டோரில் இருந்து வெளியேற்றியது. அப்போதிருந்து, கேப் முன்பதிவு தளம் அறிவிப்புகளைத் தவிர வேறு எந்த ஆப்பிள் வாட்ச் ஒருங்கிணைப்பையும் வழங்கவில்லை.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *