புதுடெல்லி: ஆடியோ அணியக்கூடிய பிராண்ட் ட்ரூக் இந்தியாவில் இரண்டு புதிய உண்மையான வயர்லெஸ் இயர்பட்களை அறிமுகப்படுத்தியதன் மூலம் அதன் தயாரிப்பு வரிசையை விரிவுபடுத்தியுள்ளது. நிறுவனம் மேலும் BGT 3 ஐ அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது ட்ரக் ஏர் பட்ஸ் லைட் உண்மையான வயர்லெஸ் இயர்பட்ஸ். இயர்பட்கள் உடைகள் கண்டறிதல் மற்றும் AI-இயங்கும் சத்தம் ரத்துசெய்தல் அம்சத்துடன் வருகின்றன.
உண்மையான வயர்லெஸ் இயர்பட்கள் 10மிமீ டைட்டானியம் டிரைவர் யூனிட் மற்றும் கேமிங் பயன்முறையுடன் வருகின்றன. சாதனம் ஒரு இலகுரக வடிவமைப்பு மற்றும் நீண்ட பேட்டரி ஆயுள் உறுதியளிக்கிறது.
விலை மற்றும் கிடைக்கும்
உண்மை btg 3 உண்மையான வயர்லெஸ் இயர்பட்கள் பால்க் மற்றும் சிவப்பு வண்ண விருப்பங்களில் வருகின்றன, இதன் விலை ரூ.1,399. அதே நேரத்தில், ட்ரூக் ஏர் பட்ஸ் லைட்டின் விலையும் ரூ. 1,399 ஆகும், மேலும் இது நீலம் மற்றும் கருப்பு வண்ண விருப்பங்களில் வாங்கப்படலாம். இயர்பட்களை Flipkart மற்றும் Amazon இலிருந்து ஆன்லைனில் வாங்கலாம்.
டிரக் BTG3 மற்றும் ஏர் பட்ஸ் லைட்: அம்சங்கள்
உண்மையான வயர்லெஸ் இயர்பட்கள் இரண்டும் தொடுவதற்கு எளிதான கட்டுப்பாடுகளை வழங்குகின்றன மற்றும் காது கண்டறிதல் தொழில்நுட்பத்துடன் வருகின்றன. சாதனங்கள் புளூடூத் 5.1 மற்றும் AI-இயங்கும் இரைச்சல் ரத்து ஆகியவற்றை ஆதரிக்கின்றன. உண்மையான வயர்லெஸ் இயர்பட்கள் ஆழமான நரம்பியல் நெட்வொர்க் அழைப்பு சத்தம் ரத்துசெய்யும் செயல்பாட்டுடன் வருவதாக நிறுவனம் கூறுகிறது.
இரண்டு புதிய இயர்பட்களிலும் 10மிமீ டைட்டானியம் இயக்கி இரட்டை பயன்முறை உள்ளமைவுக்கான ஆதரவைக் கொண்டுள்ளது. இரட்டை பயன்முறை உள்ளமைவு அம்சம் பயனர்கள் இசை மற்றும் கேமிங் முறைகளுக்கு இடையில் மாற அனுமதிக்கிறது.
உண்மையான வயர்லெஸ் இயர்பட்கள் ஒருமுறை சார்ஜ் செய்தால் 10 மணிநேர பேட்டரி பேக்அப்பை வழங்குவதாக உறுதியளிக்கின்றன, மேலும் அவை யூ.எஸ்.பி டைப் சி சார்ஜிங் கேஸுடன் வருகின்றன.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed