சோனி WF-1000XM4 இப்போது இந்தியாவில் அதிகாரப்பூர்வமாக. இந்தச் சாதனம் நிறுவனத்தின் உண்மையான வயர்லெஸ் இயர்பட்ஸ் வகைக்கு சமீபத்திய கூடுதலாகும். புதிய இயர்பட்கள் 6 மிமீ இயக்கி அலகுடன் 20% மேக்னட் வால்யூமில் அதிகரிப்பு மற்றும் சத்தத்தை குறைக்கும் திறன்களுடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளன.
Sony WF-1000XM4: விலை மற்றும் கிடைக்கும்
Sony WF-1000XM4 விலை ரூ.19,990. சோனி ரீடெய்ல் ஸ்டோர்கள், www.ShopatSC.com போர்டல், முன்னணி எலக்ட்ரானிக் கடைகள் மற்றும் பிற இ-காமர்ஸ் இணையதளங்களில் இவை ஜனவரி 16 முதல் கிடைக்கும். வெள்ளி மற்றும் கருப்பு ஆகியவை சாதனத்தின் வண்ண விருப்பங்கள்.
Sony WF-1000XM4: விவரக்குறிப்புகள்
Sony WF-1000XM4 ஆனது ஒருங்கிணைந்த செயலி V1 மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது சோனியின் பாராட்டப்பட்ட QN1e சிப்பின் சத்தம் நீக்கும் செயல்திறனை மேம்படுத்துவதாகக் கூறப்படுகிறது. இரைச்சலை நீக்குவதற்கான இரட்டை இரைச்சல் சென்சார் மைக்ரோஃபோன்களைக் கொண்டுள்ளது. சாதனம் சத்தம் தனிமைப்படுத்தும் இயர்பட் உதவிக்குறிப்புகளுடன் வருகிறது, அவை சிறந்த பொருத்தத்தை வழங்குவதாகக் கூறப்படுகிறது.
WF-1000XM4 ஆனது LDAC கோடெக் செயலாக்கம் மற்றும் டிஜிட்டல் சவுண்ட் என்ஹான்ஸ்மென்ட் என்ஜின் (DSEE) எக்ஸ்ட்ரீம் உடன் உயர் தெளிவுத்திறன் கொண்ட ஆடியோவை ஆதரிக்கிறது. வசதியான ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ அழைப்பு அனுபவத்தை வழங்க, துல்லியமான வாய்ஸ் பிக்கப் தொழில்நுட்பத்துடன் சாதனம் வருகிறது.
360 ரியாலிட்டி ஆடியோ பொருத்தப்பட்டிருக்கும், WF-1000XM4 இயர்பட்கள் அதிவேக ஆடியோ அனுபவத்தை வழங்கும் என்று கூறப்படுகிறது. இயர்பட்கள் ஆண்ட்ராய்டு ஸ்மார்ட்போன்கள் மற்றும் ஐபோன்கள் இரண்டிலும் இணக்கமாக உள்ளன.
புதிய இயர்பட்ஸ் ஸ்பீக்-டு-சாட் அம்சத்துடன் வருகிறது. பயனர் ஒருவரிடம் பேசும்போது, ​​ஸ்பீக்-டு-அரட்டை தானாகவே இசையை இடைநிறுத்தி, சுற்றுப்புற ஒலியைச் சேர்க்கும், இதன் மூலம் நீங்கள் உரையாடலாம். அறிவிப்பைக் கேட்பதற்கு அல்லது சுருக்கமாக எதையாவது கூறுவதற்கு விரைவான தியானப் பயன்முறையும் உள்ளது. ஒலியளவை விரைவாகக் குறைக்கவும், சுற்றுப்புற ஒலியை உள்ளிடவும் பயனர்கள் இயர்பட் மீது விரலை வைக்க வேண்டும்.
WF-1000XM4 ஆனது அடாப்டிவ் சவுண்ட் கன்ட்ரோலையும் கொண்டுள்ளது, இது ஒரு ஸ்மார்ட் அம்சமாகும், இது ஒரு பயனர் எங்கே இருக்கிறார் மற்றும் அவர்கள் என்ன செய்கிறார்கள் – எடுத்துக்காட்டாக, பயணம், நடைபயிற்சி அல்லது காத்திருப்பு – பின்னர் சுற்றுப்புற ஒலி அமைப்புகளை சரிசெய்கிறது. இயர்பட்கள் உடனடி இடைநிறுத்தம் மற்றும் ப்ளே அம்சத்துடன் வருகின்றன. பயனர் காதில் இருந்து இயர்பட்களை அகற்றினால், இசை நின்றுவிடும்.
புதிய சாதனம் 32 மணிநேர பேட்டரி ஆயுளுடன் சத்தம் ரத்துசெய்யப்படும் என்று கூறப்படுகிறது. முழு சார்ஜில், இயர்பட்கள் 8 மணிநேர பவரை வழங்குகிறது, மேலும் ஹேண்டி சார்ஜிங் கேஸ் நாள் முழுவதும் இயங்குவதற்கு மேலும் 16 மணிநேரம் தருகிறது. இது விரைவான சார்ஜ் ஆதரவையும் வழங்குகிறது மற்றும் 5 நிமிட விரைவான சார்ஜ் மூலம் 60 நிமிட விளையாட்டு நேரத்தை வழங்க முடியும். இது வயர்லெஸ் சார்ஜிங்கையும் ஆதரிக்கிறது.
Sony WF-1000XM4 ஆனது IPX4 வாட்டர் ரெசிஸ்டன்ஸ் ரேட்டிங்குடன் வருகிறது மற்றும் தெறிக்கும் மற்றும் வியர்வையை எதிர்க்கும். WF-1000XM4 இயர்பட்கள் கூகுளின் ஃபாஸ்ட் பெயர் அம்சத்தையும் ஆதரிக்கின்றன.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *