காலை 09:15, 15-ஜனவரி-2022

சர்க்காரி முடிவு: RRB NTPC CBT-1 முடிவு 2022, இந்தப் பகுதிகளுக்கான முடிவுகள் வெளியிடப்பட்டன

ஆர்ஆர்பி பாட்னா, ஆர்ஆர்பி சிலிகுரி, அஜ்மீர், கொல்கத்தா, கவுகாத்தி, பெங்களூரு, கொல்கத்தா, முசாபர்பூர், பிலாஸ்பூர் மற்றும் செகந்திராபாத் ஆகிய இடங்களுக்கு தேர்வு செய்யப்பட்டவர்களின் பட்டியல் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள இணையதளத்திற்குச் சென்று தங்கள் முடிவைச் சரிபார்க்கலாம்.

08:51 AM, 15-ஜன-2022

சர்க்காரி முடிவு: NTPC CBT-1 தேர்வு முடிவு வெளியிடப்பட்டது

என்டிபிசி சிபிடி-1 தேர்வு முடிவுகளை ரயில்வே ஆட்சேர்ப்பு வாரியம் (ஆர்ஆர்பி) வெளியிட்டுள்ளது. இந்த முடிவு மண்டல வாரியாக (ரயில்வே மண்டலம்) வெளியிடப்படுகிறது. முசாபர்பூர் மற்றும் சென்னை வாரிய முடிவுகளை RRB முதலில் அறிவித்தது. இதைத் தொடர்ந்து மற்ற மாவட்டங்களின் முடிவுகளும் வரிசையாக வெளியிடப்பட்டு வருகின்றன.

08:10 AM, 15-ஜனவரி-2022

Sarkari Naukri-Result Live 2022: ரயில்வே, வங்கிகள் உள்ளிட்ட பல்வேறு துறைகள் பம்பர் வேலைகளை எடுத்துள்ளன, எப்படி விண்ணப்பிப்பது என்பதை அறியுங்கள்

ரயில் கோச் தொழிற்சாலை, RCF, அப்ரண்டிஸ் பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்க விண்ணப்பதாரர்களிடமிருந்து விண்ணப்பங்களை அழைத்துள்ளது. தகுதியான விண்ணப்பதாரர்கள் RCF இன் அதிகாரப்பூர்வ தளமான rcf.indianrailways.gov.in மூலம் ஆன்லைனில் விண்ணப்பிக்கலாம்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *