அமெரிக்க வீடியோ கேமிங் தளமான ரோப்லாக்ஸ் அதன் சீன செயலியை நீக்கியுள்ளது, இது நாட்டில் அதன் விரிவாக்க முயற்சிகளை அதிகரித்தது, ராய்ட்டர்ஸிடம் அதன் அடுத்த பதிப்பை உருவாக்கும்போது இது “பல முக்கியமான இடைக்கால செயல்களின்” ஒரு பகுதியாகும் என்று கூறியது.

LuoBuLesi பயன்பாடு, இது ரோப்லாக்ஸ் என்ற துணை நிறுவனத்துடன் இணைந்து ஜூலை மாதம் தொடங்கப்பட்டது டென்சென்ட் ஹோல்டிங்ஸ், டிசம்பர் 8 அன்று மூடப்பட்டது, மெயின்லேண்ட் ஆப் ஸ்டோரில் இருந்து மறைந்தது. பயனர்கள் உள்நுழையும்போது சோதனைப் பதிப்பைப் பயன்படுத்தியதற்கு நன்றி தெரிவிக்கும் செய்தியை ஆப்ஸ் இப்போது காட்டுகிறது.

சீனாவில் Roblox இன் விரிவாக்கத்திற்கான செயலியின் முக்கியத்துவம் மார்ச் மாதத்தில் அதன் நியூயார்க் பங்குச் சந்தை பட்டியலுக்கான நிறுவனத்தின் ப்ரோஸ்பெக்டஸில் முக்கியமாக விவாதிக்கப்பட்டது, கேமிங் தளத்தின் மதிப்பு சுமார் $30 பில்லியன் (சுமார் ரூ. 2,22,925 கோடி).

Roblox செய்தித் தொடர்பாளர் வியாழன் பிற்பகுதியில் ராய்ட்டர்ஸிடம் கூறினார், ஏனெனில் இது “LuoBuleasy இன் அடுத்த பதிப்பை” உருவாக்குகிறது, ஆனால் பயன்பாடு எப்போது திரும்பும் என்று கூறவில்லை.

“சீனாவில் ஒரு நிர்ப்பந்தமான தளத்தை உருவாக்குவது என்பது மீண்டும் செயல்படும் செயல் என்பதை நாங்கள் எப்போதும் அறிந்திருக்கிறோம், மேலும் LuoBuLeSi பயனர்கள் மற்றும் எங்கள் உலகளாவிய டெவலப்பர் சமூகத்தின் ஆதரவிற்கு நாங்கள் நன்றியுள்ளவர்களாக இருக்கிறோம்” என்று Roblox செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார்.

“எங்கள் தரவு கட்டமைப்பில் முதலீடுகள் உட்பட, எங்கள் நீண்ட கால பார்வையை உணர, தேவையான முதலீடுகளை இப்போது செய்வது முக்கியம்.”

கருத்துக்கான கோரிக்கைக்கு டென்சென்ட் பதிலளிக்கவில்லை.

ரோப்லாக்ஸின் இயங்குதளமானது அதன் மெய்நிகர் உலக தொழில்நுட்பத்திற்காக மிகவும் பிரபலமானது, இப்போது “மெட்டாவர்ஸ்” என்று அழைக்கப்படுகிறது. LuoBuLeSi இயங்குதளமானது Roblox இன் உலகளாவிய பதிப்பிலிருந்து வேறுபட்டது மற்றும் பயனர்கள் கேம்களை உருவாக்கவும் விளையாடவும் மற்றும் மெய்நிகர் ‘நிகழ்வுகளில்’ பங்கேற்கவும் அனுமதிக்கிறது.

பல பயனர்கள் இது ஒரு சோதனை என்பதை உணரவில்லை என்று சமூக ஊடகங்களில் புகார் அளித்தனர். தரவு பகுப்பாய்வு நிறுவனமான சென்சார் டவரின் கூற்றுப்படி, இந்த பயன்பாடு 1.7 மில்லியன் முறை பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளது.

LuoBuLeSi 2020 இன் பிற்பகுதியில் கட்டுப்பாட்டாளர்களிடமிருந்து சீனாவில் செயல்படத் தேவையான உரிமங்களைப் பெற்றது.

© தாம்சன் ராய்ட்டர்ஸ் 2022


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed