ரியாலிட்டி 9i வியட்நாமில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. Realme இன் புதிய ஸ்மார்ட்போன் Snapdragon 680 SoC மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இது 6ஜிபி ரேம் மற்றும் 128ஜிபி உள்ளடங்கிய சேமிப்பகத்துடன் வருகிறது. Realme 9i ஆனது 6.6-இன்ச் முழு-HD + IPS LCD டிஸ்ப்ளே 90Hz புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளது. கைபேசியில் 50 மெகாபிக்சல் முதன்மை கேமரா மற்றும் முன்பக்கத்தில் 16 மெகாபிக்சல் செல்ஃபி கேமராவைக் கொண்ட மூன்று பின்புற கேமரா அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. Realme 9i ஆனது 33W இல் சார்ஜ் செய்யக்கூடிய 5,000mAh பேட்டரியில் இயங்குகிறது மற்றும் Android 11 ஐ அடிப்படையாகக் கொண்ட Realme UI 2.0 இல் இயங்குகிறது.

Realme 9i விலை, கிடைக்கும் தன்மை

realme 9i வியட்நாமில் விலை VND 6,290,000 (தோராயமாக ரூ. 20,500) என நிர்ணயம் செய்யப்பட்டுள்ளது, மேலும் ஸ்மார்ட்போன் 6ஜிபி ரேம் மற்றும் 128ஜிபி சேமிப்பக விருப்பத்தில், ப்ரிசம் பிளாக் மற்றும் ப்ரிசம் ப்ளூ வண்ண விருப்பங்களில் விற்பனை செய்யப்படும். உண்மையான என்னை இந்தியா உட்பட பிற பிராந்தியங்களில் ஸ்மார்ட்போன் அறிமுகப்படுத்தப்படுமா என்பது இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை. இதற்கிடையில், Realme 9i மோனிகர் சமீபத்தில் வந்தது புள்ளிகள் நிறைந்த இது விரைவில் நாட்டில் அறிமுகப்படுத்தப்படலாம் என்று Realme India ஸ்டோரில் காட்டுகிறது.

realme 9i விவரக்குறிப்புகள்

டூயல் சிம் (நானோ) Realme 9i ஆனது, 6ஜிபி LPDDR4X ரேம் மற்றும் 128GB UFS 2.2 உள்ளமைக்கப்பட்ட சேமிப்பகத்துடன் இணைக்கப்பட்ட 6nm செயல்முறையின் அடிப்படையில் octa-core Snapdragon 680 SoC மூலம் இயக்கப்படுகிறது. நிறுவனத்தின் கூற்றுப்படி, பயனர்கள் மைக்ரோ எஸ்டி கார்டு வழியாக 1TB வரை உள்ளடங்கிய சேமிப்பகத்தை விரிவாக்க முடியும். கிடைக்கக்கூடிய ரேமை கிட்டத்தட்ட 11ஜிபி வரை விரிவுபடுத்தும் வசதியும் இந்த போனில் உள்ளது. ஸ்மார்ட்போன் 6.6-இன்ச் முழு-எச்டி+ (2,400×1,080 பிக்சல்கள்) ஐபிஎஸ் எல்சிடி டிஸ்ப்ளே 90 ஹெர்ட்ஸ் புதுப்பிப்பு வீதம் மற்றும் அதிகபட்ச பிரகாசம் 480நிட்ஸ்.

Realme 9i ஆனது டிரிபிள் ரியர் கேமரா அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது, இதில் 50 மெகாபிக்சல் முதன்மை கேமரா f/1.8 துளை மற்றும் கட்ட கண்டறிதல் ஆட்டோஃபோகஸ் (PDAF), f/2.2 துளை கொண்ட 2 மெகாபிக்சல் மேக்ரோ கேமரா மற்றும் 2 மெகாபிக்சல் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. ஒரே வண்ணமுடைய கேமரா. போர்ட்ரெய்ட் படங்களுக்கான f/2.4 துளை கொண்ட கேமரா. ஸ்மார்ட்போன் 16 மெகாபிக்சல் செல்ஃபி கேமராவுடன் வருகிறது. Realme 9i ஆனது 33W ஃபாஸ்ட் சார்ஜிங்கை ஆதரிக்கும் 5,000mAh பேட்டரியுடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளது. கைபேசியின் பரிமாணங்கள் 164×75.7×8.4mm மற்றும் 190 கிராம் எடையுடையது.


Realme India CEO மாதவ் ஷெத் இணைகிறார் வகுப்பின்5G புஷ், மேக் இன் இந்தியா, Realme GT சீரிஸ் மற்றும் புக் ஸ்லிம் மற்றும் ஸ்டோர்கள் தங்கள் நிலையை எவ்வாறு மேம்படுத்தலாம் என்பதைப் பற்றி அவர் பேசுகையில், ஒரு பிரத்யேக விரிவான நேர்காணலுக்காக கேஜெட்ஸ் 360 போட்காஸ்டுக்குச் செல்லவும். சுற்றுப்பாதையில் கிடைக்கும் Spotify, பாடல், ஜியோசவானி, கூகுள் பாட்காஸ்ட்கள், ஆப்பிள் பாட்காஸ்ட்கள், அமேசான் இசை உங்கள் பாட்காஸ்ட்களை எங்கிருந்து பெற்றாலும்.

Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *