Vivo Y21e வெள்ளிக்கிழமை இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. பாக்கெட்டுக்கு ஏற்ற ஸ்மார்ட்போன் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 680 SoC மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இது 5,000mAh பேட்டரி மூலம் ஆதரிக்கப்படுகிறது, இது வேகமான சார்ஜிங் ஆதரவையும் ரிவர்ஸ் சார்ஜிங் அம்சத்தையும் வழங்குகிறது. இது ஒரே ஒரு கட்டமைப்பில் வழங்கப்படும். நிறுவனத்தின் கூற்றுப்படி, Vivo கைபேசி மில்லினியல்களை இலக்காகக் கொண்டது மற்றும் “சிறந்த-இன்-கிளாஸ் அம்சங்களை” வழங்குகிறது. மற்ற அம்சங்களில், தீங்கு விளைவிக்கும் நீல ஒளியை வடிகட்ட கண் பாதுகாப்பு முறை மற்றும் ஸ்மார்ட்போனை திறக்க முகத்தை எழுப்புதல் ஆகியவை அடங்கும்.

இந்தியாவில் Vivo Y21e விலை, கிடைக்கும் தன்மை

Vivo Y21e இந்தியாவில் இதன் விலை ரூ. 3 ஜிபி + 64 ஜிபி சேமிப்பக விருப்பத்திற்கு மட்டும் 12,990 என்று ஒரு செய்திக்குறிப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. விவோ நீட்டிக்கப்பட்ட ரேம் அம்சமும் உள்ளது, இது கைபேசியை 0.5 ஜிபி சேமிப்பகத்தை ரேமாகப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கிறது. ஸ்மார்ட்போன் மூலம் வாங்க முடியும் Vivo ஆன்லைன் ஸ்டோர் ஜனவரி 14 முதல் அனைத்து பார்ட்னர் ரீடெய்ல் ஸ்டோர்களிலும் Diamond Glo மற்றும் Midnight Blue வண்ணங்களில் கிடைக்கும்.

Vivo Y21e விவரக்குறிப்புகள்

இரட்டை சிம் (நானோ) Vivo Y21e ஆனது Android 12-அடிப்படையிலான Funtouch OS 12 ஐ இயக்குகிறது. இது 6.51-இன்ச் HD + (720×1,600 பிக்சல்கள்) LCD ஹாலோ ஃபுல் வியூ டிஸ்ப்ளேவைக் கொண்டுள்ளது. தீங்கிழைக்கும் நீல ஒளியை வடிகட்ட கண் பாதுகாப்பு முறையுடன் டிஸ்ப்ளே வருகிறது. ஹூட்டின் கீழ், ஸ்மார்ட்போன் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 680 SoC மூலம் இயக்கப்படுகிறது, 3ஜிபி ரேம் உடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் முன்பு குறிப்பிட்டபடி, சுமார் 0.5ஜிபி வரை விரிவாக்க விருப்பம் உள்ளது. மல்டி டர்போ 5.0 உள்ளிட்ட பிற அம்சங்களும் உள்ளன, இது தரவு இணைப்பின் செயல்திறனை மேம்படுத்துகிறது, கணினி செயலி வேகம் மற்றும் ஆற்றலைச் சேமிக்கிறது. மேம்படுத்தப்பட்ட அல்ட்ரா கேம் பயன்முறையானது சிறந்த கேமிங் அனுபவத்தை வழங்குவதாகக் கூறப்படுகிறது.

புகைப்படம் எடுப்பதற்கு, Vivo Y21e இரட்டை கேமரா அமைப்பை வழங்குகிறது, இதில் f/2.2 லென்ஸுடன் 13 மெகாபிக்சல் சென்சார் மற்றும் f/2.4 லென்ஸுடன் 2 மெகாபிக்சல் மேக்ரோ கேமரா உள்ளது. முன்பக்கத்தில் 8 மெகாபிக்சல் சென்சார் மற்றும் செல்ஃபிகள் மற்றும் வீடியோ அழைப்பிற்காக f/1.8 லென்ஸ் உள்ளது. இது தனிப்பயனாக்கப்பட்ட போர்ட்ரெய்ட் பயன்முறை, சூப்பர் HDR மற்றும் ஃபேஸ் பியூட்டி மோட் போன்ற அம்சங்களை வழங்குகிறது.

Vivo Y21e ஆனது 64GB சேமிப்பு மற்றும் அதை விரிவாக்க மைக்ரோ SD கார்டு ஸ்லாட்டுடன் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இருப்பினும், அதிகபட்ச விரிவாக்கக்கூடிய சேமிப்பு திறன் பற்றிய விவரங்களை Vivo வெளியிடவில்லை. இது 18W ஃபாஸ்ட் சார்ஜ் ஆதரவுடன் 5,000mAh பேட்டரியைக் கொண்டுள்ளது. ஸ்மார்ட்வாட்ச்கள் மற்றும் இயர்போன்கள் போன்ற பிற சாதனங்களை ஜூஸ் செய்ய பயன்படுத்தக்கூடிய ரிவர்ஸ் சார்ஜிங் அம்சம் உள்ளது. இது ஸ்மார்ட்போனை அன்லாக் செய்ய ஃபேஸ் வேக் அம்சத்துடன் வருகிறது.

Vivo Y21e இன் இணைப்பு விருப்பங்களில் 4G LTE, டூயல்-பேண்ட் Wi-Fi, USB டைப்-சி போர்ட் மற்றும் புளூடூத் v5 ஆகியவை அடங்கும். ஆன்போர்டு சென்சார்களில் பக்கவாட்டில் பொருத்தப்பட்ட கைரேகை ஸ்கேனர், முடுக்கமானி, சுற்றுப்புற ஒளி சென்சார், ப்ராக்ஸிமிட்டி சென்சார், இ-காம்பஸ், கைரோஸ்கோப், GPS, Beidou, GLONASS, Galileo மற்றும் QZSS ஆகியவை அடங்கும். இதன் பரிமாணங்கள் 164.26×76.08×8.00mm மற்றும் 182 கிராம் எடையுடையது.


இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் தார்மீக அறிக்கை விவரங்களுக்கு.

Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed