புது தில்லி: விளையாடு, உள்நாட்டு உற்பத்தியாளர் இந்தியாவில் ஒரு புதிய ஜோடி உண்மையான வயர்லெஸ் இயர்பட்களை அறிமுகப்படுத்தியதன் மூலம் அதன் தயாரிப்பு வரிசையை விரிவுபடுத்தியுள்ளார். நிறுவனம் தொடங்கியுள்ளது playgo dualpods இந்தியாவில் உண்மையான வயர்லெஸ் இயர்பட்ஸ். புதிய ஜோடி இயர்பட்கள் மேம்படுத்தப்பட்ட பாஸ் மற்றும் எக்ஸ்ட்ரா லவுட் (EBEL) ஒலி இயக்கிகளை வழங்குவதாக உறுதியளிக்கிறது.
உண்மையான வயர்லெஸ் இயர்பட்கள் இன்-இயர் டிசைன் மற்றும் மைக்ரோஃபோனுடன் வருகின்றன, இது தெளிவான அழைப்புத் தரத்தை வழங்குவதாகக் கூறுகிறது. இயர்பட்கள் ஸ்மார்ட் மற்றும் பதிலளிக்கக்கூடிய தொடு கட்டுப்பாடுகளையும் வழங்குகின்றன மற்றும் ஒருமுறை சார்ஜ் செய்தால் 5 மணிநேர பேட்டரி காப்புப்பிரதியை உறுதியளிக்கிறது.
விலை மற்றும் கிடைக்கும்
PlayGo Dualpods விலை ரூ.1,799 மற்றும் Teal Green, Space Gray மற்றும் Galaxy Black ஆகிய வண்ண விருப்பங்களில் வாங்கலாம். நிறுவனத்தின் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளமான Amazon.in மற்றும் Flipkart.in ஆகியவற்றிலிருந்து சாதனத்தை ஆன்லைனில் வாங்கலாம்.
PlayGo Dualpods அம்சங்கள்
உண்மையான வயர்லெஸ் இயர்பட்கள் உயர்-பாஸ் ஆடியோவை வழங்குவதாக உறுதியளிக்கும் மேம்படுத்தப்பட்ட பாஸ், எக்ஸ்ட்ரா லவுட் (EBEL) ஒலி இயக்கிகளுக்கான உட்பொதிக்கப்பட்ட இயக்கிகளுடன் வருகின்றன. இயர்பட்ஸின் உட்புற வடிவமைப்பு பாதுகாப்பான பொருத்தத்தை வழங்குவதாக உறுதியளிக்கிறது.
PlayGo Dualpods ஆனது சுற்றுச்சூழல் இரைச்சல் குறைப்பு (ENR) உடன் வருகிறது, இது தடையற்ற ஆடியோ உரையாடல் மற்றும் அதிவேக ஒலி அனுபவத்தை வழங்குவதாகக் கூறப்படுகிறது. சாதனம் IPX4 மதிப்பீட்டுடன் வருகிறது, இது சாதனத்தை நீர்-எதிர்ப்புத் திறன் கொண்டது.
இயர்பட்ஸ் புளூடூத் 5.1 உடன் வருகிறது மற்றும் 10மீ புளூடூத் வரம்பை வழங்குவதாக உறுதியளிக்கிறது. இந்த சாதனம் கூகுள் அசிஸ்டண்ட், சிரி மற்றும் அலெக்சாவையும் ஆதரிக்கிறது. ஒருமுறை சார்ஜ் செய்தால் 5 மணிநேர பேட்டரி பேக்அப்பை வழங்குவதாக சாதனம் கூறுகிறது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published.