எதிர்ப்பு விரைவில் Oppo Pad என்ற அதன் முதல் டேப்லெட் டேப்லெட் வெளியில் நுழையும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. நிறுவனம் அனைத்தும் இணைந்திருந்தாலும், அதன் முதல் மடிக்கக்கூடியதை அறிமுகப்படுத்துவதில் கவனம் செலுத்துகிறது oppo கண்டுபிடி எண் உலகளாவிய ரீதியில் குற்றஞ்சாட்டப்பட்டுள்ளது. பற்றிய விவரங்கள் ஒப்போ பேட் 3C சான்றிதழ் தளத்தில் வெளிவந்துள்ளது.
நிறுவனத்தின் வரவிருக்கும் டேப்லெட் பற்றிய பல விவரங்களை இணையதளம் வெளிப்படுத்துகிறது. தொடக்கத்தில், டேப்லெட்டின் மாதிரி எண் OPD2101 ஆகும். டேப்லெட் 11V, 3A அடாப்டர் வழியாக 33W ஃபாஸ்ட் சார்ஜிங் ஆதரவைக் கொண்டிருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.
இருப்பினும், பாக்ஸில் வேகமான சார்ஜரை Oppo சேர்க்குமா என்பதை பட்டியல் வெளிப்படுத்தவில்லை. Oppo ஸ்மார்ட்போன்களின் வரலாற்றைக் கருத்தில் கொண்டு, அவற்றின் இடைப்பட்ட சாதனங்கள் பெட்டியில் வேகமாக சார்ஜ் செய்யும் செங்கல் உட்பட, Oppo Pad உடன் இதேபோன்ற சிகிச்சையை நாம் எதிர்பார்க்கலாம்.
மற்ற அம்சங்களைப் பற்றி பேசுகையில், கசிவுகள் மற்றும் வதந்திகள் டேப்லெட் மூலம் இயக்கப்படும் என்று தெரியவந்துள்ளது டிராகன் படம் 870SoC ஆனது 6ஜிபி ரேம் மற்றும் 256ஜிபி சேமிப்பகத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. 11 அங்குலம். இருக்கும் என்றும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது எல்சிடி 120Hz புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் 2560 x 1600 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட காட்சி.
பேட்டரியைப் பொறுத்தவரை, டேப்லெட்டில் 8080mAh பேட்டரி இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.
Oppo Pad விரைவில் சந்தைக்கு வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, இருப்பினும், வெளியீடு அல்லது வெளியீட்டு காலவரிசை பற்றி நிறுவனம் அதிகாரப்பூர்வமாக எதையும் உறுதிப்படுத்தவில்லை.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *