ஆண்ட்ராய்டு 12 ஐ அடிப்படையாகக் கொண்ட Oppo இன் ColorOS 12, இப்போது இந்தியாவில் சீன நிறுவனம் வழங்கும் பல ஸ்மார்ட்போன்களுக்கு வெளிவருகிறது. பல்வேறு தொலைபேசிகள் விரைவில் அதிகாரப்பூர்வ பதிப்பு மற்றும் OS இன் பீட்டா பதிப்புகளைப் பெறும் என்றும் சில கைபேசிகள் ஏற்கனவே பீட்டா பதிப்புகளைப் பெற்றுள்ளன என்றும் Oppo வெளிப்படுத்தியுள்ளது. 2022 முதல் காலாண்டில் இந்தியாவில் சமீபத்திய OS புதுப்பிப்பைப் பெறும் சில போன்களை நிறுவனம் பட்டியலிட்டுள்ளது. நிறுவனம் கடந்த மாதம் சீனாவில் Q1 2022 க்கான OS வெளியீட்டு காலவரிசையை வெளியிட்டது.

மூலம் எமக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது எதிர்ப்புColorOS 12 இன் நிலையான பதிப்பு வெளிவரத் தொடங்கும் Oppo Reno 5 Pro 5G மற்றும் Oppo F19 Pro+ ஜனவரி 18 முதல் ஸ்மார்ட்போன்கள். நிலையான பதிப்பு என்பதை கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும் ஏற்கனவே வெளியே பல்வேறு ஸ்மார்ட்போன்கள் உட்பட Oppo Find X2, Oppo Reno 6 Pro 5G, மற்றும் Oppo Reno 5 Pro 5G ஸ்மார்ட்போன்கள்.

ColorOS 12 பீட்டா பதிப்பிற்கு வரும்போது, Oppo A74 5G ஏற்கனவே உள்ளது, மேலும் இது பிப்ரவரி 2022 முதல் கூடுதல் கைபேசிகளுக்கு கிடைக்கும் என்று நிறுவனம் கூறுகிறது. படி ஒரு பதவி Oppo சமூக மன்றத்தில், பீட்டா புதுப்பிப்பு ஃபார்ம்வேர் பதிப்பு C.29 உடன் வருகிறது, மேலும் OTA புதுப்பிப்பைப் பெற பயனர்கள் firmware பதிப்பு A.12 இல் இருக்க வேண்டும்.

அடுத்த மாதம் பீட்டா பதிப்புகளைப் பெறும் பிற ஃபோன்களும் அடங்கும் ஒப்போ ரெனோ 4 ப்ரோ, Oppo F19 Pro மற்றும் Oppo F17 Pro, மார்ச் 2022 இல், இதுவும் வெளியிடப்படும் Oppo A53s 5G கைபேசி, நிறுவனம் கூறியது.

நிலையான புதுப்பிப்பைப் பெற்ற பிறகு, தொலைபேசியைப் புதுப்பிப்பதற்கான அறிவிப்பைப் பெறுவீர்கள். புதுப்பிப்பை கைமுறையாக நிறுவ, பயனர்கள் அமைப்புகள் > மென்பொருள் புதுப்பிப்பு என்பதைக் கிளிக் செய்யலாம்.

எதிர்ப்பு தொடங்கப்பட்டது ColorOS 12 உலகளாவிய பதிப்பு கடந்த ஆண்டு அக்டோபரில் வருகிறது ஆண்ட்ராய்டு 12கள் பொருள் U உடன் வால்பேப்பர் அடிப்படையிலான தீம் அமைப்பு. க்ளோனர், ஒரு செயலி, அல்ட்ரா ஸ்டேபிள் வீடியோ ஷூட்டிங், HDR, சூப்பர் வைட் ஆங்கிள் மற்றும் பலவற்றை உள்ளடக்கிய இலவச கேமரா sdk ஆகும். இது தனியுரிமை டாஷ்போர்டு, தோராயமான இருப்பிடப் பகிர்வு மற்றும் மைக்ரோஃபோன் மற்றும் கேமரா குறிகாட்டிகளையும் பெறுகிறது. மற்ற முக்கிய அம்சங்களில் கூகுள் லென்ஸிற்கான மூன்று விரல் மொழிபெயர்ப்பு மற்றும் உற்பத்தியை அதிகரிக்க ஃபோன் மேலாளர் ஆகியவை அடங்கும்.


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed