சீன பிராண்டில் இருந்து சமீபத்தில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட ஸ்மார்ட்போனான Oppo A16K விரைவில் இந்திய சந்தையில் நுழையும் என்று முக்கிய சில்லறை விற்பனையாளர் மகேஷ் டெலிகாம் தெரிவித்துள்ளது. ஒப்போ ஏ-சீரிஸின் புதிய போன் கடந்த ஆண்டு நவம்பரில் பிலிப்பைன்ஸில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. சில்லறை விற்பனையாளர் இந்தியாவில் Oppo A16K விலையையும் பகிர்ந்துள்ளார். இது ஒரு இடைப்பட்ட பிரசாதமாக வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. Oppo A16K இன் இந்திய வெளியீட்டின் சரியான தேதி பற்றி எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை என்றாலும், அது “விரைவில் வரும். Oppo A16K ஒரு வாட்டர் டிராப்-ஸ்டைல் ​​நாட்ச் டிஸ்ப்ளேவை வெளிப்படுத்துகிறது மற்றும் Mediatek Helio G35 செயலி மூலம் இயக்கப்படுகிறது. ஸ்மார்ட்போனில் 13 மெகாபிக்சல் பிரதான கேமரா மற்றும் 4,230mAh பேட்டரி பேக் உள்ளது.

இந்தியாவில் Oppo A16K விலை (வதந்தி)

ஒரு படி ட்வீட் மும்பையைச் சேர்ந்த ஆஃப்லைன் சில்லறை விற்பனையாளர் மகேஷ் டெலிகாம், Oppo A16K ரூ. செலவாகும். இந்தியாவில் ஒரே 3ஜிபி ரேம் மற்றும் 32ஜிபி சேமிப்பு மாறுபாட்டிற்கு 10,490. கைபேசி கருப்பு மற்றும் நீலம் ஆகிய இரண்டு வெவ்வேறு வண்ண விருப்பங்களில் அனுப்பப்படும் என்று கூறப்படுகிறது. இருப்பினும், Oppo A16K இன் இந்திய மாறுபாடு குறித்து Oppoவிடமிருந்து அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் எதுவும் இல்லை.

Oppo A16K ஸ்மார்ட்போன் முதலில் இருந்தது பிலிப்பைன்ஸில் தொடங்கப்பட்டது கருப்பு மற்றும் நீல வண்ண விருப்பங்களில் PHP 6,999 (தோராயமாக ரூ. 10,300).

முந்தையதை ஒப்பிடுகையில், ஒப்போ ஏ16 இருந்தது இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது விலைக் குறியுடன் ரூ. செப்டம்பர் 2021 இல் ஒரே 4 ஜிபி ரேம் + 64 ஜிபி சேமிப்பக மாறுபாட்டிற்கு 13,990.

Oppo A16K விவரக்குறிப்புகள்

டூயல் சிம் (நானோ) இன் உலகளாவிய மாறுபாடு Oppo A16K இல் இயங்குகிறது ஆண்ட்ராய்டு 11 ColorOS 11.1 Lite உடன். கைபேசியானது 6.52-இன்ச் HD+ (1,600×720 பிக்சல்கள்) IPS LCD டிஸ்ப்ளேவை 60Hz புதுப்பிப்பு வீதம் மற்றும் ஒரு அங்குலத்திற்கு 269 பிக்சல்கள் (ppi) என்ற பிக்சல் அடர்த்தியைக் கொண்டுள்ளது. இது ஒரு “கண் பராமரிப்பு” திரை உள்ளது, படி எதிர்ப்பு, ஹூட்டின் கீழ், Oppo A16K ஆனது 3GB LPDDR4X ரேம் மற்றும் 32GB சேமிப்பகத்துடன் இணைக்கப்பட்ட ஆக்டா-கோர் மீடியாடெக் ஹீலியோ G35 செயலி மூலம் இயக்கப்படுகிறது. மைக்ரோ எஸ்டி கார்டின் உதவியுடன் உள் சேமிப்பகத்தை 256ஜிபி வரை விரிவாக்க முடியும்.

ஒளியியலுக்கு, Oppo A16K ஒற்றை 13 மெகாபிக்சல் பின்புற கேமரா மற்றும் 5 மெகாபிக்சல் செல்ஃபி கேமராவைக் கொண்டுள்ளது. Oppo A16K இல் உள்ள இணைப்பு விருப்பங்களில் டூயல்-பேண்ட் வைஃபை, புளூடூத் v5, 3.5 மிமீ ஹெட்ஃபோன் ஜாக், ஜிபிஎஸ் மற்றும் USB டைப்-சி போர்ட் ஆகியவை அடங்கும். இது 5V/2A சார்ஜிங்கை ஆதரிக்கும் 4,230mAh பேட்டரியைக் கொண்டுள்ளது.


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *