ஒன்பிளஸ் 9RT இந்தியாவில் ஜனவரி 14 வெள்ளிக்கிழமை அன்று நிறுவனத்தின் குளிர்கால பதிப்பு வெளியீட்டு நிகழ்வில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. நிறுவனம் தனது அடுத்த தலைமுறை OnePlus 10 ஸ்மார்ட்போனை சீனாவில் அறிமுகப்படுத்திய சில நாட்களுக்குப் பிறகு, நிறுவனத்தின் OnePlus 9 தொடரின் சமீபத்திய சேர்க்கை வந்துள்ளது. OnePlus 9RT ஆனது குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 888 SoC உடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளது, மேலும் 50 மெகாபிக்சல் டிரிபிள் ரியர் கேமரா அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. ஒன்பிளஸ் பட்ஸ் Z2 ட்ரூ வயர்லெஸ் ஸ்டீரியோ (TWS) இயர்பட்களும் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டன, 2020 OnePlus Buds Z இயர்போன்கள் செயலில் உள்ள இரைச்சல் ரத்து (ANC) ஆதரவுடன் வருகின்றன.

இந்தியாவில் OnePlus 9RT, OnePlus Buds Z2 விலை, கிடைக்கும் தன்மை

OnePlus 9RT இந்தியாவில் இதன் விலை ரூ. அடிப்படை 8 ஜிபி + 128 ஜிபி சேமிப்பு மாடலுக்கு 42,999 மற்றும் ரூ. 12ஜிபி +256ஜிபி சேமிப்பு மாறுபாட்டிற்கு 46,999. அக்டோபர் 2021 இல் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட OnePlus 9RT இன் சீன மாறுபாடு போலல்லாமல், நிறுவனம் இந்தியாவில் 8GB + 256GB விருப்பத்தை வழங்காது.

OnePlus 9RT ஹேக்கர் பிளாக் மற்றும் நானோ சில்வர் வண்ண விருப்பங்களில் கிடைக்கும் மற்றும் நிறுவனத்தின் அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளம் மற்றும் சில்லறை விற்பனை கடையான Amazon மூலம் வாங்குவதற்கு கிடைக்கும். நிறுவனத்தின் கிரேட் இந்திய குடியரசு தின விற்பனையின் போது இந்த ஸ்மார்ட்போன் ஜனவரி 17 ஆம் தேதி IST மதியம் 12 மணிக்கு விற்பனைக்கு வரும்.

இதன் போது, OnePlus Buds Z2 விலை நிர்ணயம் செய்யப்பட்டுள்ளது. மேலும் 4,999 இயர்பட்கள் கருப்பு நிறத்தில் வாங்குவதற்கு கிடைக்கும் மற்றும் வெள்ளை அமேசான், பிளிப்கார்ட், நிறுவனத்தின் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம் மற்றும் பார்ட்னர் ஸ்டோர்கள் மூலம் ஜனவரி 18 முதல் வண்ண விருப்பங்கள்.

OnePlus 9RT விவரக்குறிப்புகள்

டூயல் சிம் (நானோ) OnePlus 9RT இல் இயங்குகிறது ஆண்ட்ராய்டு 11 நிறுவனத்தின் OxygenOS 11 தோல் மேல். oneplus 9RT ஆக்டா கோர் மூலம் இயக்கப்படுகிறது குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 888 SoC ஆனது 12GB வரை LPDDR5 ரேம் மற்றும் 256GB உள்ளமைக்கப்பட்ட UFS 3.1 சேமிப்பகத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. OnePlus இன் கூற்றுப்படி, அதே SoC ஐ உள்ளடக்கிய வெண்ணிலா OnePlus 9 போலல்லாமல், புதிய OnePlus 9 RT ஆனது நிறுவனத்தின் “ஸ்பேஸ் கூலிங்” தொழில்நுட்பம் மற்றும் சிறந்த வெப்பச் சிதறல் மற்றும் சிறந்த செயல்திறனுக்காக ஒரு பெரிய ஹீட்ஸின்க் உடன் வருகிறது.

OnePlus 9RT ஆனது 6.62-இன்ச் முழு-HD+ (1,080×2,400 பிக்சல்கள்) Samsung E4 AMOLED டிஸ்ப்ளே, 1,300 nits வரையிலான உச்ச பிரகாசம் மற்றும் 120Hz புதுப்பிப்பு வீதத்தைக் கொண்டுள்ளது. OnePlus இன் படி, டிஸ்ப்ளே 1,300Hz இன் தொடு மாதிரி வீதத்தைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் 100 சதவிகிதம் DCI:P3 வண்ண வரம்பு கவரேஜுடன் வருகிறது. காட்சி HDR10+ ஆதரவுடன் வருகிறது மற்றும் sRGB மற்றும் DCI:P3 வண்ண முறைகள் இரண்டையும் கொண்டுள்ளது.

அதன் மூன்று பின்புற கேமரா அமைப்பில், OnePlus 9RT ஆனது f/1.8 லென்ஸுடன் 50 மெகாபிக்சல் சோனி IMX766 முதன்மை கேமராவைக் கொண்டுள்ளது. முதன்மை கேமரா ஆப்டிகல் இமேஜ் ஸ்டெபிலைசேஷன் (OIS) உடன் வருகிறது மற்றும் 60fps இல் 4K இல் வீடியோக்களை பதிவு செய்ய முடியும். OnePlus 9RT ஆனது f/2.2 லென்ஸ் மற்றும் 123-டிகிரி ஃபீல்ட்-ஆஃப்-வியூ கொண்ட அல்ட்ராவைடு கேமராவையும், மேக்ரோ புகைப்படம் எடுப்பதற்கான 2-மெகாபிக்சல் கேமராவையும் கொண்டுள்ளது. OnePlus 9RT ஆனது f/2.4 லென்ஸுடன் 16-மெகாபிக்சல் Sony IMX471 செல்ஃபி கேமராவைக் கொண்டுள்ளது.

OnePlus 9RT ஆனது 4,500mAh பேட்டரியில் இயங்குகிறது, இது USB Type-C மூலம் நிறுவனத்தின் Warp Charge 65T தொழில்நுட்பம் வழியாக 65W வேகமாக சார்ஜ் செய்வதற்கான ஆதரவுடன் வருகிறது. ஸ்மார்ட்போன் 5G, 4G LTE, Wi-Fi 6 மற்றும் ப்ளூடூத் v5.2 இணைப்புடன் GPS/ A-GPS மற்றும் NFC ஆதரவையும் வழங்குகிறது. OnePlus 9RT இன் பரிமாணங்கள் 162.2×74.6×8.29mm மற்றும் எடை 198.5 கிராம்.

OnePlus Buds Z2 விவரக்குறிப்புகள்

அதேசமயம் ஒன்பிளஸ் மொட்டுகள் z 10mm டிரைவர்கள், புதிய OnePlus Buds Z2 TWS இயர்பட்கள் பெரிய 11mm டைனமிக் டிரைவர்களுடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளன. இயர்பட்கள் 40dB வரையிலான ஒலிக்கான ANCக்கான ஆதரவுடன் வருகின்றன, இந்த அம்சம் அவற்றின் முன்னோடிகளில் காணப்படவில்லை. OnePlus Buds Z2 ஆனது Bluetooth v5.2 இணைப்பைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் 94ms குறைந்த தாமதத்தை வழங்குகிறது (பழைய OnePlus Buds Z 103ms தாமதத்தை வழங்கியது). இயர்பட்கள் அழைப்பு மற்றும் ANC செயல்பாட்டிற்காக மூன்று உள்ளமைக்கப்பட்ட மைக்ரோஃபோன்களுடன் வருகின்றன.

OnePlus இன் படி, புதிய இயர்பட்கள் புதிய வெளிப்படைத்தன்மை பயன்முறையைக் கொண்டுள்ளன, இது பயனர்கள் தங்களைச் சுற்றியுள்ள ஒலியைக் கேட்க அனுமதிக்கிறது. புதிய OnePlus Buds Z2 ஆனது தூசி மற்றும் நீர் எதிர்ப்பிற்கான IP55 மதிப்பீட்டுடன் வருகிறது, அதே நேரத்தில் சார்ஜிங் கேஸ் நீர் எதிர்ப்பிற்கான IPX4 மதிப்பீட்டைக் கொண்டுள்ளது. இயர்பட்களில் பிளேபேக் மற்றும் அழைப்பு மேலாண்மைக்கான அடிப்படை தொடு கட்டுப்பாடுகள் உள்ளன.

OnePlus Buds Z2 இயர்பட்கள் 40mAh பேட்டரியுடன் வருகின்றன, இது நிறுவனத்தின் படி ஏழு மணிநேர ஆடியோ பிளேபேக்கை வழங்குகிறது. சார்ஜிங் கேஸில் 520mAh பேட்டரி உள்ளது, OnePlus Buds Z2 இன் மொத்த பேட்டரி ஆயுளை 38 மணிநேரத்திற்கு கொண்டு வருகிறது. OnePlus Buds Z2 இயர்பட்களின் அளவு 33×22.44×21.81mm மற்றும் 4.5 கிராம் (ஒவ்வொரு இயர்பட்) எடையும், அதே நேரத்தில் 73.15×36.80×29.07mm மற்றும் 40.5 கிராம் எடையுடையது.


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *