oneplus 2022 மிகவும் பிஸியாகத் தொடங்கியுள்ளது. அது தொடங்கப்பட்டது அதன் சமீபத்திய ஃபிளாக்ஷிப், தி oneplus 10 pro சீனாவில் ஸ்மார்ட்போன்கள். இது இறுதியில் இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்படும், ஒருவேளை OnePlus 10 மற்றும் 10R போன்ற பிற வகைகளுடன். தற்போதைக்கு, இந்தியாவில் உள்ள தொழில்நுட்ப ஆர்வலர்கள் 9 தொடர்களில் ஒரு கடைசி புயலுக்கு தீர்வு காண வேண்டும். ஒன்பிளஸ் 9 ஆர்டி,

இந்த போன் அக்டோபர் 2021 இல் சீனாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது உங்கள் வழியை உருவாக்குங்கள் இப்போது இந்தியாவுக்கு. எனவே, 9RT என்றால் என்ன, நீங்கள் உண்மையிலேயே கவலைப்பட வேண்டுமா? OnePlus இன் ‘T’ புதுப்பிப்பை நீங்கள் நன்கு அறிந்திருந்தால், அது சரியாகவே இருக்கும் — இது ஒரு ஒன்பிளஸ் 9ஆர் ,விமர்சனம்) ஒரு புதிய வடிவமைப்பு மற்றும் பூச்சு, வேகமான SoC மற்றும் சிறந்த முதன்மை கேமராவுடன். இது ஒரு லேசான மேம்படுத்தல் ஆகும், இது அடுத்த தலைமுறையுடன் மட்டுமே பெரிய மாற்றங்கள் வரும் என்பதால் எதிர்பார்க்கப்பட்டது. பிரீமியம் என்பது ஆச்சரியமான விஷயம் ஒன்பிளஸ் 9 மற்றும் 9 ப்ரோ புதுப்பிப்பு இல்லை. எப்படியிருந்தாலும், நாங்கள் இப்போது சில நாட்களாக 9RT உடன் விளையாடுகிறோம், இதுவரை அதைப் பற்றி நாங்கள் என்ன நினைக்கிறோம்.

OnePlus 9RT ஆனது கேஸ் மற்றும் சார்ஜர் போன்ற வழக்கமான துணைக்கருவிகள் கொண்ட எளிய சிவப்பு பெட்டியில் வருகிறது. ஸ்மார்ட்போன் வெளியில் பிரபலமற்ற போக்குகளை எந்த நிறுவனமும் கண்மூடித்தனமாகப் பின்பற்றி சார்ஜர்களைக் கைவிடுவதில்லை என்பதைப் பார்ப்பது நல்லது. ஒன்பிளஸ் 9RT இன் தோற்றத்தையும் உணர்வையும் கச்சிதமாக்குவதற்கு நல்ல நேரத்தை செலவிட்டதாகக் கூறுகிறது. வளைந்த உலோக சட்டகம் வைத்திருக்க மிகவும் வசதியானது மற்றும் நான் வைத்திருக்கும் ஹேக்கர் பிளாக் மாறுபாட்டின் கண்ணாடி பின்புற பேனலின் மென்மையான பூச்சு நன்றாக இருக்கிறது. இது ஒளியைத் தாக்கும் போது மென்மையான பளபளப்பைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் இது கைரேகைகளை ஈர்க்காது. ஒன்பிளஸ் 9ஆர்டி நானோ சில்வர் ஃபினிஷிலும் கிடைக்கிறது.

இந்த ஃபோனில் 9R ஐ விட குறைந்த கேமரா சென்சார் கொண்ட மறுவடிவமைப்பு செய்யப்பட்ட கேமரா தொகுதி உள்ளது, ஆனால் அனைத்து செயல்பாடுகளும் இன்னும் உள்ளன, எனவே இது ஒரு உண்மையான பாதகம் அல்ல. சிறிது நேரத்தில் அந்த விவரங்களைப் பெறுவோம். OnePlus 9RT இல் உள்ள டிஸ்பிளே 9R ஐ விட 6.62 இன்ச் அளவில் சற்று பெரியதாக உள்ளது, ஆனால் இது இன்னும் முழு-HD+ தெளிவுத்திறன், 120Hz புதுப்பிப்பு வீதம் மற்றும் கீறல் பாதுகாப்பிற்காக Corning Gorilla Glass 5 உடன் AMOLED பேனல்.

oneplus 9rt முதல் பதிவுகள் bundle ww

OnePlus 9RT ஆனது மற்ற சமீபத்திய விலை ஃபிளாக்ஷிப்களைப் போலல்லாமல் தேவையான அனைத்து உபகரணங்களுடன் வருகிறது

காட்சி தெளிவானது மற்றும் வண்ணங்கள் குத்துகின்றன. இன்-டிஸ்ப்ளே கைரேகை சென்சார் உள்ளது, இது அங்கீகாரத்தில் மிக விரைவானது. OnePlus 9RT இல் வழக்கமான பொத்தான்கள் மற்றும் போர்ட்களைப் பெறுவீர்கள், இதில் வலதுபுறத்தில் ஒரு எச்சரிக்கை ஸ்லைடர் உள்ளது. கீழே நீங்கள் இரட்டை நானோ-சிம் தட்டுகளைக் காண்பீர்கள் ஆனால் மீண்டும், மைக்ரோ எஸ்டி கார்டு ஸ்லாட் இல்லை.

புதிய பின்புற பேனல் வடிவமைப்பைத் தவிர, OnePlus 9RT ஆனது Qualcomm Snapdragon 888 SoC ஐப் பெறுகிறது, இது 9R இல் காணப்படும் Snapdragon 870 SoC இலிருந்து மேம்படுத்தப்பட்டதாகும். இது செயலாக்க சக்தியின் அடிப்படையில் 9RT ஐ அதிக விலையுயர்ந்த OnePlus 9 மற்றும் 9 Pro உடன் இணையாக வைக்கிறது. இந்தியாவில் வேறு எந்த 9-சீரிஸ் மாடலை விடவும் 9RT பல 5G பேண்டுகளை (மொத்தம் எட்டு) ஆதரிக்கிறது, இது நல்லது. தொலைபேசியின் இரண்டு வகைகள் விற்பனைக்கு வரும், ஒன்று 8 ஜிபி ரேம் மற்றும் 128 ஜிபி சேமிப்பகத்துடன், மற்றொன்று 12 ஜிபி ரேம் மற்றும் 256 ஜிபி சேமிப்பகத்துடன். OnePlus LPDDR5 RAM மற்றும் UFS 3.1 சேமிப்பகத்தைப் பயன்படுத்தியுள்ளது.

oneplus 9rt முதல் பதிவுகள் திரை ss

OnePlus 9RT இன் காட்சி தெளிவானது மற்றும் தொடுவதற்கு மிகவும் பதிலளிக்கக்கூடியது

OnePlus 9RT இன் மற்ற அம்சங்கள் நாம் 9R உடன் பார்த்ததைப் போலவே இருக்கின்றன, குறிப்பாக அதன் ஸ்டீரியோ ஸ்பீக்கர்கள் Dolby Atmos, NFC, Wi-Fi 6 மற்றும் 4,500mAh பேட்டரி திறன் கொண்ட 65W வேகமான சார்ஜிங்கிற்கான ஆதரவு. 9RT இல் IP மதிப்பீடு, வயர்லெஸ் சார்ஜிங் அல்லது அதன் கேமராக்களுக்கான Hasselblad சிகிச்சை கூட இல்லை.

இதைப் பற்றி பேசுகையில், OnePlus 9RT இல் உள்ள முதன்மை பின்புற கேமரா சோனி IMX766 சென்சாருக்கு மேம்படுத்தப்பட்டுள்ளது. OnePlus 9 மற்றும் 9 Pro இல் அல்ட்ரா-வைட் கேமராவிற்குப் பயன்படுத்தப்பட்ட அதே 50-மெகாபிக்சல் சென்சார் இதுவாகும், ஆனால் இங்கே இது முதன்மை கேமராவிற்குப் பயன்படுத்தப்படுகிறது. இந்த கேமரா வேறுபட்ட லென்ஸ் அமைப்பு, ஆப்டிகல் ஸ்டெபிலைசேஷன் மற்றும் f/1.8 இன் பரந்த துளை ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. 9RT இல் உள்ள அல்ட்ரா-வைட் கேமரா 9R இன் அதே Sony IMX481 சென்சார் பயன்படுத்துகிறது, மேலும் 16-மெகாபிக்சல் தீர்மானம் மற்றும் f/2.2 துளை உள்ளது. மூன்றாவது கேமரா 2 மெகாபிக்சல் மேக்ரோ ஷூட்டர் ஆகும். செல்ஃபி கேமரா மாறவில்லை, மேலும் OnePlus இன்னும் 16 மெகாபிக்சல் Sony IMX471 சென்சாருடன் செயல்படுகிறது.

oneplus 9rt முதல் பதிவுகள் உடல் ww

OnePlus 9RT இன் ஹேக்கர் பிளாக் டிரிம் மிகவும் ஆடம்பரமாகத் தெரிகிறது

OnePlus 9RT ஆனது OxygenOS 11 உடன் வருகிறது, ஆனால் அது எப்போது வெளியானாலும், நிலையான Android 12 புதுப்பிப்பைப் பெறும் முதல் OnePlus சாதனங்களில் ஒன்றாக இது இருக்க வேண்டும். OnePlus 9RT ஆனது HyperTouch 2.0 அம்சத்தையும் கொண்டுள்ளது, இது சில கேம்களை விளையாடும் போது இயல்புநிலை 300Hz டச் ரெஸ்பான்ஸ் வீதத்தை 600Hz ஆக அதிகரிக்கும் என்று கூறப்படுகிறது. மற்றொரு கேமிங் சார்ந்த அம்சம் மூன்றாவது Wi-Fi ஆண்டெனா ஆகும். OnePlus இதை ‘Tri-eSport’ ஆண்டெனா சிஸ்டம் என்று குறிப்பிடுகிறது, மேலும் இது கேமிங்கின் போது மிகவும் நிலையான இணைய இணைப்பை ஏற்படுத்துவதாகக் கூறுகிறது. முழு மதிப்பாய்வின் போது இந்த உரிமைகோரல்கள் அனைத்தையும் நாங்கள் நிச்சயமாக சோதிப்போம்.

OnePlus 9RT 8 ஜிபி மாறுபாட்டிற்கு 42,999 மற்றும் விலை ரூ. 12 ஜிபி வகைக்கு 46,999. இவை மேலே இருந்து ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடிய புடைப்புகள் ஒன்பிளஸ் 9ஆர் 9RT என்ன வழங்குகிறது என்பதைக் கருத்தில் கொண்டு. OnePlus 9R பங்குகள் தீரும் வரை விற்பனையில் இருக்கும், ஆனால் 9RT சற்று அதிகமாகவே வழங்குகிறது ஒன்பிளஸ் 9 வழக்கற்றுப் போனது. ஒன்பிளஸ் 10 சீரிஸின் இந்திய வெளியீடு வெகு தொலைவில் இருக்கக்கூடாது என்பதையும் நீங்கள் கவனிக்க வேண்டும் சமீபத்திய கசிவுகள் எதற்கும் செல்ல வேண்டும். இருப்பினும், அதன் தோற்றத்தில் இருந்து, OnePlus அதன் 10-தொடர்களை இந்த ஆண்டு அறிமுகப்படுத்தலாம், முதலில் ஒரு ப்ரோ மாடல் மற்றும் வெண்ணிலா OnePlus 10 அல்லது 10R பின்னர் வரும், இது 9RT இப்போது ஏன் அறிமுகப்படுத்தப்படுகிறது என்பதையும் விளக்குகிறது.

Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *