புதுடெல்லி: கோவிட் வழக்குகளின் அதிகரிப்பு மற்றும் வாடிக்கையாளர் தேவைகளுக்கு பதிலளிக்கும் வகையில் மார்ச் 31 வரை மாற்று கட்டணங்களை தள்ளுபடி செய்வதால் ஓம்ரான் வகையால் இயக்கப்படும் அதன் 20 சதவீத விமானங்களை ரத்து செய்வதாக இண்டிகோ ஞாயிற்றுக்கிழமை தெரிவித்துள்ளது.
வேறு விமானத் தேதிக்கு மாறுவதற்கு ஒரு பயணியால் மாற்றக் கட்டணம் செலுத்தப்படுகிறது.
ஒரு செய்திக்குறிப்பில், அதிகரித்து வரும் நோய்த்தொற்றுகள் காரணமாக, ஏராளமான இண்டிகோ வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் பயணத் திட்டங்களை மாற்றி வருவதாக விமான நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.
“வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளைப் பொறுத்து, IndiGo மாற்றக் கட்டணங்களைத் தள்ளுபடி செய்து, மார்ச் 31, 2022 வரையிலான விமானங்களுக்கு ஜனவரி 31 வரை செய்யப்பட்ட அனைத்து புதிய மற்றும் ஏற்கனவே உள்ள முன்பதிவுகளுக்கும் இலவச மாற்றத்தை வழங்குகிறது” என்று அது குறிப்பிட்டது.
குறைந்த தேவையுடன் சில விமானங்களை சேவையிலிருந்து தேர்ந்தெடுத்து திரும்பப் பெறுவதாக பட்ஜெட் கேரியர் கூறியது.
“எங்கள் தற்போதைய திட்டமிடப்பட்ட செயல்பாடுகளில் தோராயமாக 20 சதவிகிதம் சேவையிலிருந்து திரும்பப் பெறப்படும் என்று நாங்கள் மதிப்பிடுகிறோம்.”
“முடிந்தால், குறைந்தபட்சம் 72 மணிநேரம் முன்னதாகவே விமானங்கள் ரத்து செய்யப்படும், மேலும் வாடிக்கையாளர்கள் அடுத்த விமானத்திற்கு மாற்றப்படுவார்கள், மேலும் எங்கள் இணையதளத்தில் உள்ள பிளான் பி (பிரிவு) மூலம் தங்கள் பயணத்தை மாற்றிக்கொள்ள முடியும். குறிப்பிட்டார்.
அழைப்பு மையங்கள் அதிக அளவு அழைப்புகளைக் கையாள்வதால் டிஜிட்டல் சேனல்களுக்கு மாறுமாறு வாடிக்கையாளர்களை ஏர்லைன்ஸ் ஊக்குவித்துள்ளது.

முகநூல்ட்விட்டர்Linkedinமின்னஞ்சல்

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *