வீடியோ கேம்கள், தொழில்நுட்பம் மற்றும் கணினிகளுக்கான உலகளாவிய புகழ்பெற்ற நிகழ்வான எலக்ட்ரானிக் என்டர்டெயின்மென்ட் எக்ஸ்போ (E3), COVID-19 பயத்திற்கு மத்தியில் இந்த ஆண்டு நேரில் நடத்தப்படாது என்று அதன் ஆபரேட்டர் வியாழக்கிழமை தெரிவித்தார்.

சமீபத்திய தொழில்நுட்பம் மற்றும் கேஜெட் நிகழ்ச்சிகளைக் கொண்ட அமெரிக்க நிகழ்வுகளின் எழுச்சிக்கு மத்தியில் நேரில் கூட்டங்களுக்காக முன்கூட்டியே மூடப்பட்டிருக்கும் அல்லது ரத்துசெய்யப்பட்ட அல்லது ஒத்திவைக்கப்படும் பல ஷோபீஸ் நிகழ்வுகளின் பட்டியலில் மேம்பாடு சேர்க்கிறது. CES, கிராமி விருதுகள் மற்றும் சன்டான்ஸ் திரைப்பட விழா.

“சுற்றுலா சுகாதார அபாயங்கள் காரணமாக COVID-19 மற்றும் கண்காட்சியாளர்கள் மற்றும் பங்கேற்பாளர்களின் பாதுகாப்பில் அதன் சாத்தியமான தாக்கம், E3 2022 இல் நேரில் நடத்தப்படாது” என்று E3 ஆபரேட்டர் என்டர்டெயின்மென்ட் சாப்ட்வேர் அசோசியேஷன் (ESA) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

அமெரிக்காவில் 24 மணிநேரத்தில் ஒரு மில்லியன் நோய்த்தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளதாக பதிவுசெய்யப்பட்ட சில நாட்களுக்குப் பிறகு, அமெரிக்காவில் இந்த வார தொடக்கத்தில் 540,000 புதிய கோவிட்-19 வழக்குகளின் ஏழு நாள் சராசரியாக இருந்தது, அதே போல் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டது.

© தாம்சன் ராய்ட்டர்ஸ் 2022


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed