புதுடெல்லி: தேவையுடன் பயணம் ஒரு கூர்மையான எழுச்சி காரணமாக கடுமையான தாக்கத்தை ஏற்படுத்துகிறது ஓமிக்ரான் பயணிகள் கார் அடிப்படையில் இந்தியாவின் மிகப்பெரிய விமான நிறுவனம் – நீலம் – அதன் திறனை 20% குறைக்க முடிவு செய்துள்ளது. மற்ற விமான நிறுவனங்களைப் போலவே, பலர் தங்கள் பயணத் திட்டங்களில் மாற்றங்களைச் செய்து வருவதால், மாற்றக் கட்டணத்தைத் தள்ளுபடி செய்துள்ளது.
“தேவை குறைந்தால், எங்களுடைய சிலவற்றைத் தேர்ந்தெடுத்து திரும்பப் பெறுவோம் விமானங்கள் சேவையிலிருந்து. எங்களின் தற்போதைய திட்டமிடப்பட்ட செயல்பாடுகளில் தோராயமாக 20% சேவையிலிருந்து திரும்பப் பெறப்படும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம் என்று IndiGo ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.
டிசம்பர் 26, 2021 அன்று சுமார் 3.9 லட்சத்தில், இந்தியா கோவிட்-க்குப் பிந்தைய தினசரி உள்நாட்டு விமானப் பயணிகளின் எண்ணிக்கையைக் கண்டது. சனிக்கிழமை (ஜனவரி 8) நிலவரப்படி, இந்த எண்ணிக்கை 2.4 லட்சமாக – 39% குறைந்துள்ளதாக விமானப் போக்குவரத்து அமைச்சகத்தின் தரவுகள் தெரிவிக்கின்றன. ஜனவரி நடுப்பகுதி வரை உச்சக் குளிர்காலம் நீடித்தபோது, ​​கோவிட்-க்கு முந்தைய காலங்களில் சராசரியாக சுமார் 4.2 லட்சம் பேர் நாட்டிற்குள் பறந்துள்ளனர்.
“சாத்தியமான இடங்களில், விமானங்களின் ரத்து குறைந்தது 72 மணிநேரத்திற்கு முன்னதாகவே செய்யப்படும், மேலும் வாடிக்கையாளர்கள் அடுத்த விமானத்திற்கு மாற்றப்படுவார்கள், மேலும் எங்கள் இணையதளத்தில் பிளான் பியைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் தங்கள் பயணத்தை மாற்றிக்கொள்ள முடியும். எங்களின் கால் சென்டர் தற்போது அதிக அளவிலான அழைப்புகளைக் கையாள்வதால், எங்களின் வாடிக்கையாளர்களை முடிந்தவரை டிஜிட்டல் சேனல்களைப் பயன்படுத்த ஊக்குவித்து வருகிறோம்.
மற்ற எல்லா விமான நிறுவனங்களையும் போலவே, இண்டிகோவும் மாற்றக் கட்டணத்தைத் தள்ளுபடி செய்ததாகக் கூறியது. “ஒமிக்ரான் நோய்த்தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை அதிகரித்து வருவதால், ஏராளமான இண்டிகோ வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் பயணத் திட்டங்களை மாற்றிக்கொண்டிருக்கிறார்கள். வாடிக்கையாளர் தேவைகளுக்குப் பதிலளிக்கும் வகையில், IndiGo மாற்றும் கட்டணங்களைத் தள்ளுபடி செய்து, மார்ச் 31, 2022 வரையிலான விமானங்களுக்கு ஜனவரி 31 வரை செய்யப்பட்ட அனைத்து புதிய மற்றும் ஏற்கனவே உள்ள முன்பதிவுகளுக்கும் இலவச மாற்றத்தை வழங்குகிறது.
ஓமிக்ரான் வழக்குகளின் அதிகரிப்பு, கடந்த சில மாதங்களாக இந்தியப் பயணத் துறையில் காணப்பட்ட சுருக்கமான வெயில் காலங்களை மறைத்துவிட்டது.
மாநிலங்களால் நோய்த்தொற்று ஏற்படுமோ என்ற அச்சம், கடுமையான சோதனை மற்றும் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட விதிமுறைகள் எண்ணிக்கையில் குறைவு மற்றும் ரத்துசெய்தல் அதிகரித்தது.
வங்காளத்தில், டெல்லி மற்றும் மும்பையிலிருந்து உள்நாட்டு விமானங்கள் குறைவாக உள்ளன. வணிகம், ஓய்வுநேரம் மற்றும் நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களைப் பார்வையிடுதல் (VFR) பயணங்கள் ஆகியவற்றின் ஒருங்கிணைந்த சரிவு காரணமாக மெட்ரோ-க்கு-மெட்ரோ போக்குவரத்து மிகவும் மோசமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed