ஒவ்வொரு நாளும் சந்தையில் நுழையும் NFTகளின் எண்ணிக்கை அதிகரித்து வருவதால், இந்த டிஜிட்டல் சொத்துக்களுக்கான புதிய ஆன்லைன் சந்தை தொடங்கப்பட்டது, அதற்கு “அபூர்வமாகத் தெரிகிறது” என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. Coin Telegraph இன் அறிக்கையின்படி, வெறும் மூன்று நாட்களுக்குள், NFT சந்தை $394 மில்லியன் (தோராயமாக ரூ. 2,912 கோடி) விற்பனை அளவை பதிவு செய்துள்ளது. இந்த தளம் ஜனவரி 10 ஆம் தேதி அதிகாரப்பூர்வமாக தொடங்கப்பட்டது. தற்போது, ​​OpenSea NFT விற்பனை இடத்தை ஆளுகிறது. கடந்த ஆண்டில் OpenSea விற்பனை சுமார் $10 பில்லியன் (தோராயமாக ரூ.739,225 கோடி) இருக்கும் என்று அறிக்கைகள் கணித்துள்ளன.

அதன் செயல்பாடுகளை முடித்துக்கொண்டு, Luxair அசல் விற்பனையில் இரண்டு சதவீத கட்டணம் வசூலிக்க முன்வந்தது மற்றும் தனியார் விற்பனையில் கட்டணம் இல்லை. NFT துண்டுகள். திறந்த கடல்மறுபுறம், CoinTelegraph, ஒவ்வொரு பரிவர்த்தனைக்கும் 2.5 சதவீத கட்டணத்தை வசூலிக்கிறது. நல்ல அறிக்கை சேர்க்கப்பட்டது.

“அரிதாகத் தெரிகிறது சமூகத்தின் முதல் NFT சந்தையானது, வணிகர்கள், சேகரிப்பாளர்கள் மற்றும் படைப்பாளர்களுக்கு பங்கேற்பதற்காக தீவிரமாக வெகுமதி அளிக்கிறது. எங்களுக்கு ஏன் மற்றொரு சந்தை தேவை? ஏனெனில் NFT சமூகம் சிறப்பாக உள்ளது” என்று மன்றம் எழுதியது. இணையதளம்,

லக்ஸ்ரேயில் வாங்குபவர்களிடையே ஆர்வத்தைத் தூண்டிய டாப் NXT Mebits சேகரிப்புகள் LarvaLabs-ல் இருந்து வந்தவை – பின்னால் அதே உற்பத்தியாளர் cryptopunks மற்றும் ஆட்டோகிளிஃப்ஸ்.

மீபிட்ஸை Luxair இல் வாஷ்-டிரேட் செய்ய முடியும் என்று சிலர் சந்தேகம் எழுப்பியுள்ளனர்.

LuxRay Marketplace அனைத்து NFT சேகரிப்புகளையும் அட்டவணைப்படுத்தியுள்ளது Ethereum பிளாக்செயின். “OpenC இல் கிடைக்கும் அனைத்து Ethereum NFT களையும் நீங்கள் வர்த்தகம் செய்யலாம்… மேலும் சில இல்லாதவை” என்று அதன் இணையதளம் குறிப்பிட்டது.

NFT வாங்குவோர் மற்றும் விற்பனையாளர்களுக்குத் தகுதியான சேகரிப்புகளுடன், அதன் சொந்த டோக்கன் தோற்றங்களுடன் இந்த இயங்குதளம் வெகுமதி அளிக்கிறது.

NFTகள் அனிமேஷன் செய்யப்பட்ட அவதாரங்கள், டிஜிட்டல் மயமாக்கப்பட்ட ஓவியங்கள் மற்றும் கேம்கள் மற்றும் கேம்களின் கிளிப்புகள் போன்ற டிஜிட்டல் சேகரிப்புகள் ஆகும். இந்த மெய்நிகர் சொத்துக்களின் உரிமையானது பிளாக்செயின் நெட்வொர்க்கில் பூட்டப்பட்டுள்ளது.

2021 ஆம் ஆண்டின் மூன்றாம் காலாண்டில், 202 ஆம் ஆண்டில் NFT களின் விற்பனை அளவு $25 பில்லியன்களாக (தோராயமாக ரூ. 1,84,690 கோடி) அதிகரித்தது. புள்ளிவிவரங்கள் சந்தை கண்காணிப்பாளரான DappRadar இலிருந்து காட்டப்பட்டது.

NFT களில் அதிகரித்து வரும் விற்பனை மற்றும் பெரிய விலைகள் பலரை குழப்பத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளன, ஆனால் அவற்றின் பன்மடங்கு வளர்ச்சி சிறிய அல்லது தேய்மானத்தைக் காட்டுகிறது.


கிரிப்டோகரன்சியில் ஆர்வமா? நாங்கள் கிரிப்டோகரன்சி பற்றி WazirX CEO நிச்சல் ஷெட்டி மற்றும் வீக்கெண்ட் இன்வெஸ்டிங் நிறுவனர் அலோக் ஜெயின் ஆகியோருடன் கலந்துரையாடுகிறோம் வகுப்பின், Gadgets 360 Podcast. சுற்றுப்பாதையில் கிடைக்கும் ஆப்பிள் பாட்காஸ்ட்கள், கூகுள் பாட்காஸ்ட்கள், Spotify, அமேசான் இசை உங்கள் பாட்காஸ்ட்களை எங்கிருந்து பெற்றாலும்.

Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published.