ஐபோன் கேமராதிறமை மிகவும் பிரபலமானது. ஸ்மார்ட்போன்களுக்கு இடையே, ஐபோன் கேமராக்கள் எப்போதும் சிறந்த ஒன்றாகக் கருதப்படுகிறது. ஒவ்வொரு ஆண்டும் போலவே, ஐபோன் போட்டோகிராபி விருதுகள் (ஐபிபிஏ) இங்கே உள்ளன, மேலும் ஐபோனில் இருந்து க்ளிக் செய்யப்பட்ட சிறந்த படங்களுக்கு சமர்ப்பிப்புகளைச் செய்ய அழைப்பு விடுக்கிறது.
இப்போது அவர்களின் 15வது பதிப்பில், ஐபோனில் எடுக்கப்பட்ட சிறந்த படங்களைக் கண்டறிந்து வெகுமதி அளிப்பதற்காக IPPA நடத்தப்படுகிறது. இதோ அனைத்து விவரங்களும்:
போட்டியில் யார் நுழைய முடியும்?
ஐபோன் அல்லது ஐபேடைப் பயன்படுத்தும் புகைப்படக் கலைஞர்களுக்கு உலகம் முழுவதும் உள்ளீடுகள் திறந்திருக்கும் என்று IPPA வெளிப்படையாகக் கூறுகிறது. இருப்பினும், புகைப்படங்கள் முன்பு எங்கும் வெளியிடப்படக்கூடாது, ஆனால் தனிப்பட்ட கணக்குகளில் (பேஸ்புக், இன்ஸ்டாகிராம் போன்றவை) இடுகைகள் தகுதியானவை. போட்டோஷாப் போன்ற எந்த டெஸ்க்டாப் இமேஜ் பிராசஸிங் புரோகிராமிலும் புகைப்படங்கள் மாற்றப்படக்கூடாது. எந்த iOS பயன்பாட்டையும் பயன்படுத்துவது நல்லது.
மற்ற ஆப்ஸ், லென்ஸ் பயன்படுத்த முடியுமா?
ஆமாம் உன்னால் முடியும். எந்த iPhone/iPad பயன்பாட்டையும் பயன்படுத்த அனுமதிக்கப்படுகிறது. ஐபோன் ஆட்-ஆன் லென்ஸ்களையும் பயன்படுத்தலாம். சில சந்தர்ப்பங்களில் IPPA அசல் படத்தை iPhone, iPad அல்லது iPod மூலம் எடுக்கப்பட்டதா என்பதைச் சரிபார்க்கும்படி கேட்கலாம்.
வெற்றியாளர்களுக்கு என்ன கிடைக்கும்
18 பிரிவுகளில் முதல் இடத்தைப் பெறுபவர் “உலகின் மிகவும் அங்கீகரிக்கப்பட்ட தனியார் தங்க மின்ட்” வழங்கும் தங்கப் பட்டையை வெல்வார். 18 பிரிவுகளில் இரண்டாம் மற்றும் மூன்றாம் இடங்களைப் பெறுபவர்கள் பிளாட்டினம் பட்டையை வெல்வார்கள். கூடுதலாக, ஒரு பெரிய பரிசு வென்றவர் ஐபேட் ஏர் மற்றும் முதல் 3 வெற்றியாளர்கள் ஒவ்வொருவரும் ஆப்பிள் வாட்ச் சீரிஸ் 3 ஐப் பெறுவார்கள்.
சேர்க்கை கட்டணம் என்ன, கடைசி தேதி மற்றும் பிற விவரங்கள்
சமர்ப்பிப்பதற்கான கடைசி தேதி மார்ச் 31, 2022 ஆகும். போட்டியில் கலந்து கொள்ள விரும்புபவர்கள் ஒரு படத்திற்கு $5.50 நுழைவுக் கட்டணமாக செலுத்த வேண்டும். நீங்கள் பல படங்களுக்கு தள்ளுபடியையும் பெறலாம் மற்றும் நீங்கள் சமர்ப்பிக்கக்கூடிய படங்களின் எண்ணிக்கைக்கு வரம்பு இல்லை.
பல படங்களுக்கு தள்ளுபடி உள்ளது மற்றும் ஒருவர் சமர்ப்பிக்கக்கூடிய புகைப்படங்களின் எண்ணிக்கையில் வரம்பு இல்லை. 18 வகைகளில் உங்கள் புகைப்படங்களைச் சமர்ப்பிக்கலாம், அவற்றில் சுருக்கம், விலங்குகள், கட்டிடக்கலை, குழந்தைகள், நகரக் காட்சி, நிலப்பரப்பு, வாழ்க்கை முறை, இயற்கை, மக்கள், உருவப்படம், தொடர் (3 படங்கள்), ஸ்டில் லைஃப், அஸ்தமனம், பயணம் ஆகியவை அடங்கும். மற்றும் பலர். இது ஒரு “அதிகாரப்பூர்வ” ஆப்பிள் போட்டோகிராபி விருது அல்ல, ஆனால் ஒரு சுயாதீன அமைப்பால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டது என்பதை நினைவில் கொள்ளவும்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *