சுருக்கம்

தென்னாப்பிரிக்காவில் இந்திய அணி டெஸ்ட் தொடரை இழந்துள்ளது. அங்கு தொடரை முதன்முறையாக வெல்ல இந்திய அணிக்கு பொன்னான வாய்ப்பு இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. ஆப்பிரிக்க அணி பலவீனமாக உள்ளது, டீம் இந்தியா அவர்களை மோசமாக மிதித்துவிடும், ஆனால் அதற்கு நேர்மாறானது.

சேதேஷ்வர் புஜாரா
– புகைப்படம்: அமர் உஜாலா

செய்தி கேட்க

கால்பந்தாட்டத்தில், ஒரு அணியின் வீரருக்கு சிவப்பு அட்டை வழங்கப்பட்டால், எதிரணி அணிக்கு பெரிய நன்மை கிடைக்கும். அவள் அதிக தாக்குதலுக்கு ஆளாகிறாள், கிட்டத்தட்ட போட்டியில் வெற்றி பெறுகிறாள், ஆனால் சிவப்பு அட்டை பெற்ற பிறகும் ஒரு அணி வெற்றி பெற்றால், அவள் மிகவும் பாராட்டப்படுகிறாள். அதே பாராட்டு தென்னாப்பிரிக்க அணிக்கும் கிடைக்க வேண்டும். இளைஞர் அணியுடன் வந்த டீன் எல்கர் பன்மடங்கு பலம் வாய்ந்த இந்திய அணியை தூள்தூளாக்கி சரித்திர வெற்றியைப் பெற்றார்.

தென்னாப்பிரிக்காவில் நடந்த டெஸ்ட் தொடரை இந்திய அணி 1-2 என்ற கணக்கில் இழந்தது. அங்கு தொடரை முதன்முறையாக வெல்ல இந்திய அணிக்கு இது ஒரு பொன்னான வாய்ப்பு என்று தொடர் தொடங்கும் முன் கூறப்பட்டது. ஆப்பிரிக்க அணி பலவீனமாக உள்ளது, டீம் இந்தியா அவர்களை மோசமாக மிதித்துவிடும், ஆனால் அதற்கு நேர்மாறானது. பலவீனமான தென்னாப்பிரிக்கா இந்திய அணிக்கு சமீப காலங்களில் டெஸ்ட் போட்டிகளில் மிகவும் வேதனையான தோல்வியை கொடுத்துள்ளது. முதல் டெஸ்டில் அபார வெற்றி பெற்ற இந்திய அணியின் கார் தடம் புரண்டது. பேட்ஸ்மேனோ, பவுலரோ நடக்கவில்லை. ஜோகன்னஸ்பர்க் மற்றும் கேப்டவுனில், ஆப்பிரிக்க பேட்ஸ்மேன்கள் அனுபவமில்லாதவர்களாக இருந்தாலும், துணிச்சலுடன் ரன்களை விரட்டி தாங்கள் குறைந்தவர்கள் இல்லை என்பதை வெளிப்படுத்தினர்.

இந்திய அணியின் தோல்விக்கான முக்கிய காரணங்களை பார்ப்போம்.
அனுபவம் வாய்ந்த வீரர்கள் முற்றிலும் தோல்வியடைந்தனர்: அனுபவம் தேவைப்பட்ட இரண்டு ஃபார்ம் பேட்ஸ்மேன்களை (அஜிங்க்யா ரஹானே மற்றும் சேதேஷ்வர் புஜாரா) நம்பி இந்தியா சரியானதைச் செய்தது. ஆனால் இந்த அனுபவம் பலனளிக்கவில்லை. மிடில் ஆர்டரில் ஏற்பட்ட பலவீனத்தால் அந்த அணி தவறவிடக்கூடாத தொடரை இழந்தது. பந்துவீச்சாளர்கள் எல்லா நேரத்திலும் சிறப்பாக செயல்படுவார்கள் என்று எதிர்பார்க்க முடியாது, குறிப்பாக சிறிய ஓய்வு. பேட்ஸ்மேன்கள் உடனடியாக பெவிலியன் திரும்பியதால், இரண்டு இன்னிங்ஸிலும் பந்துவீச்சாளர்கள் நீண்ட ஸ்பெல்களைச் செய்ய வேண்டியிருந்தது. ரன்கள் இல்லை என்றால் பந்து வீச்சாளர்கள் காப்பாற்றுவார்களா?
தொடக்க ஆட்டக்காரர்கள் தொடர்ந்து இரண்டாவது டெஸ்டில் விளையாடவில்லை: ஜோகன்னஸ்பர்க்கில் நடந்த இரண்டாவது டெஸ்டில் முதல் இன்னிங்சில் 36 ரன்களும், இரண்டாவது இன்னிங்சில் 24 ரன்களும் மட்டுமே எடுத்தது. ராகுல் முதல் இன்னிங்சில் 50 ரன்களும், இரண்டாவது இன்னிங்சில் 8 ரன்களும் எடுத்தார். மயங்க் முதல் இன்னிங்சில் 26 ரன்களும், இரண்டாவது இன்னிங்சில் 23 ரன்களும் எடுத்தார். இப்போது கேப் டவுன் டெஸ்ட் பற்றி பேசுகையில், இருவரும் இங்கேயும் தோல்வியடைந்தனர். முதல் இன்னிங்சில் 31, இரண்டாவது இன்னிங்சில் 20 ரன்கள். ராகுல் 12 மற்றும் 10 ரன்கள் எடுத்தார். மயங்க் 15 மற்றும் 7 ரன்கள் எடுத்தார்.

கேட்சை கைவிட வேண்டியிருந்தது: கடந்த இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகளிலும் இந்திய அணிக்கு பீல்டிங் மிக மோசமாக இருந்தது. பல கேட்சுகளை கைவிட்டு களத்தில் ரன்களை குவித்தார். முதல் இன்னிங்சில் டெம்பா பவுமாவின் கேட்ச்சை சேட்டேஷ்வர் புஜாரா வீழ்த்தினார். பவுமா 52 பந்துகளில் 28 ரன்கள் எடுத்தார். இரண்டாவது இன்னிங்சில் கீகன் பீட்டர்சனின் கேட்சை சேட்டேஷ்வர் புஜாரா வீழ்த்தினார். பீட்டர்சன் 113 பந்துகளில் 83 ரன்கள் குவித்து அணியை வெற்றிக்கு அருகில் கொண்டு சென்றார்.

எதிரியை பலவீனப்படுத்துதல்: இரு மடங்கு அனுபவத்துடன் இந்திய அணி ஆப்பிரிக்க சுற்றுப்பயணத்துக்கு வந்துள்ளது. தற்போதைய ஆப்பிரிக்க அணி டெஸ்டில் பலவீனமான அணியாக கருதப்படுகிறது. இந்திய வீரர்களின் சைகைகளைப் பார்த்து, எதிரணியை பலவீனமாகக் கருதுகிறதா என்று சமூக வலைதளங்களில் விவாதம் கிளம்பியது. இரண்டு மூன்று டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடிய ஆப்பிரிக்க பேட்ஸ்மேன்களுக்கு அவர் சரியாக திட்டமிடவில்லை. கீகன் பீட்டர்சன், ருஸ்ஸி வான் டெர் டுசென் மற்றும் டெம்பா பவுமா போன்ற இளைஞர்கள் தொடர் முழுவதும் டீம் இந்தியாவை தொந்தரவு செய்தனர்.
ஆறு பேட்ஸ்மேன்களில் மூன்று பேர் சராசரியாக 25க்கும் குறைவானவர்கள்: பேட்ஸ்மேன்களின் செயல்திறனைப் பற்றி பேசுகையில், மூன்று பேட்ஸ்மேன்கள் மட்டுமே 30 க்கும் அதிகமான சராசரியில் ரன்கள் எடுத்தனர். விராட் கோலி சராசரியாக 40.25, கேஎல் ராகுல் 37.6 மற்றும் ரிஷப் பந்த் 37.2. இந்த மூன்றைத் தவிர மற்ற அனைத்தும் தோல்வியடைந்தன. அனுபவமிக்க ரஹானே 22.67, மயங்க் அகர்வால் 22.50, சேட்டேஷ்வர் புஜாரா 20.67 சராசரியில் எடுத்தனர். ராகுல் 226, பந்த் 188, கோஹ்லி 161, ரஹானே 136, மயங்க் 135, புஜாரா 124 ரன்கள் மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது.

வாய்ப்பு

கால்பந்தாட்டத்தில், ஒரு அணியின் வீரருக்கு சிவப்பு அட்டை வழங்கப்பட்டால், எதிரணி அணிக்கு பெரிய நன்மை கிடைக்கும். அவள் அதிக தாக்குதலுக்கு ஆளாகிறாள், கிட்டத்தட்ட போட்டியில் வெற்றி பெறுகிறாள், ஆனால் சிவப்பு அட்டை பெற்ற பிறகும் ஒரு அணி வெற்றி பெற்றால், அவள் மிகவும் பாராட்டப்படுகிறாள். அதே பாராட்டு தென்னாப்பிரிக்க அணிக்கும் கிடைக்க வேண்டும். இளைஞர் அணியுடன் வந்த டீன் எல்கர் பன்மடங்கு பலம் வாய்ந்த இந்திய அணியை தூள்தூளாக்கி சரித்திர வெற்றியைப் பெற்றார்.

தென்னாப்பிரிக்காவில் நடந்த டெஸ்ட் தொடரை இந்திய அணி 1-2 என்ற கணக்கில் இழந்தது. அங்கு தொடரை முதன்முறையாக வெல்ல இந்திய அணிக்கு இது ஒரு பொன்னான வாய்ப்பு என்று தொடர் தொடங்கும் முன் கூறப்பட்டது. ஆப்பிரிக்க அணி பலவீனமாக உள்ளது, டீம் இந்தியா அவர்களை மோசமாக மிதித்துவிடும், ஆனால் அதற்கு நேர்மாறானது. பலவீனமான தென்னாப்பிரிக்கா இந்திய அணிக்கு சமீப காலங்களில் டெஸ்ட் போட்டிகளில் மிகவும் வேதனையான தோல்வியை கொடுத்துள்ளது. முதல் டெஸ்டில் அபார வெற்றி பெற்ற இந்திய அணியின் கார் தடம் புரண்டது. பேட்ஸ்மேனோ, பவுலரோ நடக்கவில்லை. ஜோகன்னஸ்பர்க் மற்றும் கேப்டவுனில், ஆப்பிரிக்க பேட்ஸ்மேன்கள் அனுபவமில்லாதவர்களாக இருந்தாலும், துணிச்சலுடன் ரன்களை விரட்டி தாங்கள் குறைந்தவர்கள் இல்லை என்பதை வெளிப்படுத்தினர்.

இந்திய அணியின் தோல்விக்கான முக்கிய காரணங்களை பார்ப்போம்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed