உலகளாவிய ஆடை பிராண்டான கேப், நியூயார்க்கை தளமாகக் கொண்ட கலைஞர் பிராண்டன் சைன்ஸ் மற்றும் ஓப்பன் சோர்ஸ் பிளாக்செயின் பிளாட்ஃபார்ம் டெசோஸ் ஆகியோருடன் இணைந்து பூஞ்சையற்ற டோக்கன்களின் (NFTs) உலகில் தனது முதல் பயணத்தை மேற்கொள்கிறது. ஃபிராங்க் ஏப், சைன்ஸ் என்ற கார்ட்டூன் பின்னால் உள்ள மூளைகள் கேப்பின் சிக்னேச்சர் ஹூடியின் அடிப்படையில் சேகரிப்பை உருவாக்க உதவியது. டிஜிட்டல் சேகரிப்புகள் விலை மற்றும் கிடைக்கும் தன்மையின் அடிப்படையில் நான்கு அடுக்குகளில் வருகின்றன: பொதுவான, அரிய, காவியம் மற்றும் ஒரு வகை. Epic-level NFTகளை வாங்குபவர்கள் ஒரு பிரத்தியேகமான இயற்பியல் Gap X franc ஆப் ஹூடியையும் பெறுவார்கள், அதே சமயம் பொதுவான, அரிதான NFTகளை வாங்குபவர்கள் Epic NFTஐ வாங்கும் திறனை “திறக்க” வழியைப் பெறுவார்கள்.

இடைவெளியின் பொதுவான அரிதானது NFT நடக்கும் கிடைக்கும் ஜனவரி 13 முதல் Tezos இன் இரண்டு அசல் XTZ நாணயங்கள், வெறும் $9 அல்லது தோராயமாக ரூ. XTZ 6 ($26 அல்லது தோராயமாக ரூ. 1,922) விற்பனை ஜனவரி 15 அன்று 665 என்ற அரிய நிலை NFT உடன் தொடங்கும். காவிய-நிலை NFTகள் ஜனவரி 19 அன்று XTZ 100 ($436 அல்லது சுமார் ரூ.32,234)க்கு வரும், அதே நேரத்தில் ஒற்றை பதிப்பு ‘ஒன் ஆஃப் எ கிண்ட்’ NFT ஏலம் ஜனவரி 24 அன்று தொடங்கும்.

Epic-level NFTகளை வாங்குபவர்கள் ஒரு பிரத்தியேகமான இயற்பியல் Gap X ஃபிராங்க் ஆப் ஹூடியையும் பெறுவார்கள், மேலும் Gap Threads ஒரு கேமிஃபிகேஷன் மாதிரியைக் கொண்டிருக்கும், இது பொதுவான மற்றும் அரிதான NFTகளின் சேகரிப்பாளர்களை Epic Rarity NFTகளை வாங்கும் திறனை “திறக்க” அனுமதிக்கிறது.

அது செயல்படும் விதத்தில், வாடிக்கையாளர்கள் “நினைவு NFT” ஐ உருவாக்க நான்கு பொதுவான மற்றும் இரண்டு அரிய NFT களின் தொகுப்பை முடிக்க வேண்டும், இது Gap இன் அறிவிப்பின்படி, “வரையறுக்கப்பட்ட பதிப்பு Epic NFT களை வாங்குவதற்கான அணுகலைத் திறக்கிறது.” ” . Epic NFT ஐ வாங்கும் வாடிக்கையாளர்கள், பிராண்டன் சைன்ஸ் இணைந்து வடிவமைத்த ஒரு உடல் ரீதியான ஹூடியை சொந்தமாக வைத்திருக்க முடியும் என்று அந்த அறிவிப்பு கூறுகிறது.

NFT பிரதேசத்தில் இது Gap இன் முதல் பயணம் என்றாலும், இது கடைசியாக இருக்காது. ஒரு வெளியீட்டில், நிறுவனம் “தங்கள் வாடிக்கையாளர்கள் டிஜிட்டல் முறையில் வழிநடத்தும் உலகில் எவ்வாறு ஈடுபட விரும்புகிறார்கள் என்பதைப் பற்றி மேலும் அறிய திட்டமிட்டுள்ளது” என்று எழுதியது. உலகளாவிய ஆடை விற்பனையாளர் தற்போது தனது முதல் தொலைக்காட்சி விளம்பரத்தை ஒளிபரப்பிய கன்யே வெஸ்டுடன் ஆக்கப்பூர்வமான கூட்டுறவைக் கொண்டுள்ளது.

பிளாட்ஃபார்ம் குறைந்த கார்பன் தடயத்திற்கு முக்கியத்துவம் அளித்ததால், Gap Tezos உடன் கூட்டாளராகவும் தேர்வு செய்தது. NFTகள் போன்ற க்ரிப்டோ வடிவங்கள் சமீபத்தில் அதிக உமிழ்வை உருவாக்கி வருகின்றன, அதாவது ஆற்றல் செயல்திறனில் கவனம் செலுத்துவதன் மூலம் கேப் பின்னடைவிலிருந்து தன்னைப் பாதுகாத்துக் கொள்ள முடியும்.


கிரிப்டோகரன்சியில் ஆர்வமா? நாங்கள் கிரிப்டோகரன்சி பற்றி WazirX CEO நிச்சல் ஷெட்டி மற்றும் வீக்கெண்ட் இன்வெஸ்டிங் நிறுவனர் அலோக் ஜெயின் ஆகியோருடன் கலந்துரையாடுகிறோம் வகுப்பின், Gadgets 360 Podcast. சுற்றுப்பாதையில் கிடைக்கும் ஆப்பிள் பாட்காஸ்ட்கள், கூகுள் பாட்காஸ்ட்கள், Spotify, அமேசான் இசை உங்கள் பாட்காஸ்ட்களை எங்கிருந்து பெற்றாலும்.

Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *