புது தில்லி: ஃபயர்-போல்ட் நிஞ்ஜா 2 மலிவு விலை ஸ்மார்ட்வாட்ச் இப்போது இந்தியாவில் அதிகாரப்பூர்வமாக உள்ளது. ஃபயர் போல்ட் நிஞ்ஜா 2 அறிமுகத்துடன் உள்நாட்டு அணியக்கூடிய தயாரிப்பு நிறுவனமான ஃபயர்-போல்ட் அதன் தயாரிப்பு வரிசையில் புதிய பட்ஜெட் ஸ்மார்ட்வாட்சை சேர்த்துள்ளது. ஸ்மார்ட்வாட்ச் தொடுதிரை காட்சி, SpO2 மானிட்டர் மற்றும் இதய துடிப்பு சென்சார் ஆகியவற்றுடன் வருகிறது. இது நீர்-எதிர்ப்பு வடிவமைப்புடன் வருகிறது மற்றும் ஒரே சார்ஜில் 7 நாட்கள் பேட்டரி ஆயுளை வழங்குவதாகக் கூறுகிறது.
விலை மற்றும் கிடைக்கும்
Fire-bolt Ninja 2 ஸ்மார்ட்வாட்ச் ரூ.1,899 ஆரம்ப விலையில் கிடைக்கிறது. ஸ்மார்ட்வாட்ச் அமேசானில் ஆன்லைனில் கிடைக்கிறது. கருப்பு, நீலம் மற்றும் இளஞ்சிவப்பு ஆகிய மூன்று வண்ண விருப்பங்களில் வாடிக்கையாளர்கள் சாதனத்தை வாங்கலாம்.
Fire-bolt இன் இந்த புதிய ஸ்மார்ட்வாட்ச் சமீபத்தில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட Noise ColorFit காலிபருடன் போட்டியிடும். ரூ.1,999 விலையில், Noise ColorFit காலிபர் நீர்-எதிர்ப்பு வடிவமைப்பு மற்றும் 1.69-இன்ச் டிஸ்ப்ளே கொண்டுள்ளது. அணியக்கூடியது 60 க்கும் மேற்பட்ட விளையாட்டு முறைகளை வழங்குகிறது மற்றும் இதய துடிப்பு மானிட்டரைக் கொண்டுள்ளது. Noise ColorFit காலிபர் ஒருமுறை சார்ஜ் செய்தால் 15 நாட்கள் பேட்டரி பேக்கப் கிடைக்கும்.
ஃபயர்-போல்ட் நிஞ்ஜா 2 அம்சங்கள்
Fire-bolt Ninja 2 ஆனது ஒரு செவ்வக டயலுடன் வருகிறது மற்றும் 240×240 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 1.3-இன்ச் HD டிஸ்ப்ளே கொண்டுள்ளது. ஸ்மார்ட்வாட்ச் வழிசெலுத்தலுக்கான பக்கவாட்டில் பொருத்தப்பட்ட பொத்தானைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் இது Android மற்றும் iOS சாதனங்களுடன் இணக்கமானது.
அணியக்கூடியது நடைபயிற்சி, சைக்கிள் ஓட்டுதல், நடைபயணம், ஏரோபிக்ஸ், பேட்மிண்டன், கால்பந்து, ஓட்டம் மற்றும் ஸ்கிப்பிங் போன்ற 30 விளையாட்டு முறைகளுடன் வருகிறது. Fire-bolt Ninja 2 ஆனது Sp2 மானிட்டர் மற்றும் இதய துடிப்பு சென்சார் உடன் வருகிறது. சாதனம் தூக்கம் மற்றும் படிகளைக் கண்காணிக்கும் திறன் கொண்டது.
ஸ்மார்ட்வாட்ச் IP68 மதிப்பீட்டுடன் வருகிறது, இது சாதனத்தை நீர்-எதிர்ப்புத் திறன் கொண்டது. இந்த ஸ்மார்ட்வாட்ச் ஒருமுறை சார்ஜ் செய்தால் 7 நாட்கள் வரை பேட்டரி பேக்கப்பை கொடுக்க முடியும் என்று நிறுவனம் கூறுகிறது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed