லதா மங்கேஷ்கர் – புகைப்படம்: ட்விட்டர்: @iSachinSrivstva

கொரோனா தொற்றுடன் போராடி வரும் பிரபல பாடகி லதா மங்கேஷ்கர், மும்பை கண்டி மருத்துவமனையின் ஐசியூவில் மருத்துவர்களின் கண்காணிப்பில் உள்ளார். இந்த தகவலை அவருக்கு சிகிச்சை அளித்து வரும் மருத்துவர் சனிக்கிழமை தெரிவித்தார். அவருக்கு இப்போது கவனிப்பு தேவை என்று டாக்டர் கூறுகிறார், அதனால்தான் அவர் ஐசியூவில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். லதா மங்கேஷ்கருக்கு கொரோனா மற்றும் நிமோனியா ஆகிய இரண்டும் இருந்தது. 92 வயதான பாடகர் கடந்த வாரம் தென் மும்பையின் ப்ரீச் கேண்டி மருத்துவமனையின் ஐசியுவில் கொரோனா வைரஸின் லேசான அறிகுறிகளைக் கொண்ட பின்னர் அனுமதிக்கப்பட்டார். லதா மங்கேஷ்கரின் டாக்டர் பிரதாத் சம்தானி கூறுகையில், பாடகர் சிறிது காலம் மருத்துவமனையில் இருப்பார். அவர் இன்னும் ஐசியூவில் எங்கள் கண்காணிப்பில் இருக்கிறார். நாம் காத்திருக்க வேண்டும். அவர்கள் குணமடைய பிரார்த்தனை செய்யுங்கள்.

லதா மங்கேஷ்கர் ஹெல்த் அப்டேட்: லதா மங்கேஷ்கரின் உடல்நிலை இப்போது கொரோனா தொற்றுடன் எப்படி இருக்கிறது தெரியுமா?

இர்பான் அன்சாரி, கங்கனா ரனாவத் – புகைப்படம்: Instagram

நடிகை கங்கனா ரனாவத் தொடர்பாக ஜம்தாரா தொகுதி காங்கிரஸ் எம்எல்ஏ டாக்டர் இர்பான் அன்சாரி சர்ச்சைக்குரிய கருத்தை தெரிவித்துள்ளார். ஜம்தாராவின் சாலைகள் கங்கனா ரணாவத்தின் கன்னங்களை விட மென்மையாக இருக்கும் என்று அவர் கூறுகிறார். ஜம்தாரா எம்எல்ஏ இர்பான் அன்சாரி பதிவு செய்த வீடியோவில், கங்கனாவின் கன்னங்கள் போன்ற மென்மையான சாலைகள் பழங்குடி சமூக குழந்தைகள் மற்றும் மாநில இளைஞர்களால் பயன்படுத்தப்படும் என்று காங்கிரஸ் தலைவர் கூறியது கேட்கப்படுகிறது. இதுபோன்ற 14 உலகத்தரம் வாய்ந்த சாலைகள் அமைக்கும் பணி விரைவில் தொடங்கும் என்றார்.

சர்ச்சை: ‘கங்கனாவின் கன்னங்களை விட மென்மையான சாலைகளை உருவாக்குவேன்’ என காங்கிரஸ் எம்.எல்.ஏ-வின் சர்ச்சை கருத்து!

சாரா அலி கான் – புகைப்படம் : சமூக ஊடகங்கள்

பாலிவுட் நடிகை சாரா அலி நீண்ட நாட்களாக அவர் நடிக்கவிருக்கும் ‘லுகாச்சிப்பி-2’ படத்தின் படப்பிடிப்பிற்காக மத்திய பிரதேச மாநிலம் இந்தூரில் இருக்கிறார். இப்படத்தில் விக்கி கவுஷலுக்கு ஜோடியாக சாரா அலி கான் நடிக்கிறார். லுகாச்சிப்பி 2 படத்தின் சில பகுதிகளும் உஜ்ஜயினியில் படமாக்கப்பட்டு வருகிறது. சாரா அலி கான் உஜ்ஜயினியில் இருந்ததால், அவரும் மகாகாலைப் பார்க்க வந்தார். இதன் போது சாரா அலிகானின் தாயார் அம்ரிதா சிங்கும் ஒன்றாக மஹாகல் பார்க்க சென்றார். சாரா அலி கான் உஜ்ஜயினியில் இருந்து தனது தாயுடன் ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். இவரின் இந்த புகைப்படத்திற்கு ரசிகர்கள் பல கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகின்றனர்.

இன்ஸ்டாகிராம்: சாரா அலி கான் அம்மா அமிர்தாவுடன் மகாகலை பார்க்க வந்தார், ரசிகர்கள் கூறினார்கள் – மதம் பற்றிய அறிவைக் கொடுப்பவர்கள் வந்திருக்க வேண்டும்

கார்த்திக் ஆர்யன், ஷாருக் கான் – புகைப்படம் : சமூக ஊடகங்கள்

சுபாங்கி அத்ரே – புகைப்படம் : சமூக ஊடகங்கள்Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.