அமெரிக்காவின் முன்னணி கிரிப்டோ பரிமாற்றமான Coinbase, “நீண்ட நாட்கள் மற்றும் நீண்ட வாரங்கள்” தீவிர வேலைகளுக்குப் பிறகு நிரப்பவும், ரீசார்ஜ் செய்யவும் 2022 ஆம் ஆண்டில் தனது ஊழியர்களுக்கு ஒவ்வொரு காலாண்டிலும் ஒரு வாரத்தை வழங்குவதாகக் கூறியுள்ளது. Coinbase தலைமை மக்கள் அதிகாரி எல்ஜே ப்ரோக் ஒரு நிறுவனத்தின் வலைப்பதிவு இடுகையில் இந்த ஆண்டு “கிட்டத்தட்ட முழு நிறுவனமும் நான்கு வாரங்களுக்கு மூடப்படும்” என்று எழுதினார். ப்ரோக் மேலும் கூறுகையில், Coinbase ஊழியர்கள் 40 மணி நேர வேலை வாரத்திற்கு மட்டுப்படுத்தப்படவில்லை.

“பல ஊழியர்கள் ரீசார்ஜ் செய்ய போதுமான நேரத்தை எடுத்துக் கொள்ளவில்லை என்பதை நாங்கள் 2020 இல் உணர்ந்தோம், ஏனெனில் அவர்கள் தங்கள் சகாக்களை கட்டாயப்படுத்த விரும்பாத காரணத்தினாலோ அல்லது அவர்கள் தங்கள் வேலையில் பின்தங்கியிருக்க விரும்பாத காரணத்தினாலோ, ” ப்ரோக் கூறினார், “இது நிலையானது அல்ல என்பது எங்களுக்குத் தெரியும், எனவே 2020 ஆம் ஆண்டின் இறுதியில் ஒரு ரீசார்ஜ் வாரமும், 2021 ஆம் ஆண்டில் இரண்டு ரீசார்ஜ் வாரங்களும் திட்டமிட்டுள்ளோம், அப்போது கிட்டத்தட்ட முழு நிறுவனமும் மூடப்படும். அடுத்தடுத்த பணியாளர் ஆய்வுகள் தெளிவுபடுத்தியுள்ளன: ரீசார்ஜ் வாரங்கள் வேலை செய்கின்றன.

“ஒரு நிறுவனத்திற்கு நான்கு வார ஒருங்கிணைந்த ரீசார்ஜ் நேரமானது அதிக வளர்ச்சியில் உள்ளதாகத் தோன்றலாம், ஆனால் ஆண்டு முழுவதும் எங்கள் வேலையின் தீவிரத்தைக் கருத்தில் கொண்டு, எங்கள் வேகம் நீண்ட காலத்திற்கு நிலையானதாக இருப்பதை உறுதி செய்வதற்கான சிறந்த வழி என்று நாங்கள் நினைக்கிறோம்.” ப்ரோக் கூறினார்.

பல அமெரிக்க தொழிலாளர்கள் கடுமையான வேலை நிலைமைகளுக்கு எதிராக போராடுவதால் இந்த அறிவிப்பு வந்துள்ளது, இது பெரும்பாலும் தொழில் நகர்வுகள் அல்லது எந்த திட்டமும் இல்லாமல் ராஜினாமா செய்ய வழிவகுத்தது – இது நெட்டிசன்களால் “பெரிய ராஜினாமா” என்று குறிப்பிடப்படுகிறது.

coinbase உருவாக்கப்பட்டது உங்கள் கொள்கையை மாற்றவும் தொற்றுநோய்களின் தொடக்கத்தில் தொழிலாளர்கள் தங்கள் வீடுகளில் இருந்து தொலைதூரத்தில் வேலை செய்ய அனுமதிக்க, மேலும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி பிரையன் ஆம்ஸ்ட்ராங் “தனிமைப்படுத்தப்பட்ட கட்டுப்பாடுகள்” நீக்கப்பட்டவுடன் நிறுவனம் தொடர்ந்து செய்யும் என்றார். கிரிப்டோ எக்ஸ்சேஞ்ச் மே மாதத்தில் “ரிமோட்-ஃபர்ஸ்ட்” என்ற அதன் பணியின் ஒரு பகுதியாக, அதன் சான் பிரான்சிஸ்கோ தலைமையகத்தை 2022 இல் முழுவதுமாக மூட விரும்புவதாகக் கூறியது.

பரிமாற்றம் 2020 இல் “ரீசார்ஜ் வீக்” முயற்சியையும் மேற்கொண்டது, இது ஒரு உள் கணக்கெடுப்பின்படி பாதிக்கும் மேற்பட்ட பணியாளர்களை மீட்க உதவியது. இருப்பினும், ப்ரோக் தனது வலைப்பதிவு இடுகையில், “ரீசார்ஜ் வாரங்கள்” சேர்த்த போதிலும், பணிச்சுமையின் காரணமாக அந்த வாரங்களுக்கான விடுமுறை நாட்களை பணியாளர்களில் கணிசமான பகுதியினர் திட்டமிட முடியவில்லை என்று எழுதினார்.

ஒரு வாரத்தை இங்கேயும் அங்கேயும் திட்டமிடுவது முற்றிலும் புதிய கருத்து அல்ல. அமெரிக்காவில் உள்ள பல விளம்பர ஏஜென்சிகள் தொழிலாளர் தினத்தை ஒட்டி ஊழியர்களுக்கு முழு வார விடுமுறை அளிக்கின்றன. அதேசமயம், தேர்வு இணைக்கப்பட்ட, ஹூட்சூட், மற்றும் இழுப்பு மற்ற நேரங்களில், ஊழியர்களுக்கு நீட்டிக்கப்பட்ட விடுமுறை அளிக்கப்பட்டது.


கிரிப்டோகரன்சியில் ஆர்வமா? WazirX CEO நிச்சல் ஷெட்டி மற்றும் வீக்கெண்ட் இன்வெஸ்டிங் நிறுவனர் அலோக் ஜெயின் ஆகியோருடன் அனைத்து விஷயங்களையும் கிரிப்டோ பற்றி விவாதிக்கிறோம் வகுப்பின், Gadgets 360 Podcast. சுற்றுப்பாதையில் கிடைக்கும் ஆப்பிள் பாட்காஸ்ட்கள், கூகுள் பாட்காஸ்ட்கள், Spotify, அமேசான் இசை உங்கள் பாட்காஸ்ட்களை எங்கிருந்து பெற்றாலும்.

Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *