ஹெச்பியின் கேமிங் பெரிஃபெரல்ஸ் துணை பிராண்ட் ஹைப்பர்எக்ஸ் நுகர்வோர் மின்னணு கண்காட்சி (CES) 2022 இன் போது அதன் புதிய தயாரிப்புகளின் வரிசையை அறிவித்துள்ளது. இந்த வரிசையில் மூன்று ஹெட்செட்கள், ஆண்ட்ராய்டு சாதனங்களுக்கான கேமிங் கன்ட்ரோலர், மவுஸ் மற்றும் கீபோர்டு ஆகியவை அடங்கும். கேமிங் பெரிஃபெரல்ஸ் பிராண்டின் மிகப்பெரிய அறிவிப்புகளில் ஒன்று ஹைப்பர்எக்ஸ் கிளவுட் ஆல்பா வயர்லெஸ் கேமிங் ஹெட்செட் ஆகும், இது ஒருமுறை சார்ஜ் செய்தால் 300 மணிநேரம் வரை பேட்டரி ஆயுளைக் கொண்டிருக்கும். ஹைப்பர்எக்ஸ் கிளட்ச் வயர்லெஸ் கேமிங் கன்ட்ரோலர் ஆண்ட்ராய்டு ஸ்மார்ட்போனுடன் புளூடூத் வழியாகவும், பிசியுடன் யூ.எஸ்.பி கேபிள் வழியாகவும் இணைக்க முடியும்.

ஹைப்பர்எக்ஸ் கிளவுட் ஆல்பா கேமிங் ஹெட்செட் இதன் விலை $199.99 (தோராயமாக ரூ. 14,900) மற்றும் பிப்ரவரி முதல் கிடைக்கும். ஹைப்பர்எக்ஸ் கிளவுட் II கேமிங் ஹெட்செட் $99.99க்கு (சுமார் ரூ.7,400) சில்லறை விற்பனை செய்யப்படும் மற்றும் மார்ச் முதல் கிடைக்கும். ஹைப்பர்எக்ஸ் கிளவுட் கோர் கேமிங் ஹெட்செட் ஜனவரி முதல் $69.99க்கு (தோராயமாக ரூ. 5,200) கிடைக்கும். ஹைப்பர்எக்ஸ் கிளட்ச் வயர்லெஸ் கேமிங் கன்ட்ரோலரின் விலை $49.99 (தோராயமாக ரூ. 3,700) மற்றும் மார்ச் மாதத்தில் தொடங்கப்படும். HyperX Pulsefire Haste Wireless Gaming Mouse மற்றும் HyperX Alloy Origins 65 மெக்கானிக்கல் கேமிங் கீபோர்டின் விலை முறையே $79.99 (தோராயமாக ரூ. 6,000) மற்றும் $99.99 மற்றும் இரண்டும் பிப்ரவரி முதல் கிடைக்கும்.

HyperX Cloud Alpha Side HyperX_Cloud_Alpha_Side

HyperX Cloud Alpha வயர்லெஸ் அம்சங்கள் 50mm HyperX Dynamic Driver
புகைப்பட கடன்: ஹைப்பர்எக்ஸ்

ஹைப்பர்எக்ஸ் கிளவுட் ஆல்பா வயர்லெஸ், கிளவுட் II, கிளவுட் கோர் கேமிங் ஹெட்செட் விவரக்குறிப்புகள்

ஒருமுறை சார்ஜ் செய்தால், 300 மணிநேர பேட்டரி ஆயுளைக் கொண்டதாகக் கூறப்படும், HyperX Cloud Alpha வயர்லெஸ் கேமிங் ஹெட்செட் DTS ஹெட்ஃபோன்:X ஆடியோ அனுபவத்தை ஆதரிக்கிறது. 50 மிமீ ஹெட்ஃபோன்கள். வசதி உள்ளது ஹைப்பர்எக்ஸ் டைனமிக் டிரைவர்கள் மற்றும் தனிப்பயன்-வடிவமைக்கப்பட்ட இரட்டை அறை தொழில்நுட்பம். ஓவர்-தி-இயர் ஹெட்ஃபோன்கள் மெமரி ஃபோம் மற்றும் லெதரெட் காது குஷன்களையும் பெறுகின்றன. அவற்றின் அதிர்வெண் மறுமொழி வரம்பு 15Hz முதல் 21,000Hz வரை.

எல்இடி இண்டிகேட்டர்கள் கொண்ட பிரிக்கக்கூடிய சத்தம்-ரத்துசெய்யும் மின்தேக்கி மைக்ரோஃபோனையும் வைத்திருக்கிறார்கள். இணைப்பு விருப்பங்களில் வயர்லெஸ் USB டாங்கிள் மற்றும் USB 2.0 போர்ட் ஆகியவை அடங்கும். லித்தியம்-அயன் பாலிமர் பேட்டரியை 4.5 மணி நேரத்தில் முழுமையாக சார்ஜ் செய்ய முடியும். இணைக்கப்பட்ட மைக்ரோஃபோன் இல்லாமல் அவை 332 கிராம் எடையுள்ளதாக இருக்கும்.

ஹைப்பர்எக்ஸ் கிளவுட் II கேமிங் ஹெட்செட் 53 மிமீ டைனமிக் டிரைவர்களைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் 10 ஹெர்ட்ஸ் முதல் 23,000 ஹெர்ட்ஸ் வரையிலான அதிர்வெண் மறுமொழி வரம்பைக் கொண்டுள்ளது. இது HyperX Virtual 7.1 சரவுண்ட் ஒலியையும் கொண்டுள்ளது. 2022 ஆம் ஆண்டிற்கான புதிய இளஞ்சிவப்பு மற்றும் வெள்ளை வண்ணத் திட்டத்தைப் பெற்றுள்ளனர்.

HyperX Cloud II பக்கம் HyperX_Cloud_ii_Side

HyperX Pulsefire Haste Mouse ஒருமுறை சார்ஜ் செய்தால் 100 மணிநேரம் வரை நீடிக்கும் என்று கூறப்பட்டுள்ளது.
புகைப்பட கடன்: ஹைப்பர்எக்ஸ்

ஹைப்பர்எக்ஸ் அறிவித்த மூன்றாவது ஹெட்செட் ஹைப்பர்எக்ஸ் கிளவுட் கோர் கேமிங் ஹெட்செட் ஆகும். 3D ஸ்பேஷியல் ஆடியோவுடன் DTS ஹெட்ஃபோன்எக்ஸ் ஆடியோ இதில் அடங்கும். 2022 ஆம் ஆண்டில், ஹைப்பர்எக்ஸ் இந்த ஹெட்செட்களுக்கான மெய்நிகர் 7.1 சரவுண்ட் ஒலியை கைவிட்டது. இது தவிர, அவை வெளிச்செல்லும் மாடலைப் போலவே இருக்கும்.

ஹைப்பர்எக்ஸ் கிளட்ச் வயர்லெஸ் கேமிங் கன்ட்ரோலர் விவரக்குறிப்புகள், அம்சங்கள்:

பயன்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது அண்ட்ராய்டு புளூடூத் v4.2 வழியாக ஸ்மார்ட்போன், ஹைப்பர்எக்ஸ் கிளட்ச் வயர்லெஸ் கேமிங் கன்ட்ரோலரை அதன் USB டைப்-ஏ முதல் டைப்-சி கேபிள் அல்லது 2.4ஜிகாஹெர்ட்ஸ் வயர்லெஸ் ரிசீவரைப் பயன்படுத்தி பிசியுடன் இணைக்க முடியும். இந்த 660mAh பேட்டரி ஒருமுறை சார்ஜ் செய்தால் 19 மணிநேரம் வரை நீடிக்கும். இது 44 மிமீ முதல் 86 மிமீ வரை சரிசெய்யக்கூடிய பிரிக்கக்கூடிய, சரிசெய்யக்கூடிய மொபைல் ஃபோன் கிளிப்பை உள்ளடக்கியது.

HyperX Pulsefire ஹஸ்ட் வயர்லெஸ் கேமிங் மவுஸ் , அலாய் ஒரிஜினல் 65 மெக்கானிக்கல் கேமிங் விசைப்பலகை விவரக்குறிப்புகள், அம்சங்கள்:

ஹைப்பர்எக்ஸின் வயர்லெஸ் கேமிங் மவுஸ் ஒரு தேன்கூடு ஹெக்ஸ் வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளது, இது மிகவும் இலகுவானதாக இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது. குறைந்த தாமதமான HyperX Pulsefire Haste ஆனது 2.4GHz வயர்லெஸ் அதிர்வெண் வழியாக இணைக்கப்படலாம். அதன் 370mAh பேட்டரியில் இருந்து ஒருமுறை சார்ஜ் செய்தால் இதன் பேட்டரி ஆயுள் 100 மணிநேரம் வரை இருக்கும். இது IP55 மதிப்பீட்டைப் பெற்றுள்ளது. HyperX NGENUITY மென்பொருளைப் பயன்படுத்தி, பயனர்கள் DPI அமைப்புகள், RGB விளக்குகள், பொத்தான் பணிகள் மற்றும் பதிவு மேக்ரோக்களை தனிப்பயனாக்கலாம். இது மொத்தம் 124.3×38.2×66.8mm அளவுகள் மற்றும் கேபிள் இல்லாமல் 61 கிராம் எடையுடையது.

HyperX Pulsefire அவசர துணைக்கருவிகள்

HyperX Pulsefire Haste Mouse ஒருமுறை சார்ஜ் செய்தால் 100 மணிநேரம் வரை நீடிக்கும் என்று கூறப்பட்டுள்ளது.
புகைப்பட கடன்: ஹைப்பர்எக்ஸ்

ஹைப்பர்எக்ஸ் அலாய் ஆரிஜின்ஸ் 65 விசைப்பலகை 80 மில்லியன் வாழ்நாள் கிளிக் மதிப்பீட்டைக் கொண்ட இயந்திர விசைகளைக் கொண்டுள்ளது. இது பின்னொளி RGB விசைகளைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் HyperX NGENUITY மென்பொருளைப் பயன்படுத்தி, பயனர்கள் லைட்டிங் மற்றும் பிற அமைப்புகளைத் தனிப்பயனாக்கலாம். இதன் பரிமாணங்கள் 315.06×105.5×36.94mm மற்றும் 827.7 கிராம் எடையுடையது.


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed