சாம்சங் CES 2022 இல் நான்கு மடிக்கக்கூடிய காட்சி தொழில்நுட்பங்களைக் காட்டியது, இதில் ஸ்மார்ட்போன்களில் இடம்பெறக்கூடிய மூன்று புதிய பேனல்கள் மற்றும் மடிக்கக்கூடிய மடிக்கணினிகளில் பயன்படுத்தக்கூடிய ஒரு டிஸ்ப்ளே ஆகியவை அடங்கும். நிறுவனம் ஏற்கனவே சாம்சங் கேலக்ஸி இசட் ஃபோல்ட் 3 மற்றும் சாம்சங் கேலக்ஸி இசட் ஃபிளிப் 3 போன்ற பிரபலமான மடிக்கக்கூடிய கைபேசிகளை விற்பனை செய்கிறது, இது மோட்டோரோலா மற்றும் ஒப்போவின் சலுகைகளுடன் போட்டியிடுகிறது. நிறுவனம் அதன் ஃப்ளெக்ஸ் எஸ், ஃப்ளெக்ஸ் ஜி மற்றும் ஃப்ளெக்ஸ் ஸ்லைடபிள் பேனல்களை ஃப்ளெக்ஸ் நோட் பேனல்களுடன் வெளிப்படுத்தியது, ஃப்ளெக்ஸ் நோட் பேனல்களுடன் மடிக்கக்கூடிய டிஸ்ப்ளேக்கள் கொண்ட கீபோர்டு-குறைவான மடிக்கணினிகளை உருவாக்க முடியும். இருப்பினும், இந்த கான்செப்ட் சாதனங்களை சில்லறை தயாரிப்புகளாக மாற்றுவதற்கான எந்த திட்டத்தையும் சாம்சங் இன்னும் வெளியிடவில்லை.

தென் கொரிய நிறுவனம் அதன் ஃப்ளெக்ஸ் நோட் பேனலை CES 2022 இல் காட்சிப்படுத்தியது, இது இயற்பியல் விசைப்பலகையை மாற்றியமைக்கும் ஒற்றை, தொடர்ச்சியான காட்சியைக் கொண்ட மடிக்கணினிக்கான கருத்து. நல்ல அறிக்கை Sammobile மூலம். அறிக்கையின்படி, பயனர்கள் மீடியா மற்றும் பிற உள்ளடக்கத்தை உட்கொள்ளும் போது கூடுதல் திரை ரியல் எஸ்டேட்டைப் பயன்படுத்திக் கொள்ள முடியும், அதே நேரத்தில் டச் கீபோர்டு மற்றும் ஸ்மார்ட்போன் திரை போன்ற பிற உள்ளீட்டு விருப்பங்களை அணுக முடியும்.

சாம்சங் ஃப்ளெக்ஸ் எஸ் மற்றும் ஃப்ளெக்ஸ் ஜி கான்செப்ட் பேனல்கள் தோன்றிய விதத்தின் அடிப்படையில் பெயரிடப்பட்டுள்ளன. இதன் பொருள் ஃப்ளெக்ஸ் எஸ் ஃபோல்ட் மூன்று பேனல்களுடன் வெளியில் பெரிய திரையில் மடிகிறது. ஃப்ளெக்ஸ் எஸ் பேனல் சிறிய வடிவக் காரணியுடன் கூடிய பெரிய டிஸ்பிளேவை வழங்கும் போது, ​​இரண்டு டிஸ்பிளே பேனல்கள் வெளிப்புறத்தில் இருப்பதால் கீறல்கள் மற்றும் சேதங்களுக்கு ஆளாகக்கூடும் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. சாம்சங்கின் ஃப்ளெக்ஸ் ஜி கான்செப்ட் அந்தச் சிக்கலைப் போக்க வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது – இதில் மூன்று மடிக்கக்கூடிய பேனல்கள் உள்ளன, ஆனால் அவை வெளிப்புறமாக மடிக்காமல் உள்நோக்கி மடிகின்றன.

நிறுவனம் CES 2022 இல் Flex Slidable எனப்படும் அதன் நான்காவது மடிக்கக்கூடிய காட்சி தொழில்நுட்பத்தை காட்சிப்படுத்தியது. இது Oppo X2021 ஸ்மார்ட்போனை ஒத்த ஒரு பழக்கமான வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. ஃப்ளெக்ஸ் ஸ்லைடபிள் பேனல் ஒரு கான்செப்ட் கைபேசியில் இடம்பெற்றது, இதில் ஸ்லைடிங் டிஸ்ப்ளே கூடுதல் திரை இடத்திற்காக வெளிவருகிறது. உள்ளடக்கத்திற்கான பார்வையை விரிவுபடுத்த இதைப் பயன்படுத்தலாம் என்றாலும், சாம்சங்கின் வீடியோ அதன் One UI ஆண்ட்ராய்டு தோலில் காணப்படும் ஸ்வைப் செய்யக்கூடிய ஷார்ட்கட் பேனலைப் போன்ற குறுக்குவழிகளின் தொகுப்பை பரிந்துரைக்கிறது.


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.

கேட்ஜெட்கள் 360 உடன் தொழில்நுட்பம் குறித்த எழுத்தாளராக, டேவிட் டெலிமா திறந்த மூல தொழில்நுட்பம், இணைய பாதுகாப்பு, நுகர்வோர் தனியுரிமை ஆகியவற்றில் ஆர்வமாக உள்ளார், மேலும் இணையம் எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதைப் படிக்கவும் எழுதவும் விரும்புகிறார். டேவிட் மின்னஞ்சல் வழியாக david@ndtv.com மற்றும் Twitter இல் @DxDavey இல் தொடர்பு கொள்ளலாம்.
மேலும்

CES 2022: Razer X Fossil Gen 6, Skagen Falster Gen 6 ஸ்மார்ட்வாட்ச்கள் Google’s Wear OS உடன் தொடங்கப்பட்டனlink

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *