பாலிவுட் நடிகர் ஷாருக்கான் கடைசியாக தோன்றினார் ஆனந்த் எல் ராய்‘ஜீரோ’ படத்தின் மூலம் மீண்டும் வரத் தயார் சித்தார்த் ஆனந்த்.பதான்‘. அவரது படப்பிடிப்பு அட்டவணை காரணமாக, நடிகர் தனது நேர்த்தியான மற்றும் தொனியான தோற்றத்தை படத்திற்காக வெளிப்படுத்துகிறார்.

தற்போது இந்த படத்திற்காக சூப்பர் ஸ்டார் தனது மேக்ஓவரை ஆவணப்படுத்துவதாக கூறப்படுகிறது. சூப்பர் ஸ்டார் தனது உடல்நிலை மாற்றத்தையும், திரைக்குப் பின்னால் உள்ள வீடியோ தொடரான ​​பதான் தொடரில் அவர் எவ்வாறு தசைகளை வளர்த்துக்கொண்டார் என்பதையும் பத்திரிக்கை செய்து வருவதாக நெருங்கிய அறிமுகமான ஒருவர் இந்தியா டுடேயிடம் கூறினார். “பதான்கோட்டில், நீங்கள் அவரை நல்ல நிலையில் காண்பீர்கள், மேலும் அவர் பி.டி.எஸ் தொடரை திரைப்பட வெளியீட்டிற்கு அருகில் வெளியிடுவார்” என்று ஆதாரம் மேலும் கூறியது.

முன்னதாக, ஷாருக்கான் தனது 2007 ஆம் ஆண்டு திரைப்படமான ‘ஓம் சாந்தி ஓம்’ படப்பிடிப்பின் போது இதையே செய்தார், அங்கு அவர் சிக்ஸ் பேக் ஏப்ஸ் செய்தார். அவர் தனது மாற்றத்திற்கான பயணத்தை பதிவு செய்தார். ‘பதான்’ படத்தில், ஷாருக் கான் திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார் தீபிகா படுகோன் மற்றும் ஜான் ஆபிரகாம். இப்படத்தில் சல்மான் கானும் கெஸ்ட் ரோலில் நடிக்கவுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *