நவ்யா நவேலி நந்தா சமூக ஊடகங்களில் மிகப்பெரிய ரசிகர்களைக் கட்டளையிடுகிறார், அங்கு அவர் அடிக்கடி தனது படங்களையும் வீடியோக்களையும் தனது பின்தொடர்பவர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்வார், அவர் ஒரு அழகான திவாவைப் பெற முடியாது.

நட்சத்திரத்தின் பேத்தி சமீபத்தில் தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் தன்னைப் பற்றிய ஒரே வண்ணமுடைய படத்தையும், அவரைக் காட்டும் வீடியோவையும் பகிர்ந்துள்ளார். பியானோ திறன்கள்.

இடுகையை இங்கே பார்க்கவும்:படத்தில், அவள் பால்கனியில் இருந்து நிற்பதைக் காணலாம். அடுத்த ஸ்லைடில் நவ்யா பியானோ வாசித்துக்கொண்டிருந்தாள். தி சினிமாடிக் ஆர்கெஸ்ட்ராவின் ‘டு பில்ட் எ ஹோம்’ பாடலை அவர் வாசித்தார்.

இளம் திவா இந்த இடுகையைப் பகிர்ந்தவுடன், எல்லா பக்கங்களிலிருந்தும் கருத்துகள் வரத் தொடங்கின. அவரது BFFகள் ஷனாயா கபூர் மற்றும் அனன்யா பாண்டே அனைவரும் அவளைப் பாராட்டினர். அவரைப் பின்தொடர்பவர்களிடமிருந்தும் நிறைய நேர்மறையான பதில்களைப் பெற்றார். ஒரு ரசிகர் ‘மிகவும் திறமையானவர், அவாண்ட்-கார்ட்’ என்று எழுதினால், மற்றொருவர் ‘எனக்கு வாத்து கொடுத்தார்’ என்று சேர்க்கிறார்.

நவ்யா, அவரது குடும்ப உறுப்பினர்கள் பலரைப் போலல்லாமல், ஷோ பிசினஸில் ஒரு பகுதியாக இருப்பதில் ஆர்வம் காட்டவில்லை. இளம் திறமையானவர் தனது தந்தையுடன் தங்கள் குடும்பத் தொழிலில் சேர விருப்பம் தெரிவித்தார். அவர் தனது தலைமுறையின் நான்காவது மற்றும் முதல் பெண். அவரைப் பொறுத்தவரை, தனது தாத்தா ஹெச்பி நந்தா விட்டுச் சென்ற பாரம்பரியத்தை முன்னெடுத்துச் செல்வதில் பெருமிதம் கொள்கிறார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *