ஆப்பிள் 745 மில்லியனுக்கு மேல் செலுத்தியுள்ளனர் உறுப்பினர் தற்போது, ​​படி குதிகால் குறி, ஆப்பிள் நிறுவனத்தில் சேவைகளின் மூத்த துணைத் தலைவர். ஒரு செய்திக்குறிப்பில், இந்த பல சந்தாக்களுடன், ஆப்பிள் உலகின் டெவலப்பர்கள், கலைஞர்கள் மற்றும் கதைசொல்லிகளை ஒரு பில்லியனுக்கும் அதிகமான சாதனங்களைப் பயன்படுத்துபவர்களுடன் தொடர்ந்து இணைக்கிறது என்று கூறினார்.
ஆப்பிளின் கூற்றுப்படி, அதன் ஆப்பிள் ஃபிட்னஸ்+ பயனர்களுக்கு உடற்பயிற்சி செய்வதற்கும் தியானம் செய்வதற்கும் பயிற்சி அளிக்கிறது, அதே நேரத்தில் ஆப்பிள் நியூஸ் 2021 இல் செய்தி மற்றும் கலாச்சாரத்தில் ஏற்படும் முன்னேற்றங்களைப் பற்றி அவர்களுக்குத் தெரிவிக்கிறது. ஆப்பிள் ஆர்கேடில் நூற்றுக்கணக்கான கேம்கள் விளையாடப்பட்டதாக நிறுவனம் கூறுகிறது; மேலும் மில்லியன் கணக்கான பயன்பாடுகள் பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்டன ஆப் ஸ்டோர், கடந்த ஆண்டு, ஆப்பிள் ஆர்கேட்கேம்களின் நூலகம் இதுவரை இல்லாத அளவில் மிகப்பெரிய விரிவாக்கத்தைக் கண்டுள்ளது, இப்போது அனைத்து வயதினருக்கும் 200க்கும் மேற்பட்ட கேம்களை வழங்குகிறது, இதில் புத்தம் புதிய வெளியீடுகள், விருது பெற்ற தலைப்புகள் மற்றும் ஆப் ஸ்டோரில் இருந்து மேலும் பல உள்ளன.
“தி மிட்நைட் மிராக்கிள்” மற்றும் “வி கேன் டூ ஹார்ட் திங்ஸ்” போன்ற பாட்காஸ்ட்கள் மற்றும் “தி லிஸ்ட் ஆஃப் அஸ்” மற்றும் “தி லவ் ஹைபோதெசிஸ்” போன்ற புத்தகங்கள் சில சிறப்பம்சங்கள்.
தொழில்நுட்ப நிறுவனமான கூற்றுப்படி, ஆப் ஸ்டோரின் உலகளாவிய இயங்குதளமானது 175 நாடுகளில் ஒவ்வொரு வாரமும் 600 மில்லியனுக்கும் அதிகமான மக்களுடன் அனைத்து அளவிலான வணிகங்களையும் இணைக்கிறது, 2008 ஆம் ஆண்டில் ஆப் ஸ்டோர் தொடங்கப்பட்டதிலிருந்து 260 மில்லியன் டிஜிட்டல் பொருட்கள் மற்றும் சேவைகளைச் சேர்க்க டெவலப்பர்கள் முன்னணியில் உள்ளனர். பில்லியன் டாலர்கள். இந்த எண்கள் ஆப் ஸ்டோர் டெவெலப்பர் வருவாயில் புதிய ஆண்டு சாதனை படைத்ததாகக் கூறப்படுகிறது. இந்த விடுமுறை காலத்தில் மட்டும், ஆப் ஸ்டோர் வாடிக்கையாளர்கள் கிறிஸ்துமஸ் ஈவ் மற்றும் புத்தாண்டு ஈவ் இடையே எப்போதும் விட அதிகமாக செலவழித்தனர், கடந்த ஆண்டை விட இரட்டை இலக்க வளர்ச்சியை பதிவு செய்தனர்.
கடந்த சில மாதங்களின் அசாதாரண தருணங்களில் “சாம்பியன்ஸ் வந்துவிட்டார்கள்!” விளையாட்டு நிகழ்வுகள் போன்றவை. “Clash Royale,” “Space Tour” in “Mario Kart Tour” மற்றும் “Pokémon Go Halloween Mischief” “Pokémon Go” இல், TikTok இன் “ஸ்ட்ரேஞ்சர் திங்ஸ் வாட்ச் பார்ட்டி” மற்றும் ESPN இன் “Man in the Arena” போன்ற பிரபலமான நிகழ்ச்சிகள்: படி ஆப்பிள், டாம் பிராடி” இன்-ஆப் கூட்டத்தை ஈர்த்தது.
2021 ஆம் ஆண்டின் ஆப் ஸ்டோர் விருதுகள் வென்றவர்களில் சிறந்த-இன்-கிளாஸ் ஆப் அனுபவத்தை வழங்கியதற்காக, Bumble மற்றும் eOcra போன்ற பயன்பாடுகள் இந்த ஆண்டின் இணைப்புப் போக்கைப் பிரதிபலிக்கும் வகையில் சமீபத்தில் வழங்கப்பட்டன.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed