இதற்கான கவுன்ட் டவுன் தொடங்கியுள்ளது அமேசான் கிரேட் குடியரசு விற்பனை, பிரைம் உறுப்பினர்களுக்காக இந்த விற்பனை ஜனவரி 16 ஆம் தேதி காலை 12 மணிக்கு தொடங்கும். ஜனவரி 17 முதல் திறந்த விற்பனை தொடங்கும். விற்பனைக்கு சில மணி நேரங்களுக்கு முன்பு, கதாநாயகி கேஜெட்கள் மற்றும் பிற பொருட்களை முன்பதிவு செய்ய பயனர்களை அனுமதிப்பது ரூ. நீங்கள் விரும்பும் உபகரணங்களை ஒரு குறிப்பிட்ட விலையில் பெறுவதை உறுதி செய்வதே இதன் நோக்கம். தெரியாதவர்களுக்கு, இந்த ஆன்லைன் விற்பனையின் போது விலை நிர்ணயம் மாறும் மற்றும் தேவை மற்றும் விநியோகத்தின் அடிப்படையில் மாறலாம். முன்பதிவு சலுகைக்கான வீட்டு விதிகள் இங்கே:
முன்பதிவு என்றால் என்ன?
கிடைக்கும் தயாரிப்புகளை முன்பதிவு செய்வதன் மூலம் வாடிக்கையாளர்கள் முன்கூட்டியே தயாரிப்புகளை முன்பதிவு செய்ய தேர்வு செய்யலாம். அமேசான் கிரேட் குடியரசு தின விற்பனை தொடங்கும் முன், ‘ரிடெம்ப்ஷன் விண்டோ’வின் போது, ​​இது முன்கூட்டியே தயாரிப்பு கிடைப்பதற்கு உத்தரவாதம் அளிக்கும். தயாரிப்பு மூலம் மீட்பு சாளரம் மாறுபடும். முன்பதிவு செய்யும் போது இதை நீங்கள் சரிபார்க்கலாம்.
முன்பதிவு செய்து பொருட்களை வாங்குவது எப்படி?
முன்பதிவு செய்வதற்கான படிகள் பின்வருமாறு:
a) முன்பதிவுக் காலத்தில் ஆர்டர் செய்வதற்கு ஆரம்ப முன்பதிவு கட்டணம் தேவைப்படுகிறது. இந்த பணம் செலுத்தும் முறை அமேசான் பே பேலன்ஸ் மூலம் ப்ரீபெய்ட் செய்யப்படுகிறது.
b) மீட்புச் சாளரம் தொடங்கும் முன் (உங்கள் முன் பதிவு செய்த பொருளை வாங்குவதற்கான கடைசி கட்டணச் சாளரம்), ஏற்கனவே செலுத்திய முன்பதிவுத் தொகை உங்கள் Amazon Pay இருப்புக்குத் திருப்பித் தரப்படும்.
c) முன்பதிவு மீட்பு சாளரம் திறந்திருக்கும் போது, ​​தயாரிப்பு விவரம் பக்கத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள விலையை செலுத்தி நீங்கள் முன் பதிவு செய்த பொருளை வாங்கலாம். தயாரிப்பு விவரம் பக்கத்தை நேரடியாகப் பார்வையிடுவதன் மூலமோ அல்லது நினைவூட்டல் அறிவிப்புகளில் உள்ள இணைப்பின் மூலமாகவோ உங்களின் முன்பதிவு கட்டணத்தை நிறைவு செய்யலாம். மீட்பு கட்டணம் COD அல்லது ஏதேனும் ப்ரீபெய்ட் கட்டண முறை மூலம் செய்யலாம் (கிரெடிட் கார்டு / டெபிட் கார்டு / பேமெண்ட் வாலட் / நெட் வங்கி / இ-பரிசு வவுச்சர்கள்).
ஈ) தயாரிப்பை முன்பதிவு செய்வதற்கு முன், சலுகைத் தகுதிக்கான தயாரிப்புப் பக்கத்தைப் பார்க்கவும்.
முன்பதிவு செய்யும் போது வங்கிச் சலுகை பொருந்துமா?
அத்தகைய சலுகையின் விதிமுறைகள் மற்றும் நிபந்தனைகளின்படி ஏற்கனவே முன்பதிவு செய்யப்பட்ட பொருட்களுக்கு வங்கிச் சலுகை பொருந்தும்.
நான் ஒரே நேரத்தில் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட முன்பதிவு செய்யலாமா?
ஆம், முன்பதிவு செய்யப்பட்ட பல பொருட்களை ஒரே நேரத்தில் வாங்கலாம். தயாரிப்பின் அடிப்படையில் முன்பதிவுத் தொகையும் மீட்புச் சாளரமும் மாறுபடலாம்.
முன்பதிவை ரத்து செய்யலாமா?
ஆம், Amazon.in இல் தயாரிப்பு விவரங்கள் பக்கத்தைப் பார்வையிடும்போது விண்ணப்பம், ‘முன்பதிவு செய்வதை நிர்வகி’ என்ற இணைப்பைக் கிளிக் செய்து, ‘முன்பதிவு செய்வதை ரத்து செய்’ என்பதைக் கிளிக் செய்யவும். ரத்துசெய்ய “ஆம், முன்பதிவை ரத்துசெய்” என்பதைக் கிளிக் செய்யவும். முன்பதிவு செய்த பொருளை ரத்துசெய்தால், நீங்கள் பணம் செலுத்திய மூலக் கணக்கிற்கு உங்கள் முன்பதிவுத் தொகை திருப்பித் தரப்படும்.
மீட்புச் சாளரத்தின் போது நான் முன்பதிவு செய்யவில்லை என்றால் என்ன நடக்கும்?
மீட்பு சாளரத்தின் போது நீங்கள் வாங்கவில்லை என்றால், முன்பதிவு தானாகவே ரத்து செய்யப்படும்.
இந்த ஆர்டர்களுக்கு டெலிவரியில் பணத்தைப் பெற முடியுமா?
ஒரு தயாரிப்பை முன்பதிவு செய்ய, முதல் கட்டணம் ரீ 1 அல்லது டோக்கன் பெயரளவு தொகையை ப்ரீபெய்ட் செய்ய வேண்டும் (அமேசான் பே பேலன்ஸ் மூலம்). இருப்பினும், ரிடெம்ப்ஷன் சாளரத்தின் போது பேலன்ஸ் பேமெண்ட்டை கேஷ் ஆன் டெலிவரி மூலமாகவோ அல்லது Amazon.in இல் உள்ள வேறு ஏதேனும் கட்டண விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தியோ செய்யலாம்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *