அமேசான் மொபைல் மற்றும் டிவி சேமிப்பு நாட்கள் விற்பனை டிசம்பர் 7, வெள்ளிக்கிழமை அன்று இந்தியாவில் தொடங்கியது, இதில் OnePlus Nord 2 5G, Samsung Galaxy S20 FE 5G மற்றும் Redmi Note 10S உள்ளிட்ட மாடல்களில் உடனடி தள்ளுபடியை வழங்குகிறது. ஜனவரி 10 ஆம் தேதி வரை நடைபெறும் நான்கு நாள் விற்பனையில், Samsung Galaxy M52 5G, OnePlus 9 மற்றும் OnePlus 9R ஆகியவற்றின் தள்ளுபடி விலைகளும் வழங்கப்படுகின்றன. Xiaomi 11 Lite NE 5G உட்பட போனில் கூடுதல் எக்ஸ்சேஞ்ச் தள்ளுபடிகள் இருக்கும். ஸ்மார்ட்போன்களுடன், அமேசான் விற்பனையானது பல்வேறு ஸ்மார்ட் டிவிகளில் வங்கி தள்ளுபடியை வழங்குகிறது.

சிட்டி பேங்க் கிரெடிட் அல்லது டெபிட் கார்டுகளைப் பயன்படுத்தும் வாடிக்கையாளர்கள் 10 சதவீதம் வரை உடனடி தள்ளுபடியைப் பெறலாம். அமேசானின் மொபைல் மற்றும் டிவி சேமிப்பு நாட்கள் விற்பனையின் கீழ் தகுதியான ஸ்மார்ட்போன் அல்லது டிவியை வாங்கும் போது 1,000. மேலும் ரூ. சிட்டி பேங்க் கிரெடிட் கார்டு EMI பரிவர்த்தனைகள் மூலம் வாங்கும் வாடிக்கையாளர்களுக்கு 1,250 தள்ளுபடி.

படி பட்டியல் பிரத்யேக மொபைல் பிரிவில் கதாநாயகி, நடப்பு விற்பனையைக் கொண்டுவருகிறது redmi 9a விளையாட்டு ஒரு பழுப்பு பயனுள்ள விலை ரூ. 6,479 சிட்டி பேங்க் கார்டில் உடனடி தள்ளுபடிக்குப் பிறகு. தொலைபேசியின் ஆரம்ப விலை பொதுவாக ரூ. 7,199. redmi note 10s பயனுள்ள விலையிலும் வாங்கலாம் ரூபாய். 16,249, வழக்கமான மதிப்பு ரூ. 17,499.

Samsung Galaxy S20 FE 5G மேலும் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது ரூபாய். 38,740 வங்கி தள்ளுபடியுடன். இது பொதுவாக ரூ. 39,990.

அமேசான் நிறுவனமும் விற்பனை செய்து வருகிறது டெக்னோ ஸ்பார்க் 8டி வங்கி சலுகையுடன் ரூபாய். 8,549, அதன் வழக்கமான தொடக்க விலையான ரூ. 9,499. முன்னால், Vivo V21 5G பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது ரூபாய். 28,740 வங்கி தள்ளுபடியுடன், தொலைபேசியின் விலை பொதுவாக ரூ. 29,990.

வங்கி சலுகைகள் தவிர, oneplus nord 2 5g மற்றும் Xiaomi 11 Lite NE 5G 5,000 கூடுதல் எக்ஸ்சேஞ்ச் தள்ளுபடியுடன் கிடைக்கிறது. அமேசான் நிறுவனமும் வழங்குகிறது Samsung Galaxy M52 5G, ஒன்பிளஸ் 9, ஒன்பிளஸ் 9ஆர், மற்றும் Realme narzo 50a ரூ. வரை தள்ளுபடி கூப்பனுடன். உள்ளிட்ட மாடல்களுடன் 5,000 தள்ளுபடி கூப்பன்கள் கூடுதலாக கிடைக்கின்றன iQoo Z5 மற்றும் IQ 7,

அமேசான் விற்பனை 40 சதவீத தள்ளுபடியும் கோரப்பட்டுள்ளது AmazonBasics 50-இன்ச் 4K டிவி இது ரூ. 32,999. இதேபோல், Sony 50-inch 4K UHD Google TV ரூ. 30 சதவீத தள்ளுபடியுடன் கிடைக்கும் என்று கூறப்படுகிறது. 77,990, அதே நேரத்தில் iFFalcon 43-இன்ச் 4K UHD TV 48 சதவீதம் வரை தள்ளுபடியுடன் விற்பனையில் உள்ளது.

கட்டணமில்லா EMI விருப்பங்களும் வாடிக்கையாளர்களுக்கு 12 மாதங்கள் வரை வழங்கப்படுகின்றன. அமேசான் தலைவர் உறுப்பினர்கள் கூடுதலாக ரூ. ஹெச்டிஎஃப்சி வங்கி டெபிட் மற்றும் கிரெடிட் கார்டுகளில் ஆறு மாத இலவச ஸ்கிரீன் ரீப்ளேஸ்மென்ட் மற்றும் கூடுதல் மூன்று மாத நோ-காஸ்ட் இஎம்ஐகள் உட்பட 20,000 சேமிப்பு நன்மைகள் அட்வான்டேஜ் ஜஸ்ட் ஃபார் பிரைம்.

மொபைல் மற்றும் டிவி சேமிப்பு நாட்கள் விற்பனைக்கு கூடுதலாக, அமேசான் தனது பிரீமியம் போன்கள் பார்ட்டி நிகழ்வை நடத்தி வருகிறது, ஃபிளாக்ஷிப் போன்களில் 40 சதவீதம் வரை தள்ளுபடி மற்றும் கூடுதலாக ரூ. 5,000 கூப்பன் தள்ளுபடி. இந்த விற்பனை ஜனவரி 12ஆம் தேதி வரை நடைபெறுகிறது.


இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் தார்மீக அறிக்கை விவரங்களுக்கு.

Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *