ஹோம்கிரோன் ஆடியோ பிராண்ட் போல்ட் ஆடியோ ஏர்பாஸ் ஒய்1 அறிமுகத்துடன் அதன் தயாரிப்பு போர்ட்ஃபோலியோவை விரிவுபடுத்தியுள்ளது. புதிய வயர்லெஸ் இயர்பட்ஸ் புளூடூத் பதிப்புகள் 5.1ஐ வழங்குகின்றன மற்றும் மொத்த பிளேபேக் நேரத்தை 40 மணிநேரம் வரை வழங்குவதாகக் கூறப்படுகிறது.
போல்ட் ஆடியோ ஏர்பேஸ் Y1 விலை
Boult Audio AirBass Y1 விலை ரூ.1,299. Flipkart மூலம் ஆன்லைனில் வாங்கலாம். சாதனத்தில் தேர்வு செய்ய இரண்டு வண்ண விருப்பங்கள் உள்ளன – கருப்பு மற்றும் வெள்ளை. இது 1 வருட நிலையான தொழில் உத்தரவாதத்துடன் வருகிறது.
போல்ட் ஆடியோ ஏர்பாஸ் Y1 விவரக்குறிப்புகள்
Boult Audio AirBass Y1 ஆனது USB Type-C ஃபாஸ்ட் சார்ஜிங் கொண்டதாகக் கூறப்படுகிறது, மேலும் 10 நிமிட சார்ஜில் 100 நிமிடங்களின் மொத்த பிளேபேக் நேரத்தை வழங்கும் என்று கூறப்படுகிறது. இயர்பட்கள் 40 மணிநேரம் வரை மொத்த பிளேபேக்கை வழங்கும் என்று நிறுவனம் கூறியுள்ளது.
ஏர்பாஸ் ஒய்1 தனித்துவமாக வடிவமைக்கப்பட்ட வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. நீண்ட கால பயன்பாட்டின் போது கூடுதல் வசதிக்காக கூடுதல் மென்மையான சிலிகான் குறிப்புகள் கொண்ட ஒரு கோண குஸ்செட் உள்ளது. உடல் நீர் மற்றும் வியர்வையிலிருந்து பாதுகாக்கும் ஏபிஎஸ் ஷெல் மூலம் தயாரிக்கப்பட்டுள்ளது. இது சமீபத்திய புளூடூத் பதிப்பு 5.1 உடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளது மற்றும் IPX5 நீர் எதிர்ப்பை வழங்குகிறது. இந்த இயர்பட்கள் மோனோ பயன்முறையை வழங்குகின்றன, வெற்றிகரமான இணைத்த பிறகு தனித்தனியாகப் பயன்படுத்தலாம்.
இயர்பட்கள் தொடு உணர்திறன் கொண்டவை மற்றும் ஒலியளவை சரிசெய்ய, டிராக்குகளை மாற்ற, அழைப்புகளில் கலந்துகொள்ள அல்லது உங்கள் குரல் உதவியாளருக்கு கட்டளைகளை வழங்க பயன்படுத்தப்படலாம். சாதனம் அதன் மைக்ரோஃபோன் மூலம் Pro+ அழைப்பு அனுபவத்தை வழங்கும் என்று கூறப்படுகிறது.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published.