புதுடெல்லி: ஓமிக்ரானின் மோசமான துள்ளலை பொருளாதாரம் தாங்கும் என்ற நம்பிக்கையில் முதலீட்டாளர்கள் முதல் முறையாக ரூபாயின் மதிப்புக்கு மாறியுள்ளனர். அமெரிக்க விலை உயர்வு கணிசமாகக் குறையும் என்று ராய்ட்டர்ஸ் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. கருத்துக்கணிப்பு கண்டறியப்பட்டது.
பரவலாகப் பேசினால், பெரும்பாலான ஆசிய வளர்ந்து வரும் நாணயங்களில் முதலீட்டாளர்கள் மந்தமான நிலையில் இருந்தனர், 12 பதிலளித்தவர்களில் ஒரு கணக்கெடுப்பு காட்டியது, Omicron இன் பரவல் துறையின் மீட்சியை மெதுவாக்க அச்சுறுத்துகிறது, இருப்பினும், இதுவரை, வளர்ந்து வரும் பங்குகள் மிகவும் நெகிழ்ச்சியுடன் உள்ளன.
அமெரிக்காவில் உயர் பணவீக்கம் கூட சமிக்ஞை செய்யலாம் மத்திய ரிசர்வ் அவர்களின் வட்டி விகிதங்களை விரைவுபடுத்துவதற்காக, இந்த ஆண்டு மூன்று முறை வட்டி விகிதங்களை உயர்த்தலாம் என்று மத்திய வங்கி டிசம்பரில் சுட்டிக்காட்டியது.
Barclays இன் ஆய்வாளர்கள் இந்த வார தொடக்கத்தில், “இவை சாதகமற்ற நிலைமைகள் என்றாலும், ஆபத்து மிதமானதாக இருப்பதால் (O’Micron) மற்றும்/அல்லது ஏற்கனவே (Federal Reserve) கணிசமான விலையில் இருப்பதால் சந்தை அதிகமாக திருப்தி அடைவதாக நாங்கள் நினைக்கவில்லை.” வாய்ப்பு.”
COVID-19 தொற்றுநோயின் மூன்றாவது அலையின் நடுவில் உள்ள இந்தியாவில் இதுவரை, மாநிலங்கள் அன்றாட வாழ்க்கையில் சில கட்டுப்பாடுகளை விதித்துள்ளன, ஆனால் முந்தைய அலைகளில் காணப்பட்ட பொருளாதார ரீதியாக சேதப்படுத்தும் பூட்டுதல்களை செயல்படுத்தவில்லை.
ஆசியாவின் மூன்றாவது பெரிய பொருளாதாரம் ஜூலை மற்றும் செப்டம்பர் மாதங்களுக்கு இடையில் எந்தவொரு பெரிய பொருளாதாரத்திற்கும் வேகமான வேகத்தில் வளர்ந்தது, வணிகங்கள் மீண்டும் திறக்கப்பட்டது மற்றும் அரசாங்க செலவுகள் வலுப்பெற்றன.
பார்க்லேஸ், மத்திய வங்கியின் கடுமையான கொள்கையை பார்க்கவில்லை என்று கூறியது, இது மேம்பட்ட அமெரிக்க வளர்ச்சி செயல்திறன், தொடர்ந்து டாலர் வலிமை மற்றும் ரூபாயில் நீண்ட காலம் நீடித்தது ஆகியவற்றால் வழிநடத்தப்படுகிறது. டிசம்பர் நடுப்பகுதியில் இருந்து ரூபாய் மதிப்பு 3% வரை உயர்ந்துள்ளது.
இந்தோனேசியாவில் கூட, அதன் பத்திர சந்தைகள் வெளிநாட்டு வரவுகளுக்கு உணர்திறன் கொண்டவை, ரூபாய் மிகவும் நிலையற்றதாக இல்லை.
உள்ளூர் தேவை மேம்பட்டது மற்றும் தடுப்பூசி விகிதங்கள் அதிகரித்ததால் வர்த்தகர்கள் ரூபாய் மீதான சிறிய பந்தயங்களைக் குறைத்தனர்.
ஸ்டாண்டர்ட் சார்ட்டர்ட் ஒரு குறிப்பில், அதிக தடுப்பூசி விகிதங்கள் மற்றும் Omicron மாறுபாடு மற்ற வகைகளைக் காட்டிலும் குறைவான கடுமையானது என்று பரிந்துரைக்கும் தரவு இந்தோனேசியப் பொருளாதாரத்தை மேலும் திறக்க அனுமதிக்கும்.
முதல் காலாண்டு முடிவில் ரூபாயின் மதிப்பு 14,000 ஆக உயரும் என எதிர்பார்க்கிறது. வியாழன் அன்று நாணயத்தின் மதிப்பு 14,305 ஆக இருந்தது.
மற்ற இடங்களில், முதலீட்டாளர்கள் பிலிப்பைன்ஸ் பெசோ மற்றும் தாய் பாட் ஆகியவற்றில் தங்களுடைய பந்தயங்களை அதிகரித்தனர் மற்றும் சிங்கப்பூர் டாலர் மற்றும் மலேசிய ரிங்கிட் மீதான பந்தயங்களைக் குறைத்தனர்.
சீன யுவான், தென் கொரிய வான், சிங்கப்பூர் டாலர், இந்தோனேசிய ரூபியா, தைவான் டாலர், இந்திய ரூபாய், பிலிப்பைன் பேசோ, மலேசிய ரிங்கிட்: ஒன்பது ஆசிய வளர்ந்து வரும் சந்தை நாணயங்களின் தற்போதைய சந்தை நிலவரங்கள் என்ன என்பதை ஆய்வாளர்கள் மற்றும் நிதி மேலாளர்கள் நம்புவதை ஆசிய நாணய நிலை ஆய்வு கவனம் செலுத்துகிறது. மற்றும் தாய் பாட்.
வாக்கெடுப்பு மைனஸ் 3 முதல் பிளஸ் 3 வரையிலான நிகர நீண்ட அல்லது குறுகிய நிலைகளின் மதிப்பீடுகளைப் பயன்படுத்துகிறது. பிளஸ் 3 மதிப்பெண் என்பது அமெரிக்க டாலருக்கு சந்தை நீண்டதாக இருப்பதைக் குறிக்கிறது.
இந்த புள்ளிவிவரங்களில் வழங்க முடியாத முன்னோக்குகள் (NDFs) மூலம் பெற்ற பதவிகளும் அடங்கும்.
கணக்கெடுப்பின் முடிவுகள் கீழே உள்ளன (ஒவ்வொரு நாணயத்திலும் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான நிலைகள்).

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *