Oppo A16K புதன்கிழமை இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. புதிய Oppo ஃபோன் கடந்த ஆண்டு அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட வழக்கமான Oppo A16 இன் நீரேற்றப்பட்ட மாறுபாடாகும். இது வாட்டர் டிராப்-ஸ்டைல் ​​டிஸ்ப்ளே நாட்ச் உடன் வருகிறது மற்றும் ஆக்டா-கோர் மீடியாடெக் ஹீலியோ ஜி35 SoC மூலம் இயக்கப்படுகிறது. Oppo A16K தேர்வு செய்ய மூன்று வெவ்வேறு வண்ண விருப்பங்களையும் கொண்டுள்ளது. ஃப்ளெக்ஸ் டிராப், த்ரீ-ஃபிங்கர் டிரான்ஸ்லேட் மற்றும் ஃப்ரீஃபார்ம் ஸ்கிரீன்ஷாட் உள்ளிட்ட அம்சங்களுடன் இந்த ஸ்மார்ட்போன் வருகிறது. இது ஐபிஎக்ஸ் 4 கட்டமைப்பின் வழியாக ஸ்பிளாஸ் எதிர்ப்பையும் கொண்டுள்ளது மற்றும் அதிக வெப்பத்தை எதிர்க்க கிராஃபைட் ஷீட்டையும் கொண்டுள்ளது என்று நிறுவனம் கூறியது.

இந்தியாவில் Oppo A16K விலை, கிடைக்கும் தன்மை

Oppo A16K இந்தியாவில் இதன் விலை ரூ. ஒரே 3ஜிபி ரேம் + 32ஜிபி சேமிப்பு மாறுபாட்டிற்கு 10,490. தொலைபேசி கருப்பு, நீலம் மற்றும் வெள்ளை நிறங்களில் வருகிறது வாங்குவதற்கு கிடைக்கிறது உட்பட அனைத்து சேனல்கள் மூலம் ஒப்போ இந்தியா ஆன்லைன் கடைகள். இது அனைத்து பெரிய வங்கிகள் மூலமாகவும் மூன்று மாதங்கள் வரையிலான நோ-காஸ்ட் EMI விருப்பங்களுடன் வருகிறது.

நவம்பரில், Oppo A16K இருந்தது தொடங்கப்பட்டது அதே 3ஜிபி + 32ஜிபி மாடலுக்கு பிலிப்பைன்ஸில் PHP 6,999 (தோராயமாக ரூ.10,100) விலை.

Oppo A16K விவரக்குறிப்புகள்

விவரக்குறிப்புகளைப் பொறுத்தவரை, இரட்டை சிம் (நானோ) Oppo A16K ஆனது ஆண்ட்ராய்டு அடிப்படையிலான ColorOS 11.1 Lite இல் இயங்குகிறது மற்றும் 2.4D கண்ணாடி பாதுகாப்புடன் 6.52-இன்ச் HD+ டிஸ்ப்ளே கொண்டுள்ளது. தொலைபேசி மூலம் இயக்கப்படுகிறது MediaTek Helio G35 SoC, 3GB RAM உடன். இது பின்புறத்தில் ஒற்றை 13-மெகாபிக்சல் கேமரா சென்சாருடன் வருகிறது, இது எல்இடி ஃபிளாஷ் உடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. பின்புறத்தில் பல கேமரா சென்சார்கள் கொண்ட பிரிவில் உள்ள மற்ற ஃபோன்களைப் போலல்லாமல் இது உள்ளது. இருப்பினும், Oppo A16K இல் உள்ள கேமரா ஸ்டைலான வடிகட்டிகள், பின்னொளி HDR, Dazzle Colour Mode மற்றும் Night Filter உள்ளிட்ட அம்சங்களை ஆதரிக்கிறது.

செல்ஃபிகள் மற்றும் வீடியோ அரட்டைகளுக்கு, Oppo A16K முன்பக்கத்தில் 5 மெகாபிக்சல் செல்ஃபி கேமரா சென்சார் கொண்டுள்ளது. முன் எதிர்கொள்ளும் சென்சார் HDR, இயற்கை தோல் ரீடூச்சிங் மற்றும் AI தட்டு உள்ளிட்ட அம்சங்களை ஆதரிக்கிறது.

Oppo A16K ஆனது மைக்ரோ எஸ்டி கார்டு வழியாக விரிவாக்கக்கூடிய 32ஜிபி உள் சேமிப்பிடத்தைக் கொண்டுள்ளது. இணைப்பு விருப்பங்களில் 4G LTE, Wi-Fi, ப்ளூடூத், GPS/ A-GPS, மைக்ரோ-USB மற்றும் 3.5mm ஹெட்ஃபோன் ஜாக் ஆகியவை அடங்கும். ஃபோனில் 4,230எம்ஏஎச் பேட்டரி உள்ளது, இது சூப்பர் நைட்-டைம் ஸ்டாண்ட்பை, ஆப்டிமைஸ் செய்யப்பட்ட நைட் சார்ஜிங் மற்றும் சூப்பர் பவர் சேவிங் மோட் உள்ளிட்ட அம்சங்களை ஆதரிக்கிறது. உள்ளமைக்கப்பட்ட பேட்டரி ஒருமுறை சார்ஜ் செய்தால் ஒரு நாள் முழுவதும் பயன்படுத்தப்படும் என்று நிறுவனம் கூறுகிறது.

மேலும், Oppo A16K 164×75.4×7.85mm நடவடிக்கைகள் மற்றும் 175 கிராம் எடையுடையது.


இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் தார்மீக அறிக்கை விவரங்களுக்கு.

Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You missed