நம்மையும் நம்மைச் சுற்றியுள்ளவர்களையும் எப்படிக் கவனித்துக் கொள்வது என்பது கோவிட்-19 நமக்குக் கற்றுத் தந்த மிகப் பெரிய பாடங்களில் ஒன்று. அதிகமான மக்கள் தங்கள் ஆரோக்கியத்தையும் ஆரோக்கியத்தையும் பராமரிக்க உடற்பயிற்சி இலக்குகளை அமைக்கத் தொடங்கியுள்ளனர். அங்குதான் ஒரு ஃபிட்னஸ் டிராக்கர் வருகிறது. ஆரோக்கியமாக இருப்பது உங்கள் உற்பத்தித்திறனை மேம்படுத்தவும், பல நோய்களை உருவாக்கும் அபாயத்தைக் குறைக்கவும் உதவும். ஃபிட்னஸ் டிராக்கர் உங்கள் தினசரி செயல்பாடுகளைக் கண்காணிக்க உங்களை அனுமதிக்கும், அதே நேரத்தில் ஸ்மார்ட்வாட்ச் உள்வரும் அழைப்புகள், மின்னஞ்சல்கள், குறுஞ்செய்திகள் மற்றும் பயன்பாடுகளில் இருந்து வரும் அறிவிப்புகள் ஆகியவற்றை எச்சரித்து உங்களுக்குத் தெரிவிக்கும்.

ஒரே சாதனத்தில் இரண்டின் கலவையையும் பெற முடிந்தால், இரு உலகங்களிலும் சிறந்ததைப் பெறலாம். இங்குதான் HDFC வங்கி உள்ளது ஈஸிஇஎம்ஐ உங்கள் பணப்பையையோ அல்லது உங்கள் மாதாந்திர பட்ஜெட்டையோ நீங்கள் சுமக்க வேண்டியதில்லை.

ஆப்பிள் வாட்ச் தொடர் 7

உங்களிடம் iPhone 6s அல்லது அதற்குப் பிறகு இருந்தால், Apple Watch Series 7 உங்களுக்கான ஸ்மார்ட்வாட்ச் ஆகும். சிறந்த உருவாக்கத் தரத்துடன், தொடர் 7 ஆனது 396×484 தெளிவுத்திறனுடன் கூடிய 1.9-இன்ச் OLED ரெடினா டிஸ்ப்ளே, ஒரு இரத்த ஆக்ஸிஜன் சென்சார் மற்றும் ஒரு மின் இதய உணரி ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. இது உங்கள் ஃபோனைப் பயன்படுத்தாமலேயே உங்களை அழைக்கவும், குறுஞ்செய்தி அனுப்பவும் மற்றும் திசைகளைப் பெறவும் உங்களை அனுமதிக்கிறது. ஸ்மார்ட்வாட்ச் தூசி எதிர்ப்பிற்கான IP6X மதிப்பீட்டைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் 50 மீ வரை நீர் எதிர்ப்புத் திறன் கொண்டது. அதனால் கடிகாரம் உடைந்துவிடுமோ என்ற அச்சமின்றி நீந்தலாம். ஆப்பிள் வாட்ச் சீரிஸ் 7 இன் ஜிபிஎஸ் + செல்லுலார் மாடலின் விலை ரூ.53,900.

ஃபிட்பிட் கட்டணம் 5

ஃபிட்பிட் சார்ஜ் 5 1.04-இன்ச் AMOLED திரையைக் கொண்டுள்ளது, இது படிக்க எளிதானது மற்றும் ஒரே சார்ஜில் நீண்ட பேட்டரி ஆயுளை வழங்குகிறது. இது அதிக மற்றும் குறைந்த இதய துடிப்பு எச்சரிக்கைகள், ஆழ்ந்த தூக்க கண்காணிப்பு மற்றும் ECG ஆகியவற்றை உள்ளடக்கியது. மேலும், இது உங்கள் சுவாச வீதம், SpO2 மற்றும் தோல் வெப்பநிலையில் ஏற்படும் மாற்றங்களைக் கண்காணிக்கும். பொருத்தங்கள் கட்டணம் 5 இது உங்கள் ஆரோக்கியத்தைக் கண்காணிப்பது மட்டுமல்லாமல், நீங்கள் எடுக்கும் மன அழுத்தத்தின் அளவைக் கண்காணித்து அதே மதிப்பெண்ணை உருவாக்குகிறது. இருப்பினும், அத்தகைய அம்சங்களைப் பயன்படுத்த, உங்களிடம் Fitbit பிரீமியம் சந்தா இருக்க வேண்டும். கடிகாரத்தை ₹14,999க்கு வாங்கலாம்.

சாம்சங் கேலக்ஸி வாட்ச் 4 கிளாசிக்

கூகிளின் WearOS இல் இயங்கும், Galaxy Watch 4 ஆனது 1.4-இன்ச் சூப்பர் AMOLED டிஸ்ப்ளேவை ஸ்டெயின்லெஸ் ஸ்டீல் கேஸில் மற்றும் மேலே சுழலும் உளிச்சாயுமோரம் கொண்டுள்ளது. சுழலும் உளிச்சாயுமோரம் காட்சிக்கு மட்டுமல்ல, மெனுக்கள் மற்றும் பயன்பாடுகளைச் சுற்றிச் செல்லவும் உதவுகிறது. டிஸ்ப்ளே கொரில்லா கிளாஸ் டிஎக்ஸ் பாதுகாப்பிற்காக உள்ளது, எனவே, டிஸ்ப்ளே சேதமடைவதைப் பற்றி நீங்கள் கவலைப்பட வேண்டியதில்லை. நீங்கள் ஜிம்மில் இருந்தாலும் அல்லது அலுவலகத்தில் படிக்கட்டுகளில் ஏறி இறங்கி ஓடினாலும், நாள் முழுவதும் உங்கள் செயல்பாடுகளைக் கடிகாரம் கண்காணிக்கும். இது உங்கள் உறக்கத்தைக் கண்காணிக்கும் மற்றும் Samsung Health பயன்பாட்டில், உங்கள் தூக்கத்தின் வெவ்வேறு நிலைகளில் உள்ள எல்லாத் தரவையும் நீங்கள் காணலாம். இந்த வாட்ச் குறட்டை கண்டறிதல் அம்சத்துடன் வருகிறது. இது உங்கள் குறட்டையைப் பதிவுசெய்தால், அதை உங்கள் அறிவிப்பு ஒலியாக வைத்திருக்குமாறு பரிந்துரைக்கிறோம். வாட்சிலேயே உங்கள் அழைப்பு மற்றும் செய்தி அறிவிப்புகளைப் பெறுவீர்கள், மேலும் வாட்சிற்கு பதிலைத் தட்டச்சு செய்யலாம் அல்லது கட்டளையிடலாம், எனவே உங்கள் ஸ்மார்ட்போனைப் பிடிக்க வேண்டிய அவசியமில்லை. ஸ்மார்ட்வாட்சை ₹ 31,570க்கு வாங்கலாம்.

அமாஸ்ஃபிட் ஜிடிஆர் 2

அமாஸ்ஃபிட் GTR 2 ஆனது 3D கண்ணாடி மற்றும் ஸ்டெயின்லெஸ் ஸ்டீல் வாட்ச் பாடியால் மூடப்பட்ட 1.39-இன்ச் HD AMOLED திரையைக் கொண்டுள்ளது. இது 24 மணி நேர இதய துடிப்பு கண்காணிப்பு, இரத்தத்தில் SpO2 அளவு, தூக்கத்தின் தர கண்காணிப்பு மற்றும் மன அழுத்த நிலை கண்காணிப்பு ஆகியவற்றைக் கொண்ட முழுமையான ஆரோக்கிய கண்காணிப்பு ஸ்மார்ட்வாட்ச் ஆகும். GTR 2 ஆனது 90 விளையாட்டு முறைகளுடன் வருகிறது, அது உங்கள் உடற்பயிற்சி இலக்குகளை விட்டுவிடாது. நீங்கள் வேலை செய்யும் போது அல்லது ஓடும்போது அழைப்புகளுக்கு பதிலளிக்க அல்லது இசையைக் கேட்க கடிகாரம் உங்களை அனுமதிக்கும். அமாஸ்ஃபிட் ஜிடிஆர் 2 10 நாட்கள் வரை பேட்டரி இயக்க நேரம் இருப்பதாகக் கூறுகிறது. உங்கள் எல்லா இசைக் கோப்புகளையும் சேமிக்க 3ஜிபி உள்ளூர் சேமிப்பகத்துடன் வாட்ச் வருகிறது. நீங்கள் Amazfit GTR 2 ஐ ₹ 12,999 க்கு வாங்கலாம்.

Xiaomi Mi Smart Band 6

Xiaomi Mi Smart Band 6 ஆனது 152×486 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 1.56-இன்ச் AMOLED டிஸ்ப்ளே கொண்டுள்ளது. டிஸ்பிளேயின் மேற்புறத்தில் டெம்பர்ட் கண்ணாடி மற்றும் கைரேகை எதிர்ப்பு பூச்சு உள்ளது. ஸ்மார்ட் பேண்ட் இதயத் துடிப்புக்கான சென்சார்கள், SpO2 கண்காணிப்பு மற்றும் 5ATM வரை நீர் எதிர்ப்புத் திறன் கொண்டது. இது 30 வெவ்வேறு உடற்பயிற்சி முறைகளைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் ஆறு வகையான வெவ்வேறு உடற்பயிற்சிகளையும் தானாகவே கண்டறிய முடியும். ஒருவர் படிகள், தூரம் மற்றும் தூக்கத்தை கண்காணிக்க முடியும் ஸ்மார்ட் பேண்ட் 6 மன அழுத்தம் மற்றும் மாதவிடாய். வாட்ச் ஆப்ஸ் அறிவிப்புகள் மற்றும் அழைப்புகள், குறுஞ்செய்திகள் மற்றும் மின்னஞ்சல்களுக்கான விழிப்பூட்டல்களைக் காட்டுகிறது. இருப்பினும், மேலே உள்ளவற்றிற்கு பதிலளிக்க உங்கள் தொலைபேசி தேவைப்படும். Xiaomi Mi Smart Band 6ஐ ₹ 3,299க்கு வாங்கலாம்.

உங்கள் பட்ஜெட்டை உடைக்காமல் மேலே உள்ள எந்த அணியக்கூடிய பொருட்களையும் நீங்கள் எப்படி வாங்கலாம் என்பது இங்கே

ஸ்மார்ட்வாட்ச் மற்றும் ஃபிட்னஸ் டிராக்கர் உங்கள் மணிக்கட்டில் குளிர்ச்சியாக இருப்பது மட்டுமல்லாமல், உங்கள் உடற்பயிற்சி இலக்குகளை அடையவும் உதவும். நீங்கள் பணிபுரியும் போது இது உங்களுக்கு விழிப்பூட்டல்களையும் அறிவிப்புகளையும் அனுப்பும், மேலும் உங்கள் மொபைலைப் பார்க்க உங்களுக்கு நேரமில்லை, இதனால் பணி நிர்வாகத்தை ஒழுங்குபடுத்துகிறது. HDFC வங்கியின் காரணமாக உங்கள் மாதாந்திர பட்ஜெட்டை இனி பார்க்க வேண்டியதில்லை ஈஸிஇஎம்ஐ சேவை.

HDFC வங்கியின் ஈஸிஇஎம்ஐ இந்தியாவில் உள்ள மில்லினியல்கள் விலையுயர்ந்த கொள்முதல் செய்ய விரும்பும் ஆனால் அவர்களின் இறுக்கமான பட்ஜெட் காரணமாக இயலவில்லை.

நீங்கள் HDFC வங்கியின் கிரெடிட் அல்லது டெபிட் கார்டு வைத்திருப்பவராக இருந்தால், அதைப் பெறுவது மிகவும் எளிதானது ஈஸிஇஎம்ஐ சேவை. நீங்கள் செய்ய வேண்டியதெல்லாம், உங்கள் கிரெடிட் அல்லது டெபிட் கார்டை எந்தக் கடையிலும் ஸ்வைப் செய்து, உங்கள் வாங்குதலை உடனடியாக EMI ஆக மாற்றி கடையிலிருந்து வெளியேறவும். ஆவணங்கள் இல்லை, முன்பணம், தேவையில்லை.

நீங்கள் HDFC வங்கியின் கிரெடிட் அல்லது டெபிட் கார்டுதாரராக இல்லாவிட்டால், நீங்கள் ஒரு . விண்ணப்பிக்க முடியும் ஈஸிஇஎம்ஐ கார்டு, மற்றும் நீங்கள் கார்டை வைத்திருந்தவுடன், எந்த ஆவணமும் இல்லாமல் உங்கள் வாங்குதலை மேற்கொள்ளுங்கள். ஈஸிஇஎம்ஐ கார்டை வழக்கமான கிரெடிட் கார்டாகப் பயன்படுத்தலாம்.

நீங்கள் HDFC வங்கி அல்லாத வாடிக்கையாளராக இருந்தால், HDFC வங்கியைத் தேர்வுசெய்யலாம் ஈஸிஇஎம்ஐ நுகர்வோர் கடன் மீது. அருகிலுள்ள கடைக்குச் சென்று குறைந்தபட்ச ஆவணங்களை வழங்கினால் போதும். 6 மாதங்கள் முதல் 36 மாதங்கள் வரை பாக்கெட்டுக்கு ஏற்ற மாதாந்திர திருப்பிச் செலுத்தும் விருப்பங்களைப் பெறுங்கள்

மேலும் விவரங்களுக்கு HDFC வங்கியின் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தை இங்கே பார்க்கவும்.

இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் தார்மீக அறிக்கை விவரங்களுக்கு.

Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *