ஆய்வாளர் மிங்-சி குவோவின் கூற்றுப்படி, ஆப்பிளின் வதந்தியான AR/VR ஹெட்செட் 14-இன்ச் மேக்புக் ப்ரோவுடன் இணைந்த அதே 96W USB Type-C பவர் அடாப்டரைப் பயன்படுத்தும். இதன் பொருள் ஹெட்செட் நிறுவனத்தின் முதன்மை மடிக்கணினிகளைப் போலவே அதிக ஆற்றலைப் பயன்படுத்தும். ஆப்பிளின் AR ஹெட்செட் 2022 இல் வரக்கூடும் என்றும் இரண்டு செயலிகளால் இயக்கப்படும் என்றும் ஆய்வாளர் முன்பு கூறியிருந்தார். மேலும், தொழில்நுட்ப நிறுவனமானது ஒரு தசாப்தத்திற்குள் ஐபோனை மாற்ற விரும்பலாம் என்று ஆய்வாளர் நம்புகிறார்.

TF இன்டர்நேஷனல் செக்யூரிட்டீஸ், MacRumors உடன் ஒரு ஆய்வுக் குறிப்பை மேற்கோள் காட்டி தெரிவிக்கப்பட்டது என்று கூ கூறினார் ஆப்பிள் ஹெட்செட் மேக்-லெவல் கம்ப்யூட்டிங் சக்தியைக் கொண்டிருக்கும். அவள் மீண்டும் மீண்டும் சாதனம் இரண்டு செயலிகளால் இயக்கப்படும், இதில் 5nm சிப் மற்றும் 4nm சிப் இருக்கும். மேலும், இரண்டு சில்லுகளும் TSMC ஆல் தயாரிக்கப்படும் என்று அவர் கூறுகிறார். சில்லுகளில் ஒன்று கடந்த ஆண்டைப் போலவே மின்சாரத்தையும் வழங்கும் என்று ஆய்வாளர் கூறினார் எம்1 மேக், மற்றொன்று ஹெட்செட்டில் உள்ள சென்சார்களைக் கையாளப் பயன்படும்.

அதே அறிக்கை, Apple இன் AR ஹெட்செட் VR ஆதரவுடன் வரலாம் மற்றும் இரண்டு Sony 4K மைக்ரோ-OLED டிஸ்ப்ளேக்களுடன் பொருத்தப்படலாம் என்றும் கூறுகிறது. குவோவின் கூற்றுப்படி, AR ஹெட்செட் அதன் சொந்த சுற்றுச்சூழல் அமைப்பைக் கொண்டிருக்கலாம் மற்றும் ஆப்பிள் அதை ஒரு துணைப் பொருளாக இல்லாமல் ஐபோன் மற்றும் மேக்கிலிருந்து “சுயாதீனமாக” நிலைநிறுத்த முடியும். சமீபத்தில், குவோ கோரப்பட்டது ஹெட்செட் சக்திவாய்ந்த 3D சென்சாருடன் வரும், இது ஃபேஸ் ஐடிக்காக iPhone மற்றும் iPad இல் பயன்படுத்தப்படும் சென்சார் விட மேம்பட்டதாக இருக்கும். ஹெட்செட் ஒரு புதுமையான சைகை மற்றும் இயக்கம் கண்டறிதல் அமைப்பு இடம்பெறும் என்று கூறப்படுகிறது. ஆய்வாளரின் கூற்றுப்படி, இதன் எடை சுமார் 350 கிராம் மற்றும் சுமார் $1,000 (தோராயமாக ரூ. 74,000) ஆகும்.


Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.

சௌரப் குலேஷ் கேஜெட்ஸ் 360 இல் தலைமை துணை ஆசிரியர் ஆவார். தேசிய நாளிதழ், செய்தி நிறுவனம், பத்திரிக்கை போன்றவற்றில் பணியாற்றிய இவர், தற்போது ஆன்லைனில் தொழில்நுட்ப செய்திகளை எழுதி வருகிறார். இணைய பாதுகாப்பு, நிறுவன மற்றும் நுகர்வோர் தொழில்நுட்பம் தொடர்பான தலைப்புகளில் அவருக்கு பரந்த அறிவு உள்ளது. Sorabhk@ndtv.com க்கு எழுதவும் அல்லது @KuleshSourabh என்ற அவரது கைப்பிடி மூலம் Twitter இல் தொடர்பு கொள்ளவும்.
மேலும்

கிரிப்டோ நன்கொடைகளை நிறுத்தியதற்காக Dogecoin இன் இணை நிறுவனர் பில்லி மார்கஸ் Mozilla மீது தாக்குதல் நடத்தினார்

இந்தியாவில் Xiaomi 11T ப்ரோ விற்பனை அமேசான் வழியாக ஜனவரி 19 க்கு முன் உறுதிப்படுத்தப்பட்டது

தொடர்புடைய கதைகள்link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *