ஹ்யூமன் – புதிய ஹாட்ஸ்டார் சிறப்புத் தொடர், ஷெஃபாலி ஷா (டெல்லி கிரைம்) மற்றும் கிர்த்தி குல்ஹாரி (மேலும் நான்கு ஷாட்ஸ் ப்ளீஸ்!) இயற்கையாகவே, பரவி வரும் தொற்றுநோய்களின் போது மூன்றாவது ஆண்டில் மூன்றாவது அலையாக நாடு முழுவதும் பல்வேறு வெற்றிகளைப் பெற்றுள்ளது. (உண்மையில், மனிதர்கள் சில சமயங்களில் அதன் இருப்பை ஒப்புக்கொண்டுள்ளனர் – தங்கள் நிராகரிக்கப்பட்ட கோவிட் தடுப்பூசி சோதனை எவ்வாறு தங்களை மண்டியிட்டது என்று புகார் கூறும் ஒரு மருந்து முதலாளி உட்பட – இது கடந்த காலத்தின் ஒரு விஷயமாக கருதுகிறது. செல்கிறது.) Disney+ Hotstar தொடர் தெரிந்தவர்களுக்கு சிரமம். பல காரணங்களுக்காக, மருத்துவர்கள், மருத்துவமனைகள், நோய்வாய்ப்பட்டவர்கள், ஊசிகள் மற்றும் ஆம்புலன்ஸ்களில் தொடர்ந்து இருப்பது இந்த நாட்களில் நிறைய பேருக்கு ஒரு தூண்டுதலாக இருக்கலாம்.

அதைவிட தொல்லை என்னவென்றால், சிலர் அதை சாதாரணமாக எடுத்துக் கொள்ளலாம். மனிதன் தடுப்பூசிகள் எவ்வாறு பாதுகாப்பற்றவை என்பதற்கான தீவனம். ஆன்லைனில் ஒளிபரப்பப்படும் டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டார் தொடரின் கிளிப்களை என்னால் ஏற்கனவே கற்பனை செய்து பார்க்க முடிகிறது: “ஓ, டாக்டர்கள் மற்றும் ஃபார்மா ஜாம்பவான்கள் என்ன செய்கிறார்கள் என்று பாருங்கள்.” அல்லது நான் பார்வையாளர்களுக்கு போதுமான உரிமையைக் கொடுக்கவில்லை. இது உண்மையில் ஒரு மனிதனின் தவறு அல்ல, ஆனால் புதிய ஹாட்ஸ்டார் சிறப்புகள் தற்செயலாக ஒரு கெட்ட நேரமாக உணர்கிறது.

தவறான நேரத்தில் தவறான இடத்தில் இருப்பது, ஹ்யூமன் – ஷெஃபாலியின் கணவர் விபுல் அம்ருத்லால் ஷா (ஆன்கென்) மற்றும் மோசெஸ் சிங் (ஜுபான்) ஆகியோரால் தயாரிக்கப்பட்டு இயக்கப்பட்டது. டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டார் இஷானி பானர்ஜியுடன் தொடர் (அலிகார்) – எடுக்க நிறைய இருக்கலாம். இது ஒரு நோய்வாய்ப்பட்ட மற்றும் மனச்சோர்வடைந்த கதை. சுரங்கப்பாதையின் முடிவில் வெளிச்சம் இல்லை, எந்த மூலையிலும் நம்பிக்கையின் தீப்பொறி இல்லை. குறைந்தபட்சம் இது இன்றிரவு பொருத்தமாக இருக்கும், எனவே அதை சுட்டிக்காட்டுகிறது. ஆனால் அது இழுக்கிறது – மொத்தம் 10 எபிசோட்களில் ஏழரை நான் பார்த்திருக்கிறேன் – மேலும் பணக்கார கதாபாத்திர காட்சிகளை விட கதைக்களத்தை அதிகம் நம்பியுள்ளது.

இருப்பினும், இது ஒரு நாடக நாடகம் என்று நினைப்பதில் மானவின் மிகப்பெரிய குறைபாடு உள்ளது. இது அதன் கதை கூறுகளை-அதிர்ச்சி சிகிச்சை, பொறுப்பற்ற லட்சியம் மற்றும் பிறவற்றில் வர்க்க வர்ணனை ஆகியவற்றை-அதன் கதாபாத்திரங்கள் கேலிச்சித்திரம் வரை கொதிக்க அச்சுறுத்தும் அளவுக்கு நகைச்சுவையான அளவிற்கு தள்ளுகிறது. புதியது ஹாட்ஸ்டார் சிறப்புகள் அசல் மிகவும் நேர்மையாக சமாளிக்க முயற்சிக்கிறது. அவ்வாறு செய்வதன் மூலம், மனிதர்கள் குன்றிலிருந்து தங்களைத் தாங்களே நகர்த்துகிறார்கள், அதன் வரம்புகளுக்குள் இருப்பது நல்லது.

மனிதனிலிருந்து யே காளி காளி ஆங்கேன் வரை, ஜனவரியில் OTT இல் என்ன பார்க்க வேண்டும்

முழுக்க முழுக்க மத்தியப் பிரதேசத்தின் தலைநகரான போபாலில் அமைக்கப்பட்டது – ஆனால் மும்பையில் படமாக்கப்பட்டது, அதாவது எனது பழைய அலுவலகக் கட்டிடத்தைப் பார்த்தது கூட – மானவ் முதன்மையாக மூன்று கதாபாத்திரங்களின் வாழ்க்கையைச் சுற்றி வருகிறது. இந்தியாவின் தலைசிறந்த நரம்பியல் அறுவை சிகிச்சை நிபுணர்களில் ஒருவரும், நகரின் தலைசிறந்த மருத்துவமனையான மந்தனை நிறுவியவருமான டாக்டர் கௌரி நாத், 45-ஆக சிறந்த முறையில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஷெபாலி நடித்துள்ளார். கௌரி 1984 போபால் பேரழிவில் பாதிக்கப்பட்டவர், அதாவது உயிர் பிழைத்தவர். அவள் வாழ்நாள் முழுவதும் மரணத்தால் சூழப்பட்டாள். 1984ல் குடும்பத்தை இழந்தார். ஒரு தாயாக, அவர் தனது முதல் குழந்தையை இழந்தார். அவளுடைய தொழில் அவளை முறைத்துப் பார்ப்பதை உள்ளடக்கியது. கௌரி உடைந்து, அதிர்ச்சியுடன் போராடுகிறாள் – மருத்துவராக இருந்தும், தன்னைக் காப்பாற்றிக் கொள்ள முடியாமல் போனதால் அவள் தோல்வியுற்றாள். இருப்பினும், சில சமயங்களில், அவள் பலியாவதைப் போலவும், அவள் செய்வதை எப்படி நியாயப்படுத்துகிறாள் என்றும் உணர்கிறாள்.

இரண்டாவது பில் கீர்த்தி, 35 வயதான ஜூனியர் கார்டியாக் சர்ஜன் மற்றும் க்ளோசெட் லெஸ்பியன், டாக்டர் சைரா சபர்வால், எட்டரை ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு தனது சொந்த ஊருக்குத் திரும்புகிறார். (சில 1984 இணைப்புகளைத் தவிர, மானவ் தனது போபால் அமைப்பை ஒருபோதும் நியாயப்படுத்துவதில்லை.) ஹ்யூமன் படத்தில் வரும் ஒவ்வொரு கதாபாத்திரமும் கௌரி அவரை எப்படித் தேர்ந்தெடுத்தார் (அது அவரைச் சிறப்புறச் செய்கிறது) என்பதைப் பற்றி கருத்துத் தெரிவிக்கிறது ஆனால் வேடிக்கையான விஷயம் என்னவென்றால், நான் பார்த்த நேரம் முழுவதும் அதுதான். ஷோவில் சாய்ரா ஒரு ஆபரேஷன் செய்து பார்த்ததில்லை. ராம் கபூர் (பொருத்தமான பையன்) மற்றும் இந்திரனில் சென்குப்தா (நிம்கி முகியா) கௌரி மற்றும் சைராவின் அந்தந்த கணவர்களாக நடித்துள்ளனர், பிரதாப் முன்ஜால் மற்றும் நீல் இருவரும் தங்கள் மனைவிகளுடன் வழக்கத்திற்கு மாறான திருமணத்தைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார்கள். பிரதாப் மந்தனில் குழுவில் உறுப்பினராக உள்ளார், நீல் டிராவலிங் நியூஸ் ஏஜென்சியின் புகைப்படக் கலைஞராக உள்ளார்.

அவரது உடனடி வகுப்பு மங்குவைத் தாண்டிய அனைவருக்கும் நல்ல உணவருந்தும் (விஷால் ஜெத்வா, இருந்து மர்தானி 2) பணக்காரர்-விரைவு திட்டத்தில் சேருபவர்கள்: மருந்து சோதனைகளில் சிறப்பாகத் தெரியாத நோயாளிகளைச் சேர்த்தல். மங்குவுக்கு இது தெரியாது, ஆனால் அவரது வாழ்க்கை கௌரி மற்றும் சாய்ராவுடன் தொடர்புடையது. மந்தனின் ஆதரவுடனும், ஏர் பார்மாவின் தலைவர் அசோக் வைத்யாவின் (சிஐடியில் இருந்து ஆதித்யா ஸ்ரீவஸ்தவா) உத்தரவின் பேரிலும் சோதனைகள் நடத்தப்படுகின்றன, அவர் தனது கோவிட் தடுப்பூசி தோல்விகள் மற்றும் அவரது வணிகத்தின் வருவாயில் ஏற்படும் தாக்கம் குறித்து அழுகிறார். நெறிமுறை மற்றும் பக்க விளைவுகளைப் புறக்கணித்து — மனித சோதனைகளுக்காக ஒரு புதிய இதய மருந்தை வேகமாகக் கண்காணிப்பதை அவர் நியாயப்படுத்துகிறார்.

சமூக-பொருளாதார எல்லைகளைக் கடக்கும் இந்த வலை சங்கிலியின் மையத்தில் உள்ளது (சிக்கல் நோக்கம்), அது காரணங்கள், விளைவுகள் மற்றும் மனிதர்கள் மிகவும் ஆர்வத்துடன் ஆராய முற்படும் சிற்றலைகளைக் கொண்டுள்ளது.

2021 இன் 10 சிறந்த வலைத் தொடர்கள் மற்றும் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகள்

மனித வலைத் தொடர் விமர்சனம் கீர்த்தி குல்ஹாரி மனித ஹாட்ஸ்டார் கீர்த்தி குல்ஹாரி

மானவ் வெப் சீரிஸில் டாக்டர் சைரா சபர்வாலாக கீர்த்தி குல்ஹாரி
பட உதவி: Disney+ Hotstar

மனிதனின் மிகவும் சுவாரஸ்யமான பகுதி ஷெஃபாலி ஷாவின் நடிப்பு. நான் அவளை இதற்கு முன் பார்த்தது போல் இல்லை – பெரும்பாலான நேரங்களில் கிசுகிசுக்கும் குரலுக்கு சற்று மேலே, ஷெஃபாலி கௌரியாக அதீத குளிர்ச்சி, சிரமமில்லாத வசீகரம் மற்றும் கைக்கு மாறான பற்றின்மை ஆகியவற்றின் கலவையுடன் நடித்தார். அவரது கௌரி எப்போதும் உறுதியான, கட்டளையிடும் ஒரு பெண், மேலும் அறையில் உள்ள அனைவரையும் விட அவள் சிறந்தவள் என்பதை அறிந்தாள். இது பெரும்பாலும் உணர்ச்சிகள் மற்றும் முகக் குறிப்புகள் இல்லாத ஒரு நடிப்பு – அவள் யாரையும் அல்லது எதையும் தொலைதூரத்தில் அவளைத் தொட அனுமதிக்கவில்லை, இறந்த மகனின் விஷயத்தை விட்டுவிடுகிறாள் – அவள் மற்றவர்களைக் கையாளுவதைப் பார்க்கும்போது தவிர. முற்றிலும் தெளிவாக இல்லாத காரணங்களுக்காக, முதல் எபிசோடில் கௌரியை ஹ்யூமன் மறைத்துள்ளார், அவள் பிக் பேட் அல்லது ஏதோவொன்றைப் போல் திரையரங்கில் கட்டமைக்கப்பட்ட வெளிப்பாட்டில் காட்டுவதற்காக மட்டுமே.

ஷேபாலிக்கு முன்னால், சாய்ராவின் ஷூவில் கிர்த்தி குல்ஹாரி மிகவும் எளிமையாக உணர்கிறார். இங்கு எலும்பில் இறைச்சி இருக்கிறது, குறைந்த பட்சம் இருக்கலாம், ஆனால் டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டார் தொடர் அதைச் சமாளிப்பதற்கான நம்பிக்கையையோ திறமையையோ வெளிப்படுத்தியதில்லை. மனவ் தனது சொந்த அதிர்ச்சிகரமான கடந்த காலத்தை சரியாக அறிமுகப்படுத்தவோ அல்லது தொடவோ இல்லை, மேலும் அதன் ஆசிரியர்கள் – சிங் மற்றும் பானர்ஜி – அதை உருவாக்கி முன்னணி ஆசிரியர்களாக பணியாற்றுவதை உணர வைக்கும் வகையில் அதன் தற்போதைய பிரச்சனைகளில் இருந்து நகர்கிறது. . இன்னும், குல்ஹாரி தன்னைச் சுற்றியுள்ள மற்ற நடிகர்கள் தடம் புரண்டு அச்சுறுத்தும் போது கூட, காட்சிகளை அடித்தளமாக வைத்து அவற்றில் யதார்த்தத்தை புகுத்துவதற்கான ஒரு வழி உள்ளது. மிக முக்கியமாக, அவரது சைரா மனிதனுக்கு மிகவும் தேவையான சார்பியலைச் சேர்க்கிறது, அப்போதுதான் நிகழ்ச்சி சோப்பு, ஓபராடிக் பிரதேசத்தில் ஆழமாகத் தள்ளப்படுகிறது.

இது ஒரு தொடுகோடு போல் தோன்றலாம், ஆனால் ஹ்யூமன் ஒரு மருத்துவ த்ரில்லர் அல்ல – டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டார் அதை சந்தைப்படுத்துவது போல – குறைந்தபட்சம் வார்த்தையின் நிலையான அர்த்தத்தில் இல்லை. ஏதாவது இருந்தால், அது மருத்துவமனையில் உள்ள பரபரப்பான நிகழ்வுகளைப் பரிந்துரைப்பதால் தவறாக வழிநடத்துகிறது. ஆனால் மனிதம் ஒரு சமூக-அரசியல் நாடகமாக (உயர்ந்த மற்றும் மகத்தான நோக்கங்களுடன்) மிகவும் நெருக்கமாக உள்ளது. கௌரி போபாலில் ஒரு மருத்துவமனையை நடத்தி அதை சாதகமாக்கிக் கொள்ள மட்டும் முயற்சிக்கவில்லை. சமூகத்தில் தனது அந்தஸ்தை உயர்த்தும் விருதுகளை வெல்வது முதல் மத்தியப் பிரதேச முதல்வர் தேர்தலில் செல்வாக்கு செலுத்துவது வரை போபாலையே நடத்த முயற்சிக்கிறார். சில சமயங்களில் இது ஹவுஸ் ஆஃப் கார்டுகளாகத் தோன்றும், ஆனால் மருத்துவ நிபுணர்களுடன். உண்மையில் மனிதர்கள் என்றால் அதுதான் – கட்டுக்கடங்காத பேராசை மற்றும் லட்சியம் பற்றிய மச்சியாவெல்லியன் நாடகம்.

மானவ் வெப் சீரிஸ் விமர்சனம் விஷால் ஜெத்வா மானவ் ஹாட்ஸ்டார் விஷால் ஜெத்வா

மானவ் வெப் சீரிஸில் மங்குவாக விஷால் ஜெத்வா
பட உதவி: Disney+ Hotstar

அதிகாரத்திற்கான முடிவில்லாத தேடலில் யார் நசுக்கப்படுகிறார்கள்? மாம்பழம் பிடித்தது மானவ்வின் மிகவும் வெற்றிகரமான வர்ணனை – ஒப்பிடுகையில், மற்ற இடங்களில் ஏற்பட்ட தவறான செயல்கள் – இந்தியாவின் ஏழைகள் எவ்வளவு அவநம்பிக்கை மற்றும் உதவியற்றவர்கள். பணம் சம்பாதிப்பதற்கான அவர்களின் வீண் முயற்சிகளில், ஆனால் தேவையான அறிவு இல்லாததால், இறுதியில் அவர்கள் இரு தரப்பிலிருந்தும் பிழியப்படுகிறார்கள். மருந்தாளுநர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையைப் பற்றி கவலைப்படுவதில்லை. மேலும் அவர்களின் நிலைக்காக அவர்களை தண்டிக்கும் வகையில் அமைப்பு அமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாழ்க்கை இல்லை, பணம் இல்லை, மரியாதை இல்லை, கல்வி இல்லை, விழிப்புணர்வு இல்லை, இந்தியா உண்மையில் ஏழைகளுக்கும் தாழ்த்தப்பட்டவர்களுக்கும் இடமில்லை. மனிதன் நாம் இருக்கும் இடத்தைப் பற்றிய ஒரு திகிலூட்டும் உருவப்படத்தை வரைகிறான் – துரதிர்ஷ்டவசமாக, அது நேர்த்தியாகவும், மிகைப்படுத்தப்பட்டதாகவும், தேவையான உயரத்திற்கு அளவிட முடியாத அளவுக்குத் தன்னால் நிறைந்ததாகவும் இருக்கிறது.

ஹியூமன் பிரீமியர்ஸ் ஜனவரி 14, வெள்ளிக்கிழமை காலை 12 மணிக்கு IST டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டாரில். அமெரிக்காவில், மனிதம் கிடைக்கிறது ஹுலு,

Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *