ஸ்போர்ட்ஸ் டெஸ்க், அமர் உஜாலா, மெல்போர்ன்

வெளியிட்டவர்: ராஜீவ் ராய்
திங்கள், 10 ஜனவரி 2022 12:24 AM IST புதுப்பிக்கப்பட்டது

சுருக்கம்

மெல்போர்னில் நடைபெற்ற கோடைகால செட் போட்டியில் ஸ்பெயின் நட்சத்திரம் ரஃபேல் நடால் மற்றும் ருமேனியாவின் சிமோனா ஹாலெப் ஜோடி சாம்பியன் பட்டத்தை வென்றது.

செய்தி கேட்க

ஸ்பெயின் நட்சத்திரம் ரஃபேல் நடால் ஐந்து மாதங்களுக்குப் பிறகு கோர்ட்டுக்கு திரும்பியதை பட்டத்துடன் கொண்டாடினார். மெல்போர்னில் நடந்த சம்மர் செட் போட்டியின் இறுதி ஆட்டத்தில் உலகின் 6ம் நிலை வீரரான நடால் 7-6, 6-3 என்ற செட் கணக்கில் அமெரிக்க தகுதிச் சுழற்பந்து வீச்சாளர் மாக்சிம் கிரெஸ்ஸியை ஒரு மணி நேரம் 44 நிமிடங்களில் தோற்கடித்தார். ஆகஸ்ட் மாதத்திற்குப் பிறகு தனது முதல் போட்டியில் விளையாடிய 35 வயதான நடலின் 89வது டூர்-லெவல் கோப்பை இதுவாகும். 2019 ஆஸ்திரேலிய ஓபனின் இறுதிப் போட்டியில் ஜோகோவிச்சிடம் தோற்ற பிறகு, ஆஸ்திரேலியாவில் நடால் ஆடிய முதல் இறுதிப் போட்டி இதுவாகும். நடால் 2004 முதல் ஒவ்வொரு சீசனிலும் குறைந்தது ஒரு பட்டத்தை வென்ற சாதனையையும் படைத்துள்ளார்.
ருமேனியாவின் சிமோனா ஹாலெப் 6-2, 6-3 என்ற செட் கணக்கில் ரஷ்யாவின் வெரோனிகா குடெர்மெடோவாவை வீழ்த்தி மகளிர் பிரிவில் சாம்பியன் பட்டம் வென்றார். இது ஆஸ்திரேலியாவில் அவரது முதல் பட்டம் மற்றும் 23வது பட்டமாகும். அதே நேரத்தில், கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளில் ஹாலெப்பின் முதல் கோப்பை இதுவாகும். இதற்கு முன்பு 2020ல் ரோம் ஓபனை வென்றிருந்தார்.

வாய்ப்பு

ஸ்பெயின் நட்சத்திரம் ரஃபேல் நடால் ஐந்து மாதங்களுக்குப் பிறகு கோர்ட்டுக்கு திரும்பியதை பட்டத்துடன் கொண்டாடினார். மெல்போர்னில் நடந்த சம்மர் செட் போட்டியின் இறுதி ஆட்டத்தில் உலகின் 6ம் நிலை வீரரான நடால் 7-6, 6-3 என்ற செட் கணக்கில் அமெரிக்க தகுதிச் சுழற்பந்து வீச்சாளர் மாக்சிம் கிரெஸ்ஸியை ஒரு மணி நேரம் 44 நிமிடங்களில் தோற்கடித்தார். ஆகஸ்ட் மாதத்திற்குப் பிறகு தனது முதல் போட்டியில் விளையாடிய 35 வயதான நடலின் 89வது டூர்-லெவல் கோப்பை இதுவாகும். 2019 ஆஸ்திரேலிய ஓபனின் இறுதிப் போட்டியில் ஜோகோவிச்சிடம் தோற்ற பிறகு, ஆஸ்திரேலியாவில் நடால் ஆடிய முதல் இறுதிப் போட்டி இதுவாகும். நடால் 2004 முதல் ஒவ்வொரு சீசனிலும் குறைந்தது ஒரு பட்டத்தை வென்ற சாதனையையும் படைத்துள்ளார்.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.