OnePlus 9RT இந்தியாவில் ஜனவரி 14 வெள்ளிக்கிழமை அறிமுகம் செய்யப்பட உள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 888 SoC உடன் அக்டோபர் 2021 இல் சீனாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. OnePlus 9RT இன் இந்திய மாறுபாடு முன்னதாக Bureau of Indian Standards (BIS) இணையதளத்தில் பட்டியலிடப்பட்டது. இந்தியாவில் ஸ்மார்ட்போனின் அதிகாரப்பூர்வ அறிமுகத்திற்கு சில நாட்களுக்கு முன்பு, OnePlus 9RT இந்தியா மாறுபாடு கீக்பெஞ்ச் பதிவில் காணப்பட்டது, இது 12 ஜிபி ரேம் மற்றும் ஆண்ட்ராய்டு 11 இல் இயங்கும் ஸ்மார்ட்போனை பட்டியலிடுகிறது.

இந்திய பதிப்பு OnePlus 9RT ஒரு கீக்பெஞ்சில் தோன்றினார் பட்டியல், என புள்ளிகள் நிறைந்த mysmartprice மூலம். கேஜெட்டுகள் 360 பட்டியலிடப்பட்ட நுழைவை சுயாதீனமாக சரிபார்க்க முடிந்தது oneplus 9RT ஆனது 1.80GHz இன் அடிப்படை அதிர்வெண் மற்றும் 2.84GHz உச்ச கடிகார வேகத்துடன், ஹூட்டின் கீழ் ஆக்டா-கோர் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 888 SoC ஐக் கொண்டுள்ளது. ஸ்மார்ட்போன் 12ஜிபி ரேம் கொண்டதாக பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது, முந்தைய அறிக்கைகள் இது 8ஜிபி ரேம் மாறுபாட்டிலும் கிடைக்கும் என்று கூறுகின்றன.

Geekbench நுழைவுப்படி, OnePlus 9RT ஆனது 888 புள்ளிகள் மற்றும் மல்டி-கோர் மதிப்பெண் 3,319 புள்ளிகளைக் கொண்டுள்ளது. ஸ்மார்ட்போன் ஆண்ட்ராய்டு 11 இல் இயங்குகிறது என்பதையும் பட்டியல் வெளிப்படுத்துகிறது, இது ஆண்ட்ராய்டின் பழைய பதிப்பு மற்றும் நிறுவனத்தின் ஆக்ஸிஜன்ஓஎஸ் 11 தோலுடன் தொடங்கப்படலாம் என்று கூறுகிறது. OnePlus 9RT இருக்கும் தொடங்கப்பட்டது ஒன்பிளஸ் பட்ஸ் Z2 இந்தியாவில் ஜனவரி 14 அன்று மாலை 5 மணிக்கு IST நிறுவனத்தின் விர்ச்சுவல் விண்டர் எடிஷன் வெளியீட்டு விழாவில்.

OnePlus 9RT விவரக்குறிப்புகள்

முன்பு குறிப்பிட்டபடி, OnePlus 9RT ஆனது Qualcomm Snapdragon 888 SoC மூலம் இயக்கப்படும், 12GB வரை LPDDR5 ரேம் மற்றும் 256GB வரை சேமிப்பகத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. ஸ்மார்ட்போனில் 6.62-இன்ச் முழு-HD + (1,080×2,400 பிக்சல்கள்) Samsung E4 AMOLED டிஸ்ப்ளே பொருத்தப்பட்டுள்ளது, இது 120Hz புதுப்பிப்பு வீதத்தைக் கொண்டுள்ளது. OnePlus 9RT ஆனது ஆண்ட்ராய்டு 11 உடன் வெளியிடப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, நிறுவனத்தின் OxygenOS 11 மேல் இயங்குகிறது.

OnePlus 9RT ஆனது 50-மெகாபிக்சல் Sony IMX766 முதன்மை சென்சார், 16-மெகாபிக்சல் இரண்டாம் நிலை சென்சார் மற்றும் 2-மெகாபிக்சல் மேக்ரோ ஷூட்டர் ஆகியவற்றைக் கொண்ட மூன்று பின்புற கேமரா அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. ஸ்மார்ட்போனில் 16 மெகாபிக்சல் சான்ட் ஐஎம்எக்ஸ் 471 செல்ஃபி கேமரா பொருத்தப்பட்டுள்ளது, இது கைபேசியின் முன்புறத்தில் அமைந்துள்ளது. ஸ்மார்ட்போன் 4,500mAh பேட்டரியில் இயங்குகிறது மற்றும் நிறுவனத்தின் Warp Charge 65T சார்ஜிங் தொழில்நுட்பத்துடன் 65W வேகத்தில் சார்ஜ் செய்வதை ஆதரிக்கிறது.


இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் தார்மீக அறிக்கை விவரங்களுக்கு.

Gadgets 360 இல் உள்ள நுகர்வோர் எலெக்ட்ரானிக்ஸ் ஷோவிலிருந்து சமீபத்தியவற்றைப் பெறுங்கள் CES 2022 மையம்.link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *