ஜனவரி 16-ம் தேதி ‘தேசிய’ விழாவாக கொண்டாடப்படும் என்று பிரதமர் நரேந்திர மோடி அறிவித்துள்ளார். தொடங்க நாள்’. பல்வேறு துறைகளைச் சேர்ந்த ஸ்டார்ட்அப் நிறுவனங்களுடனான தனது உரையாடலின் போது, ​​புதிய இந்தியாவின் முதுகெலும்பாக ஸ்டார்ட்அப்கள் இருக்கும் என்று பிரதமர் கூறினார். “புதிய இந்தியாவின் முதுகெலும்பாக ஸ்டார்ட் அப்கள் இருக்கப் போகின்றன. இந்தியா சுதந்திரம் அடைந்து 100 ஆண்டுகள் நிறைவடையும்போது, ​​ஸ்டார்ட்அப்கள் முக்கியப் பங்கு வகிக்கும். நாட்டின் கண்டுபிடிப்பாளர்கள் உலக அளவில் நாட்டைப் பெருமைப்படுத்துகிறார்கள்” என்று பிரதமர் கூறினார்.
நாடு முழுவதும் உள்ள ஸ்டார்ட்அப் நிறுவனர்கள் மற்றும் சிஇஓக்கள் பிரதமரின் அறிவிப்பை வரவேற்று, இந்தியாவில் ஸ்டார்ட்அப் துறைக்கு அளிக்கப்பட்டுள்ள அங்கீகாரம் குறித்து மகிழ்ச்சி தெரிவித்துள்ளனர். அத்தகைய மூன்று தொடக்கங்களின் இணை நிறுவனர்கள் மற்றும் CEO களின் மேற்கோள்கள் இங்கே உள்ளன.
கௌரவ் மங்லா, தலைமை நிர்வாக அதிகாரி மற்றும் பிக்கரின் இணை நிறுவனர்
இந்தியாவின் ஸ்டார்ட்அப்களுக்கு அர்ப்பணிக்கப்பட்ட ஒரு நாள் ஒரு சிறந்த படியாகும், மேலும் பிக்கர் அறிவித்த முயற்சியைப் பாராட்டுகிறது பிரதமர் மோடி இந்தியாவில் ஸ்டார்ட்அப் சுற்றுச்சூழல் அமைப்பை ஊக்குவிப்பதில். இது வளர்ந்து வரும் ஸ்டார்ட்அப் நிறுவனங்களுக்கு சிறகுகளை வழங்குவதோடு, நம் நாட்டின் அனைத்து புதுமையான இளைஞர்களையும் தாங்களாகவே ஏதாவது தொடங்குவதற்கு ஊக்கமளிக்கும்.
இந்தியாவின் இளைஞர்கள் மற்றும் பொருளாதாரத்திற்கான தொழில்முனைவோர் மற்றும் புதுமையின் முக்கியத்துவத்தைப் பற்றி விவாதிக்க தேசிய தொடக்க நாள் தொழில்முனைவோருக்கு ஒரு தளத்தை வழங்கும். அறிக்கைகளின்படி, இந்திய ஸ்டார்ட்அப்கள் 2021 இல் $42 பில்லியன் திரட்டியுள்ளன, இது கடந்த ஆண்டு $11.5 பில்லியனாக இருந்தது. இது துறையின் அர்ப்பணிப்பை காட்டுகிறது.
Fintech, D2C பிராண்டுகள் மற்றும் SaaS (ஒரு சேவையாக மென்பொருள்) ஆகியவை வளர்ந்து வரும் வணிகங்களாகும். உலகளவில் இந்தியா மூன்றாவது பெரிய ஸ்டார்ட்அப் சுற்றுச்சூழல் அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது, சுமார் 60,000 ஸ்டார்ட்அப்கள் இந்தியப் பொருளாதாரத்திற்கு அதிகப் பங்களிப்பைச் செய்கின்றன.
ஆக்ரிதி வைஷ், இணை நிறுவனர் மற்றும் CEO, ஜியோ ஹாப்டிக்
தொழில்நுட்பத்தின் தத்தெடுப்பு நாட்டின் ஒவ்வொரு மூலை முடுக்கிலும் செழித்து வருகிறது, மேலும் ஒவ்வொரு வகை வணிகமும் டிஜிட்டல்-முதல் வணிகமாக மாறி வருகிறது. ஐந்தாண்டுகளுக்கு முன்பு வரை டெக்னாலஜி, டிஜிட்டல் செய்வது நல்லது என்று கருதி, இப்போது எல்லாமே டெக்னாலஜி, டிஜிட்டல் என்ற டிமாண்ட் ஆகிவிட்டது. மிக முக்கியமாக, தொழில்முனைவோரின் பிரச்சனைகள் மற்றும் அவர்களின் பரிந்துரைகளுக்கு பிரதமரின் ஒப்புதல், படைப்பாற்றல் மிக்க நபர்களுக்கு உத்வேகத்தின் மிகப்பெரிய ஆதாரமாகும். எனவே, தொழிலில் ஈடுபட இது ஒரு நல்ல நேரம்.
ஒரு யோசனை உங்கள் பயணத்தின் போக்கை மாற்றும் ஆனால் நிதி மேலாண்மை, குழு உருவாக்கம், கடுமையான போட்டி, வழிகாட்டுதல், வழிகாட்டுதல் மற்றும் நீங்கள் விரும்புவதைப் பற்றிய கல்வி போன்ற ஒரு தொடக்கத்தை உருவாக்கும்போது பல சவால்களை எதிர்கொள்ள வேண்டியிருக்கும். ஆனால் சரியான தகவல் மற்றும் ஆதரவுடன், அதை எளிதாக சமாளிக்க முடியும். ஸ்டார்ட்அப்கள் மற்றும் ஸ்டார்ட்அப் இந்தியாவுடனான அரசாங்கத்தின் கூட்டாண்மையை கருத்தில் கொண்டு, ‘ஏஞ்சல் டாக்ஸ்’ பிரச்சனைகளை நிவர்த்தி செய்தல், வரி நடைமுறைகளை எளிமைப்படுத்துதல், அரசு நிதி வழங்குதல், ஒன்பது தொழிலாளர்களின் சுய சான்றிதழை அனுமதித்தல் மற்றும் மூன்று சுற்றுச்சூழல் சட்டங்கள் மற்றும் பலவற்றை நீக்குதல் போன்ற நடவடிக்கைகளின் மூலம் அவர்களுக்கு ஆதரவு 25 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்ட இணக்கங்கள்.
புல்கித் அகர்வால், இணை நிறுவனர் மற்றும் CEO, குறுக்கு நெடுக்காக அடிக்கப்பட்ட தட்டி
வரவுசெலவுத் திட்டத்திற்கு முன்னதாக இது போன்ற ஊக்கமளிக்கும் செய்திகளைப் பெறுவது அனைத்து தொழில்முனைவோருக்கும் ஒரு நம்பிக்கையான மற்றும் மிகவும் தேவையான உத்வேகத்தை அளிக்கிறது. இந்த முயற்சியானது ஸ்டார்ட்அப் சுற்றுச்சூழல் அமைப்பு மற்றும் வேலை உருவாக்கம் பற்றிய விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்துவதோடு, நாட்டின் தொழில்முனைவோர் சமூகத்திற்கான ஆதரவை துரிதப்படுத்தும்.
புத்தாக்கம், தொழில்முனைவு மற்றும் தொடக்க சூழல் ஆகியவற்றுக்கு முன்னுரிமை அளிப்பதில் அரசாங்கத்தின் முடிவும் செய்தியும் மூன்று முக்கிய அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளன – தொழில்முனைவோர் அதிகாரத்துவக் குழப்பங்களிலிருந்து விடுபட வேண்டும், புதுமைக்கான ஒரு நிறுவனக் கட்டமைப்பை உருவாக்க வேண்டும், மேலும் இளம் கண்டுபிடிப்பாளர்கள் வளர்ந்து செழிக்க வேண்டும்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *