பாலிவுட் நடிகர் ஷாஹித் கபூர்மனைவி மீரா ராஜ்புத் அவர் இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியை எடுத்து தனது மகளுடன் தனது விடுமுறையைப் பற்றிய சுருக்கமான கண்ணோட்டத்தை விட்டுவிட்டார் மிஷா மற்றும் ஜெயின். குடும்பம் எப்படி பயணிக்கிறது என்று பீன்ஸ் தூவி, விடுமுறையின் தொடக்கத்தில் தனது வீடியோவை அபிமான உடைகளில் விட்டுவிட்டு படுக்கையில் பைஜாமாவில் முடிவடைகிறாள்.

வீடியோவின் தொடக்கத்தில், “குழந்தைகளுடன் விடுமுறையை எவ்வாறு தொடங்குவது” மற்றும் “குழந்தைகளுடன் விடுமுறையை எப்படி முடிப்பது” என்று படிக்கிறது. மிஷா மற்றும் ஜெயின் உடனான தனது தாய்மைப் பயணத்தை மேலும் விளக்கி, அவர் ஒரு நீண்ட குறிப்பை எழுதினார், “விடுமுறை + குழந்தைகள் =? நாம் அனைவரும் விர்ச்சுவல் ஹாலிடே மற்றும் ஜூம் பார்ட்டிகளுக்குத் திரும்பும்போது, ​​என் குழந்தைகளுடன் பயணம் செய்யும் போது எனக்கு ஏற்பட்ட ஜில்லியன் மற்றும் ஒரு கலவையான உணர்வை என்னால் நினைவில் கொள்ளாமல் இருக்க முடியவில்லை.

அவர் தொடர்ந்தார், “இது 1-1 பிணைப்புக்கான சிறந்த நேரம், நாங்கள் எந்த விதிகளும் இல்லாமல் நீண்ட சோம்பேறி காலை உணவுகளில் ஈடுபடுகிறோம், அதிக குளம் நேரம் மற்றும் குழந்தைகளை வெவ்வேறு இடங்களில் ஒன்றாகச் செய்து அவர்களின் முகங்கள் ஒளிரும். என்னுள் இருக்கும் குழந்தை இன்னும் உயிருடன் இருக்கிறது, அவர்களுடன் சேர்ந்து அந்த வேலையைச் செய்வதை நான் மிகவும் ரசித்தேன்.”

“ஆனால் இது மிகவும் கடினமான வணிகம். ஒரு குறிப்பிட்ட வயதிற்குட்பட்ட குழந்தைகளுக்கு, முழு பயணத்திலும் டோமினோஸ் விளைவு தொடங்குகிறது, அதற்கு முன்கூட்டியே திட்டமிடல், உணவு நிறுத்தங்கள் மற்றும் திட்டங்களில் எதிர்பாராத மாற்றங்களுக்கு பொறுமை தேவை. ) மற்றும் பட்டியல்களால் சலிப்பும் கூட ”என்று அவள் மேலும் சொன்னாள்.

நான் மாலையில் மிகவும் சோர்வாக இருந்தேன், நான் வெளியே செல்ல விரும்பும் வரை சில குதிகால்களை அணிந்து கொள்ள சிரமப்பட்டேன். ஃபோமோ பட்டியலைப் பார்க்க அதிக விஷயங்கள் இல்லாத மாலத்தீவு போன்ற இடங்களை நான் விரும்புகிறேன். நான் பைத்தியமா மற்றும் / அல்லது எனக்கு கவலை தாக்குதல்கள் வருவதால் நம்பிக்கை இல்லாதவனா? நீங்கள் என்ன நினைக்கிறீர்கள்? ……… # travelwithkids #travelgram #reelsindia ”என்று அவள் வெளியேறினாள்.

வீடியோவில் பின்னணியில் இயங்கும் BoA இன் டிராக் ‘வுமன்’ உள்ளது. பாருங்கள்:

சமீபத்தில், ஷாஹித் மற்றும் மீரா தங்கள் குழந்தைகளான மிஷா மற்றும் ஜெயின் ஆகியோருடன் மாலத்தீவு மற்றும் துபாய்க்கு புறப்பட்டனர். பின்னர், அவர்கள் தங்கள் பயண நாட்குறிப்புகளில் இருந்து படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களுடன் ரசிகர்களை அவர்களுக்குத் தேவையான விடுமுறைக்கு அழைத்துச் சென்றனர்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *