ஒரு சமூக ஊடக இடுகையில், சுஷ்மிதா சென் 2014 இல் அடிசன் நோயால் கண்டறியப்பட்டதாகவும், ‘நஞ்சாகு’ உதவியுடன் போராடியதாகவும் தெரிவித்தார். “செப்டம்பர் 2014 இல் அடிசன் நோய் என்று அழைக்கப்படும் ஒரு தன்னுடல் தாக்க நோயால் நான் கண்டறியப்பட்ட பிறகு, எனக்குள் எந்த சண்டையும் இல்லை என்று தோன்றியது. 4 வருடங்களாக நான் அனுபவித்த இருண்ட காலத்தை என் கண்களுக்குக் கீழே உள்ள கருவளையங்களால் விவரிக்கவே முடியவில்லை 🙂 ஸ்டெராய்டுகளுக்கு மாற்றாக கார்டிசோலைக் கொண்டிருப்பது மற்றும் அதன் எண்ணற்ற பக்க விளைவுகளுடன் வாழ்வது அதன் பாதிப்பை ஏற்படுத்தியது. தீராத நோயுடன் வாழ்வதை விட சோர்வு எதுவும் இல்லை. அது போதுமானதாக இருந்தது, என் மனதை வலுப்படுத்த ஒரு வழியைக் கண்டுபிடிக்க வேண்டியிருந்தது, என் உடலைப் பின்பற்ற அனுமதித்தது. நான் #உனுஞ்சாகுவுடன் தியானம் செய்தேன், ”என்று அவர் எழுதினார்.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *