காரமான பிசினஸ் சிஸ்டம்ஸ் (இந்தியா) பிரைவேட். லிமிடெட், ஷார்ப் கார்ப்பரேஷன் ஜப்பானின் இந்திய துணை நிறுவனமான, ஒரே வண்ணமுடைய மல்டிஃபங்க்ஸ்னல் பிரிண்டர்களின் புதிய வரிசையை அறிமுகப்படுத்துவதாக அறிவித்துள்ளது.MFPBP-20M31T, BP-20M28T, BP-20M24T மற்றும் BP-20M22T ஆகிய நான்கு புதிய மாடல்களும் மேம்படுத்தப்பட்ட உற்பத்தித்திறன் செயல்பாடுகள், பாதுகாப்பு மேம்பாடுகள், சக்திவாய்ந்த பணிப்பாய்வு அம்சங்கள் மற்றும் ஒருங்கிணைக்கப்பட்ட பயனர் இடைமுகத்தை வழங்குவதாக நிறுவனம் கூறுகிறது.
MFP வரம்பு ரூ. 1,32,500 இல் தொடங்குகிறது, மேலும் இந்தியா முழுவதும் உள்ள ஷார்ப் அலுவலகங்கள் மற்றும் அங்கீகரிக்கப்பட்ட டீலர்ஷிப்களில் வாங்குவதற்குக் கிடைக்கும்.
நிறுவனத்தின் கூற்றுப்படி, புதிய மாடல்கள் 31/28/24 மற்றும் 22 பிபிஎம் நகல் மற்றும் அச்சு வேகம் மற்றும் 37 ஓபிஎம் வண்ண ஸ்கேன் வேகத்தை வழங்கும் போது மேம்படுத்தப்பட்ட உற்பத்தி அம்சங்களை வழங்குகின்றன. நிலையான 1ஜிபி ரேம் மற்றும் பிசிஎல் பிரிண்டிங், விரைவான வார்ம்-அப் காலங்கள் மற்றும் 2100 தாள்கள் வரை காகிதத் திறன் அதிகரிப்பு ஆகியவற்றுடன் MFP திறமையாக வேலை செய்யும் என்று ஷார்ப் கூறுகிறார்.
நகல் மற்றும் டூப்ளெக்ஸிற்கான சுழற்சி வரிசையின் உள்ளமைக்கப்பட்ட அம்சத்துடன், MFP பல பக்க ஆவணங்களை செட்களாக வரிசைப்படுத்தி, கிடைமட்ட மற்றும் செங்குத்து திட்டங்களில் வெளியிடுவதற்கு முன் அவற்றை சுழற்ற முடியும். தொழில்ரீதியாகத் தயாரிக்கப்படும் பல்வேறு வகையான கார்ப்பரேட் ஆவணங்களுக்கு, MFP பல்வேறு காகித ஊடகங்களை ஆதரிக்கிறது, நிலையான காகித அளவுகள் அதிகபட்சம் A3 மற்றும் காகித தடிமன் 200 gsm வரை முன்-ஏற்றுதல் தட்டுகளிலிருந்து.
ஐடி கார்டு நகலெடுத்தல், மின்னஞ்சலில் பல ஸ்கேன் இடங்கள், FTP, நெட்வொர்க் கோப்புறைகள், டெஸ்க்டாப் மற்றும் . சேர்க்கப்பட்டுள்ளன USB டிரைவ் மூலம் ஸ்கேனிங், 100 தாள்கள் ரிவர்ஸ் சிங்கிள் பாஸ் ஃபீடர், பைபாஸ் ட்ரே மற்றும் அச்சுப் பணிகளைத் தெரிவிக்க விரைவான நிலை காட்டி. புதிய மோனோக்ரோம் MFP தொடர், கடவுச்சொல் மூலம் பயனர் அங்கீகாரம் தேவைப்படுவதன் மூலம் MFPக்கான அணுகலைக் கட்டுப்படுத்தும் கட்டமைப்பு கட்டுப்பாடுகளுடன் பாதுகாப்பையும், வேலை தக்கவைப்பு அம்சங்களுடன் தரவுப் பாதுகாப்பையும் வழங்குகிறது. ஆவண அமைப்பு நிர்வாகியை 30 பயனர்கள் வரை பதிவு செய்ய அனுமதிக்கிறது.
கூடுதலாக, புதிய தொடர் இணைக்க விருப்பங்களை வழங்குகிறது கூர்மையான மேசை மொபைலில் இருந்து அச்சிடுவதற்கும் ஸ்கேன் செய்வதற்கும் மொபைல் ஸ்மார்ட் ஃபோன் பயன்பாடு, QR குறியீடு அச்சிடுதல், MFP பேனலில் இருந்து நேரடியாக அச்சு/ஸ்கேன் வேலைகளைத் தேர்ந்தெடுக்க பாப்அப் கட்டளைகளுடன் கூடிய USB நேரடி அச்சு. கூடுதலாக, LAN கேபிளை இணைப்பது கடினமாக இருக்கும் இடங்களிலிருந்தும் கூட MFPக்கான அணுகலை இயக்க விருப்ப வயர்லெஸ் இணைப்பு அம்சங்கள் உள்ளன.
ஷார்ப்பின் கூற்றுப்படி, புதிய அச்சுப்பொறி மாதிரிகள் ஆற்றல் திறன் கொண்டதாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன, மேலும் அவை SMEகள், BFSIகள், அரசு நிறுவனங்கள், சுகாதாரம், கல்வி, தளவாடங்கள், இ-காமர்ஸ், நவீன சில்லறை விற்பனை மற்றும் பல்துறை நகல் தேவையுடன் சிறிய MFP வழங்கும் பிற பணியிடங்களுக்கு ஏற்றதாக இருக்கும். . , அச்சு மற்றும் ஸ்கேன் தீர்வுகள்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *