புதுடெல்லி: இந்த வாரம் பிரதமர் உள்ளிட்ட முக்கிய கொள்கை வகுப்பாளர்களுடன் ஸ்டார்ட்அப்கள் பற்றிய பேச்சு வார்த்தைக்கு முன்னதாக, பல நிறுவனங்களின் நேரடி வெளிநாட்டு பட்டியல் தேவையை பார்த்து வருவதாகவும், ஆனால் நாட்டிற்குள் ஆரோக்கியமான சுற்றுச்சூழல் அமைப்பை மேம்படுத்துவதை நோக்கமாகக் கொண்டிருப்பதாக அரசாங்கம் ஞாயிற்றுக்கிழமை கூறியது.
“பிற நாடுகளில் சுற்றுச்சூழல் அமைப்பு சிறப்பாக இருக்கும் சில பிரிவுகள் இருக்கலாம். தொழில் மற்றும் உள்நாட்டு வர்த்தகத்தை மேம்படுத்துவதற்கான துறையின் செயலாளர் அனுராக் ஜெயின், இப்போது BET சுற்றுச்சூழல் அமைப்புகளில் ஒன்றைக் கொண்டுள்ளார்.டிபிஐஐடி) திங்கள்கிழமை தொடங்கிய முதல் ஸ்டார்ட்அப் இந்தியா கண்டுபிடிப்பு வாரத்திற்கு முன்னதாக கூறினார்.
கூடுதலாக, 250 ஸ்டார்ட்அப்கள் மூலம் சுமார் 80 முதலீட்டாளர்களுக்கு முதலீட்டு சுருதியை இயக்க, PM நரேந்திர மோடி வர்த்தகம் மற்றும் தொழில்துறை அமைச்சராக இருக்கும் போது, ​​கொள்கை பிரச்சனைகள் குறித்து விவாதிப்பார் பியூஷ் கோயல் உலகளாவிய VC சமூகத்துடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள். வெளிநாட்டு நேரடிப் பட்டியல்கள் தொடர்பான சில கொள்கைச் சிக்கல்கள், வரிச் சலுகைகள் இல்லாததால் ஸ்தம்பிதமடைந்துள்ளன, அதற்கான வலுவான பட்ஜெட்டுக்கு முந்தைய சுருதி உள்ளது.
ஜெயின் வாரத்தில் கூறினார், இன்ஃபோசிஸ் ஜனாதிபதி நந்தன் நிலேகனி, இது ஆலோசனைக் குழுவின் ஒரு பகுதியாகும் டிஜிட்டல் வர்த்தகத்திற்கான திறந்த நெட்வொர்க் (ONDC), புதிய நெறிமுறைக்கான உத்தியை வெளியிடும், இது e-commerceக்கான UPI தளத்திற்கு இணையாக இருக்க வேண்டும். பல வங்கிகள் ONDC இல் சேர ஆர்வம் காட்டியுள்ளன, அதற்காக ஒரு இலாப நோக்கற்ற நிறுவனம் உருவாக்கப்படுகிறது என்று DPIIT செயலாளர் கூறினார்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *