நேற்று இரவு முதல் கண்காணித்து வருகிறோம் அஜய் தேவ்கன்ஆஃப் சபரிமலை பயணம். நடிகர் தனது உறவினர்களுடன் சேர்ந்து இந்த யாத்திரைக்குச் செல்வதற்கு முன்பு செய்ய வேண்டியவை மற்றும் செய்யக்கூடாதவை நிறைய கவனித்தார். தர்மேந்திரா மற்றும் விக்ராந்த்.

11 நாட்கள் அஜய் தரையில் உறங்கி, கருப்பு உடை உடுத்தி, இரண்டு வேளை ஐயப்பனை வழிபட்டார், பூண்டு/வெங்காயம் இல்லாமல் சைவ உணவுகளை மட்டுமே சாப்பிட்டார், எங்கு சென்றாலும் வெறுங்காலுடன் நடந்தார், வாசனை திரவியம் எதுவும் பயன்படுத்தாமல் இருந்தார். அவரது குடும்பத்திற்கு மிகவும் நெருக்கமான ஒருவர் இன்று காலை எங்களிடம் “மது” ஏதேனும் இருந்தால் கூறினார்.

சபரிமலை கோயிலில் இருந்து ஒரு காணொளியை இப்போது உங்களுக்கு வழங்குகிறோம் (கேரளா) இதில் நடிகர் சர்வவல்லவரிடம் ஆசிர்வாதம் வாங்குவதைக் காணலாம். கீழே உள்ள வீடியோவைப் பாருங்கள்:

அஜய் இப்போது வீடு திரும்பியுள்ளார். இந்த கட்டண உயர்வுக்கு பிறகு எந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு முதலில் தொடங்கும் என்பதை பொறுத்திருந்து தான் பார்க்க வேண்டும். FYI, தமிழில் வெற்றி பெற்ற ‘கைதி’ படத்தின் ரீமேக்கின் மௌன முணுமுணுப்பை அவர் செய்தார், இதில் தபுவும் நடித்தார்.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *