புது தில்லி: விப்ரோ புதனன்று, FY13 இல் சுமார் 30,000 புதியவர்களை பணியமர்த்த எதிர்பார்க்கிறது, ஏனெனில் IT சேவைகள் ஒரு வலுவான தேவை சூழலை நிர்வகிப்பதில் வழங்கல் ஒரு தடையாக இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்த முயற்சிக்கிறது.
கோவிட் வைரஸின் வேகமாகப் பரவி வரும் ஓமிக்ரான் பதிப்பிற்கு மத்தியில் நிறுவனம் “மிகவும் எச்சரிக்கையுடன்”, CEO மற்றும் நிர்வாக இயக்குநராக உள்ளது தியரி டெலாபோர்ட் ஒரு முன்முயற்சி நடவடிக்கையாக, நிறுவனம் அடுத்த நான்கு வாரங்களுக்கு உலகளவில் அதன் அலுவலகங்களை மூட முடிவு செய்துள்ளது.
“உலகளவில் எங்கள் ஊழியர்களில் 90 சதவிகிதத்தினர் இப்போது தடுப்பூசியின் ஒரு டோஸ் மூலம் தடுப்பூசி போடுகிறார்கள், மேலும் 65 சதவிகிதத்திற்கும் அதிகமானவர்கள் பரிந்துரைக்கப்பட்ட இரண்டு டோஸ்களுடன் முழுமையாக தடுப்பூசி போடுகிறார்கள் என்பது எங்களுக்கு சற்று நிம்மதி அளிக்கிறது.
விப்ரோவின் மூன்றாவது காலாண்டின் போது டெலாபோர்ட் கூறுகையில், “எங்கள் முழு தடுப்பூசி போடப்பட்ட ஊழியர்களுக்கு ஒரு கலப்பின மாதிரியில் கூட அலுவலகத்திற்குத் திரும்புவதற்கான எங்கள் திட்டம், வளர்ந்து வரும் சூழ்நிலையின் பின்னணியில் அளவீடு செய்யப்படும், எங்கள் ஊழியர்களின் பாதுகாப்பு மற்றும் வாடிக்கையாளர் விருப்பங்கள் இரண்டையும் கணக்கில் எடுத்துக்கொள்கிறது.” அதில்,” டெலாபோர்ட் கூறினார். சம்பாதித்த அழைப்பு.
விப்ரோவின் நிகர லாபம் கடந்த ஆண்டு இதே காலத்துடன் ஒப்பிடுகையில், Q3 FY22 இல் சுமார் ரூ.2,969 கோடியாக இருந்தது.
முந்தைய ஆண்டை விட 2012 நிதியாண்டில் 70 சதவீதத்திற்கும் அதிகமான புதிய திறமையாளர்களை வளாகத்திலிருந்து உள்வாங்கத் தயாராக இருப்பதாக நிறுவனம் கூறியது.
“பெரும்பாலும் எல்லாத் தொழில்களிலும் தேய்மானம் என்பது உண்மைதான். இது எங்களுக்கும் வித்தியாசமில்லை. கடந்த காலாண்டில் நான் உங்களுடன் பகிர்ந்துகொண்டேன். இன்னும் சில காலாண்டுகளுக்குப் பிறகுதான் தேய்மானம் குறையும் என்று நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம். இருப்பினும், நாங்கள் இப்போது நம்மை நிலைப்படுத்திக் கொள்ளப் பார்க்கிறோம். நாங்கள் இன்னும் அதிகமாக உணர்கிறோம். Q3 இல் அட்ரிஷன் விகிதங்கள் குறித்து நம்பிக்கை உள்ளது, மேலும் அடுத்த காலாண்டில் இது எளிதாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம்,” என்று டெலாபோர்ட் கூறினார்.
விப்ரோ 2013 நிதியாண்டில் 30,000 புதியவர்களை பணியமர்த்த உள்ளது என்று விப்ரோவின் தலைவர் மற்றும் சிஎச்ஆர்ஓ சௌரப் கோவில் கூறினார்.
தேவை சூழலை நிர்வகிப்பதில் சப்ளை ஒரு தடையாக இல்லை என்பதை உறுதி செய்ய நிறுவனம் இடைவிடாமல் செயல்படுகிறது, என்றார்.
“… 12 மாதங்கள்.
“எனவே ஒவ்வொரு நான்கு மாதங்களுக்கும், நாங்கள் உண்மையில் அவர்களுக்கு பதவி உயர்வுகளை வழங்குகிறோம் … நாங்கள் வேகமாக வளர்ந்து வருவதால் நாங்கள் அதைச் செய்ய முடியும் … நாங்கள் உழைக்கும் பல விஷயங்கள் மற்றும் நீங்கள் பார்க்கும் முடிவுகள் உள்ளன. வரவிருக்கும் காலாண்டில் மிகவும் மிதமான தேய்மானம் அதிக நம்பிக்கை உள்ளது, கோவில் கூறினார்.
விப்ரோ புதன்கிழமை டிசம்பர் 2021 காலாண்டில் ரூ. 2,969 கோடியின் ஒருங்கிணைந்த நிகர லாபத்தைப் பதிவுசெய்தது, மேலும் வருவாய் மற்றும் ஆர்டர் புக்கிங்கில் வலுவான முன்னேற்றம் கண்டுள்ளதாகக் கூறியது. பங்குதாரர்களின் நிகர லாபம் முந்தைய ஆண்டின் இதே காலத்தில் ரூ.2,968 கோடியாக இருந்தது.
விப்ரோவின் நிகர லாபம் வரிசை அடிப்படையில் 1.3 சதவீதம் உயர்ந்துள்ளது.
2020 டிசம்பரில் முடிவடைந்த காலாண்டில் ரூ.15,670 கோடியிலிருந்து செயல்பாடுகளின் வருவாய் 29.6 சதவீதம் அதிகரித்து ரூ.20,313.6 கோடியாக உள்ளது. தொடர்ச்சியாக, செப்டம்பர் 2021 காலாண்டில் ரூ.19,667.4 கோடியிலிருந்து 3.2 சதவீதம் வளர்ந்தது.
விப்ரோ, ஐடி சேவைகளில் இருந்து அதன் டாப் லைனில் (வருமானம்) பெரும் பகுதியைப் பெறுகிறது, மார்ச் 2022 காலாண்டில் அந்த வணிகத்தின் வருவாய் $2,692 மில்லியன் முதல் $2,745 மில்லியன் வரை இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கிறது.
இது மார்ச் காலாண்டில் 2 சதவீதம் முதல் 4 சதவீதம் வரை தொடர்ச்சியான வளர்ச்சியாக மொழிபெயர்க்கப்பட்டுள்ளது.
“வருவாய் வளர்ச்சி 2 சதவிகிதம் முதல் 4 சதவிகிதம் வரை நாங்கள் வழிகாட்டியுள்ளோம், இது முழு ஆண்டு வளர்ச்சி 27 சதவிகிதம் முதல் 28 சதவிகிதம் வரை இருக்கும். தேவை சூழல் வலுவாக உள்ளது, மேலும் பல ஆண்டுகளாக நமது வளர்ச்சிப் பாதை உள்ளது. சில காலாண்டுகளில், இது காட்டுகிறது, “டெலாபோர்ட் கூறினார்.
விப்ரோ அதன் மூலோபாய முன்னுரிமைகளுடன் தொடரும் என்று கூறி, நிறுவனம் “அதன் வளர்ச்சி வேகத்தைத் தக்கவைக்கும்” என்று டெலாபோர்ட் நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.

link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *